Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Bác Mùa Thu suggest ở Lifestyle ở 3 trả 2. Về bảo vợ nhưng nghe có vẻ xót tiền và sợ ở resort mùa ít khách, buồn (hay cũng có khi nghe ở 3, trả 2 lại nghĩ là quy định của resort ở 3 đêm chỉ được...trả.. 2 nên k muốn ở, hehe). Hội An thì xa Đà Nẵng, mỗi lần đi taxi xa 2 mẹ con say. Có khi e cũng đặt ks loanh quanh Mỹ Khê thôi, ọp ẹp chung cho dễ. Vào web thấy có Tourane gì đấy, ks có đc k bác? Loanh quanh Mỹ Khê, cạnh biển có ks nào ổn thì chỉ giúp e nhé.
Bác Đèn, Tý ruồi đi cùng con zai thì cho trẻ con ở phòng chung, các mẹ ở phòng riêng. Trên fb, bác Đ bảo có nhiều thù phải trả cơ mà, lại toàn loại thù dai, nhớ lâu nữa chứ, khà khà!

2,501
0
0

Haidang02

Bác Mùa Thu suggest ở Lifestyle ở 3 trả 2. Về bảo vợ nhưng nghe có vẻ xót tiền và sợ ở resort mùa ít khách, buồn (hay cũng có khi nghe ở 3, trả 2 lại nghĩ là quy định của resort ở 3 đêm chỉ được...trả.. 2 nên k muốn ở, hehe). Hội An thì xa Đà Nẵng, mỗi lần đi taxi xa 2 mẹ con say. Có khi e cũng đặt ks loanh quanh Mỹ Khê thôi, ọp ẹp chung cho dễ. Vào web thấy có Tourane gì đấy, ks có đc k bác? Loanh quanh Mỹ Khê, cạnh biển có ks nào ổn thì chỉ giúp e nhé.
Bác Đèn, Tý ruồi đi cùng con zai thì cho trẻ con ở phòng chung, các mẹ ở phòng riêng. Trên fb, bác Đ bảo có nhiều thù phải trả cơ mà, lại toàn loại thù dai, nhớ lâu nữa chứ, khà khà!
Chị ở chung với những mẹ nào một mình.
Chị nói cho chú biết là toàn các mẹ nhé, có mỗi chú với Nát là zai thôi đấy nên cứ liều liệu... với cái vụ trả thù ấy. Gánh nổi không ???

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Buôn dưa liên miền nào.

À mọi người chú ý nhé, theo yêu cầu đa số thành viên tổ chức sự kiện thì chiéu tối thứ bảy, trong buổi lễ CMSN CSTT đề nghị toàn bộ thành viên CSTT mặc áo đồng phục xanh nhé, phần dưới mặc gì tùy ý, kể cả ko mặc.

2,501
0
0

Haidang02

À mọi người chú ý nhé, theo yêu cầu đa số thành viên tổ chức sự kiện thì chiéu tối thứ bảy, trong buổi lễ CMSN CSTT đề nghị toàn bộ thành viên CSTT mặc áo đồng phục xanh nhé, phần dưới mặc gì tùy ý, kể cả ko mặc.
Cái áo của chị từ năm con My nó thi đại học. Giờ nó tốt nghiệp đại học, chị không xỏ vừa nữa LG ạ, sao bây giờ ;)

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

LG phần dưới ko mặc gì.

LG lại còn yêu chị.

Mà các cụ bảo "yêu nhau cởi áo cho nhau.."...

Chị lo gì:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Danh sách đoàn Hà Nội

1. LG. 1 ng đi đúng lịch của đoàn
2.omm 1 ng đi đúng lịch của đoàn
3. Mẹ CunLinh: 1 ng đi đúng lịch của đoàn
4, 5. Ái, Chanh phòng chung hay ở riêng phòng đây
6. Mường Tè đã tự mật báo với muathu
7 + 8 . Em bé ngoan + ông xã
9. 10. Virgo + ông xã đi đúng lịch của đoàn : phòng riêng đúng ko Virgo
11. Ánh T&G + Gấu 2 mẹ con chung giường đi đúng lịch của đoàn
12. ty ruồi + con trai 2 mẹ con chung giường đi đúng lịch của đoàn
13. Đồng Nát 1 ng đi đúng lịch của đoàn
14. Khiêm 1 ng đi đúng lịch của đoàn
15. Rong viet 1 ng đi đúng lịch của đoàn
16. VANH 1 ng đi đúng lịch của đoàn
17+18 . Ha Poo + ong xã 1 phòng đi đúng lịch của đoàn
19. Haidang + con trai 1 ng đi đúng lịch theo đoàn
20. Ong chúa 1 phòng đi đúng lịch của đoàn
21. TC&T 1 phòng đi đúng lịch của đoàn
22. Halinhmy + ong xã 1 phòng đi đúng lịch của đoàn ???
23. BSH 1 ng đi đúng lịch của đoàn
24.

...........................................

c
Đông thế hu hu, sao mình thấy mình khổ thân quá hu hu, mọi người cứ nườm nượp, làm chân tay em nóng quá hu hu

1,669
0
0

mesubim

Iem cũng hoan nghênh nhà mình mặc đồng phục áo chuối tối sinh nhật, sẽ tuyền là người trẻ không có ai G :x

713
0
16

Virgo2007

Member

Thế phi đội máy bay có mặc đồng phục trên đg đi ko ạ?

713
0
16

Virgo2007

Member

Nhanh thật, tuần sau đi rồi đấy các chị nhỉ, hihi...

713
0
16

Virgo2007

Member

Phòng của em là cứ tùy thuộc và sự sắp xếp của tổ chức ạ, hihi

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em pót bài than thở k được đi, LG ấn cảm ơn??? thế tức nà cảm ơn em k đi hử ::-?

2,080
0
0

Kiều này là khối người đang si nghĩ là nên mặc gì ở dưới .

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

em pót bài than thở k được đi, LG ấn cảm ơn??? thế tức nà cảm ơn em k đi hử ::-?
Sao biết nhể. ko đi nhưng 2 việc chị giao sớm hoàn thành gửi gấp cho chị nhé. Với tài năng của em đơn giản như đan rổ mà

Phòng của em là cứ tùy thuộc và sự sắp xếp của tổ chức ạ, hihi
Tức là sao, tổ chức hỏi em có ngủ chung với các mụ ko thôi ha ha
@muathu ơi có phòng nhớn đủ chứa 20 ng ko.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.