Bài bị xóa

10
0
0

Lang Quê

Những hình ảnh tôi kèm theo chỉ là cho vui nhà, vui cửa. Còn nói là phạm thì ... Ngài có nghĩ đến cái công khó của Lang Quê nầy khi lộc cộc 2 ngón tay lên bàn phiếm từ sáng đến chừ không??????
Xỗ toẹt thì chỉ trong nháy mắt! Đưa bài lên thì phải mất nhiều tâm và lực đó Ngài Thượng Đế ơi !
Đốn thủ - chấp tay xá Ngài.
Cùng nói lời tạm biệt cùng Trang CSTT vì sự "hạn hẹp" - quá khiên cưởng của Amind!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
115
0
0

Maylangthang

Ðề: Ngài ơi! Mọi nơi đều phô ra hết cỡ mà!?

Maylangthang đoán là bác bị xoá cái ảnh cô gái tắm hở hết đằng sau phải không?

Bác làm vậy là vi phạm quy định rồi, ảnh đó không thể nói là cho vui được.

Ban đầu bác vào CSTT chủ đích để đưa ra đề xuất làm từ thiện bằng cách lăng xê cho nhà thuốc của mình và ngược lại sẽ chữa bệnh với chi phí thấp( dù không biết có chữa được hay không) cho các đối tượng khó khăn, sau đó up một số bài demo có minh hoạ mát mẻ.

Thế nhưng khi admin chính thức trả lời rằng đề xuất của bác chưa thể triển khai vì chưa phù hợp thời điểm + ảnh minh hoạ vi phạm quy định của bài bác viết bị xoá thì giãy nảy kêu Admin khiên cưỡng và "Cùng nói lời tạm biệt cùng Trang CSTT vì sự "hạn hẹp" - quá khiên cưởng của Amind! "

Đọc lại tất cả các bài bác viết, đến bài "Ngài ơi! Mọi nơi đều phô ra hết cỡ mà!?" thì Maylangthang cảm thấy bác không lớn tuổi như cách bác thể hiện ở mấy bài trước đây. Và mục đích thực sự của bác đã bộc lộ rõ ràng quá rồi không cần phải bàn thêm nữa.

Có lẽ Maylangthang sẽ không lấy làm lạ nếu lại thấy các ý kiến đề xuất làm từ thiện kiểu như ở trên xuất hiện tại các diễn đàn khác dù dưới một cái nick khác. Và Maylangthang tin rằng bác cũng sẽ phải chào tạm biệt tất cả các diễn đàn đó vì ý đồ thật của bác thì không khó để nhận ra đâu.

Chúc bác ra đi mát mẻ :D
:cstt04: