Ai biết địa chỉ mua áo gia đình không ạ?

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Cả nhà ơi, có ai biết địa chỉ nào mua áo gia đình không, chỉ giúp em với. Em đang định tậu mấy bộ để hè cả nhà đi chơi cho nó hoành tráng.
Em cảm ơn nhé.

1,849
0
0

BB&C

Ðề: Ai biết địa chỉ mua áo gia đình không ạ?

Cả nhà ơi, có ai biết địa chỉ nào mua áo gia đình không, chỉ giúp em với. Em đang định tậu mấy bộ để hè cả nhà đi chơi cho nó hoành tráng.
Em cảm ơn nhé.
Áo gia đình là áo thế nào hả chic chic, có phải cả nhà mặc giống nhau không? Nếu thế tớ cũng thích lắm, cả nhà đi chơi mặc đồng phục trông yêu lắm.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chị thấy áo phông Hoàng Tấn hay bán theo cặp nam-nữ, không biết có cả của con không. Hoặc Tràng Tiền Plaza cũng có bán cặp áo phông bố-con.
Chưa nhìn thấy áo cho cả nhà ở đâu cả.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bên lamchame có mấy mẹ bán cơ, mà tận trong Sài Gòn kìa, chắc có ship toàn quốc. Bạn chạy sang đó search đi, mẫu mã trông cũng yêu lắm í, có nhiều cỡ cho trẻ con và bố mẹ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
335
0
0

Thảo sông Hoài

Rẻ nhất là đi Made in VN tìm mua đủ size cho cả nhà áo thun Cá sấu. Áo con tầm 70K, bố mẹ tầm 130-150K. Màu gì càng lổi càng gây được sự chú ý.:laughing:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Áo gia đình là áo thế nào hả chic chic, có phải cả nhà mặc giống nhau không? Nếu thế tớ cũng thích lắm, cả nhà đi chơi mặc đồng phục trông yêu lắm.
Đúng đấy chị ạ. Lâu lâu rồi em xem ở web nào đấy có nhiều mẫu yêu lắm nhưng bây giờ cần lại chẳng tìm được.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Rẻ nhất là đi Made in VN tìm mua đủ size cho cả nhà áo thun Cá sấu. Áo con tầm 70K, bố mẹ tầm 130-150K. Màu gì càng lổi càng gây được sự chú ý.:laughing:
Nhưng em lại thích có hoa văn nghịch nghịch một tí chị ạ :love:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Bên lamchame có mấy mẹ bán cơ, mà tận trong Sài Gòn kìa, chắc có ship toàn quốc. Bạn chạy sang đó search đi, mẫu mã trông cũng yêu lắm í, có nhiều cỡ cho trẻ con và bố mẹ.
Em đang đi tìm đây, tk chị nhiều nhé.:rose::rose::rose:
Link đây ạ, nhà mình ai cần có thể tham khảo nhé
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=34675

313
0
0

july137

Chị ơi ở shop Buzz trên đường Bà Triệu có đấy Mấy lần em lượn qua thấy bán cả bộ 3 cái ba mẹ và con nhưng ko bít có bộ 4 ko Chị thử qua đó hỏi xem sao :)

313
0
0

july137

ah quên mất có 1 cửa hiệu đặt áo đôi họ in hình cũng rất đẹp ở gần KFC trên Huỳnh thúc kháng thì phải Em mua ở đó 1 lần rùi thấy chất vải ok mà in đẹp ko bị nóng như mấy áo TQ đâu nhưng mỗi tội chả nhớ cxác địa chỉ nữa vì công ty đó hơi khó tìm Trên t3 nhà tập thể cơ Để em coi lại rùi báo chị nhé

6
0
0

unbreakable

Lượn một lúc thấy địa chỉ mua áo gia đình đây ạ :p Chẳng biết có bị teen quá ko ;))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ở đà nẵng có một địa chỉ bán ở đường Lê Duẫn, có ai cần ới em em tham khảo cho nhé. @};-

1
0
0

babymillo

ah quên mất có 1 cửa hiệu đặt áo đôi họ in hình cũng rất đẹp ở gần KFC trên Huỳnh thúc kháng thì phải Em mua ở đó 1 lần rùi thấy chất vải ok mà in đẹp ko bị nóng như mấy áo TQ đâu nhưng mỗi tội chả nhớ cxác địa chỉ nữa vì công ty đó hơi khó tìm Trên t3 nhà tập thể cơ Để em coi lại rùi báo chị nhé
Đó là Teevn.com ở 206-A4 Nguyên Hồng, gần KFC Huỳnh Thúc Kháng. Tớ thấy họ có nhiều mẫu áo gia đình và áo đôi in rất đẹp, giao hàng cũng nhanh. Lần trước mình mua gửi tặng vô HCM hôm trước đặt hôm sau có liền

1
0
0

ys_hd

e có làm áo ở vinapoo.com, chất liệu áo tốt, thời gian làm áo nhanh chỉ trong 01 ngày, và có thể làm hình mà e thích. Đợt rồi cu Tít nhà e còn làm thêm cái áo có hình giống bố mẹ ngoài ra cu cậu còn in thêm cả tên cu cậu lên cu cậu thích lắm.
E có mua tặng ông anh ở HCM, ngày trước tới hôm sau là ông anh đã nhận được rồi.
:cstt04:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chicchic vào đây ngó nhé, nhà Xề cũng...đú đởn từ năm ngoái.hiiiiiiiiii

1
0
0

phalelily

Trả lời: Ðề: Ai biết địa chỉ mua áo gia đình không ạ?

Tháng trước em có mua một cặp áo thun gia đình để tặng chị gái ngày sinh nhật. Em mua ở 345 CMT8 đó các chị. Ở đó vải cũng mịn mà giá cũng phải chăng. Các chị thử vào leha.com.vn xem thử coi còn hàng không

31
0
0

Namhuong

Trả lời: Ai biết địa chỉ mua áo gia đình không ạ?

Em cảm ơn nhé.

E thấy có cửa hàng bán áo đôi, áo gia đình ở đầu phố Núi Trúc, gần ngã tư với Kim Mã ấy ạ. Ở đó nhiều áo đôi màu sắc đẹp, chất liệu tốt & mát, giá cả cũng không đắt lắm. E định hè này làm 1 bộ cho cả nhà đi nghỉ mát
:)

1
0
0

Gaquay16

Trả lời: Ai biết địa chỉ mua áo gia đình không ạ?

HI CHI! MOI CHI XEM NHIEU MAU AO GIA DINH CUC DEP, CUC KY NOI BAT, CUC HOT NHAT HIEN NAY THEO LINK:
http://enbac.com/Me-va-be/p323595/Dong-phuc-gia-dinh-nhieu-mau-ma-cuc-dep-cuc-hot.html

[h=1]
Chuyên cung cấp sỉ và lẻ áo thun Baby, Áo cặp, Áo đồng phục gia đình trên toàn quốc.
Áo bộ gia đình: Đủ mẫu mã, kiểu dáng, màu sắc đa dạng.
Chất liệu thun: mịn, đẹp, thoáng mát.

Đợt này hàng về cực chất nên khách hàng cực kỳ yên tâm
[/h][h=1]
Chất lượng và hình ảnh trung thực đến 99,99%.
Sản phẩm không lem, không ra màu, không phai hình... Tha hồ giặt máy, không cần vò bằng tay
Những biểu tượng logo được thêu cực nét, cực đẹp... Chất thun cotton mịn, thoáng mát. Đẹp đến từng đường kim mũi chỉ...
Hàng có sẵn, nhận giao hàng toàn quốc. Tiền ship tùy theo khu vực.
[/h]