Bar mới! bar mới!

741
0
16
Năm mới có bar mới thật đẹp! Trông sâu và ấn tượng hơn! nhưng em chỉ có một góp ý nhỏ là thay cái lưng thành một cái gì khác (con lợn đất chẳng hạn) cho nó lổi hơn, có được không ạ???

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Bar mới! bar mới!

Năm mới có bar mới thật đẹp! Trông sâu và ấn tượng hơn! nhưng em chỉ có một góp ý nhỏ là thay cái lưng thành một cái gì khác (con lợn đất chẳng hạn) cho nó lổi hơn, có được không ạ???
Chị nghĩ cái bạn đứng đó quay ngược lại là được, đằng trước ... nhiều ý nghĩa hơn là quay lưng lại :)

1,007
0
0

Mường Tè

Nhưng pác Đèn ơi, em Gia Cát Dự bạn đó là man, có j hay nhờ bác nhờ...:D

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Hi các bác!

Theo comment của một số bác, em tạm bỏ hình đó đi ạ, các bác có gì comment thêm nhé. Thanks các bác đã comment

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Mường Tè nhìn thế mà bảo là man...chậc chậc...
Nếu em k nhầm thì đấy là chị OMM, giống cái ảnh hôm đi SN. EM thấy vưỡn đẹp, lưng thì lưng chứ hiiiiiii cơ bản vẫn có ý nghĩa lắm,mầu áo chuối và logo với slogan đã thâu tóm đủ ý nghĩa của CSTT mà.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

EM thấy vưỡn đẹp, lưng thì lưng chứ hiiiiiii cơ bản vẫn có ý nghĩa lắm,mầu áo chuối và logo với slogan đã thâu tóm đủ ý nghĩa của CSTT mà.
Đồng ý với MX, từng CSTTer có thể ko cần "lộ diện", thậm chí đôi khi "chìm" đi, chỉ cần sao cho mọi việc chúng ta làm đều dưới màu cờ sắc áo CSTT, để tôn lên màu áo chuối và logo trái tim của CSTT :cstt04:.

Với banner hiện tại, Kỹ thuật có thể tăng chiều cao của banner thêm 1 chút đc ko để giữ được nguyên hình em bé sau cùng. Cám ơn KT nhìu nhìu :-* !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,557
0
0

Camellia

Đồng ý với MX, từng CSTTer có thể ko cần "lộ diện", thậm chí đôi khi "chìm" đi, chỉ cần sao cho mọi việc chúng ta làm đều dưới màu cờ sắc áo CSTT, để tôn lên màu áo chuối và logo trái tim của CSTT :cstt04:.

Với banner hiện tại, Kỹ thuật có thể tăng chiều cao của banner thêm 1 chút đc ko để giữ được nguyên hình em bé sau cùng. Cám ơn KT nhìu nhìu :-* !

Em nghĩ là nếu ko tăng được chiều cao banner thì cho hình nhỏ hơn chút. Và không được cả mặt em bé sau cùng thì được nửa mặt cũng được, chỉ cần nhìn thấy nụ cười.

273
0
0

NganHa

Em thấy bar hiện tại trông rất đẹp và ý nghĩa đấy :cstt01:

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Hi các bác!

em đã sửa lại banner rồi ạ, các bác có comment gì thì comment tiếp ạ. chúc các bác năm mới gặp nhiều niềm vui, hạnh phúc, sức khỏe dồi dào.

:D:D:D

24
0
0

PDMD

Em thấy 6 em bé đứng ôm nhau tươi cười quả là hình ảnh đẹp
Tiếc là chả thấy có em bé gái nào, toàn bé trai. hu.. hu...

1,007
0
0

Mường Tè

Pác PD này, các em gái ở nhà nội trợ. Phụ nữ Á đông là thế mà, chỉ nam rới ra đường thôi...:D

24
0
0

PDMD

Pác PD này, các em gái ở nhà nội trợ. Phụ nữ Á đông là thế mà, chỉ nam rới ra đường thôi...:D
Oái, em tưởng thời thế thay đổi rùi
Bây giờ các ông ở nhà giặt quần áo tã lót cho các bà đi spa chứ nhỉ?

84
0
0

Sếu&Dim

Đọc tiêu đề cứ tưởng các bác mở quán Bar mới, đang nghĩ bụng CSTT mở quán lấy chỗ cho anh em tụ tập, phải chạy vào ngó xem địa chỉ ở đâu để còn tới nhậu, :phihihi