Buôn gì ở SG, Huế để gây quỹ tiếp nhỉ ?

2,080
0
0
Buôn gì cho quỹ bây giờ nhỉ ? ở Huế , ở SG em cũng buôn nhé . Mọi người gợi ý cho em phát , để em sắp xếp thời gian buôn .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Buôn gì ở SG, Huế để gây quỹ tiếp nhỉ ?

Hí hí yêu Ớt thế, cứ thik làm con buôn thôi :-* :-* . Để c nghĩ xem thèm j nào.

2,080
0
0

Hí hí yêu Ớt thế, cứ thik làm con buôn thôi :-* :-* . Để c nghĩ xem thèm j nào.
Ở SG em cũng buôn được nhé, các bác thích gì ở SG cứ bảo em nhé . Ối giời ơi, buôn thế này mà có người bảo em là thanh trà ở Huế quả có 5k mà nó ( là em ) bảo là mua 17-20k. Hạt sen có 70k mà nó bảo là 110-120k. Huuuuuu chán đời . Nó bảo em buôn rứa nên mới có nhà lầu và xe hơi huuuuu .Vì rứa em càng buôn cho bõ ghét .

1,250
0
0

baoduy_susu

đúng đó ớt, buôn kiếm tiền xây biệt thự cho nó thèm chơi! buôn cơm cháy từ SG ra, buôn mắm vào SG hè

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Buôn gì ở SG, Huế để gây quỹ tiếp nhỉ ?

Buôn hoa quả đi Ớt.
Dạo này hoa quả HN toàn hàng China + Vietnam nhưng hóa chất China thì cũng như nhau.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ở SG em cũng buôn được nhé, các bác thích gì ở SG cứ bảo em nhé . Ối giời ơi, buôn thế này mà có người bảo em là thanh trà ở Huế quả có 5k mà nó ( là em ) bảo là mua 17-20k. Hạt sen có 70k mà nó bảo là 110-120k. Huuuuuu chán đời . Nó bảo em buôn rứa nên mới có nhà lầu và xe hơi huuuuu .Vì rứa em càng buôn cho bõ ghét .
Đứa nào gọi em là "nó" thế, xì đi chị ... "đập bét xác" :)) . Uh mà Ớt có nhà lầu xe hơi, chị cũng nghi lắm cơ, còn già trẻ đầu cầu gq nào có nhà lầu xe hơi vào điểm danh luôn thể cho xôm =)) .

567
0
0

Ciao

Đứa nào gọi em là "nó" thế, xì đi chị ... "đập bét xác" :)) . Uh mà Ớt có nhà lầu xe hơi, chị cũng nghi lắm cơ, còn già trẻ đầu cầu gq nào có nhà lầu xe hơi vào điểm danh luôn thể cho xôm =)) .
Em thấy dạo này chị OT chưa già mà đã hồi tin, rất chi là gấu. Khi nào tổ chức đập ruồi nhớ gọi em cho vui nhé^^

700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Trả lời: Buôn gì ở SG, Huế để gây quỹ tiếp nhỉ ?

Buôn hoa quả đi Ớt.
Dạo này hoa quả HN toàn hàng China + Vietnam nhưng hóa chất China thì cũng như nhau.
Chị Ong với nhà mình có thèm cam SG năm trước nhà mình buôn ko? Chị Ớt ơi buôn đi :-*

Vừa rồi em có việc nhà trong đó đến khi về bỏ hành lý ra thì nhặt được 1 túi em cam này này, ngọt lịm tim ấy, thèm quá :D

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: Buôn gì ở SG, Huế để gây quỹ tiếp nhỉ ?

Chị Ong với nhà mình có thèm cam SG năm trước nhà mình buôn ko? Chị Ớt ơi buôn đi :-*

Vừa rồi em có việc nhà trong đó đến khi về bỏ hành lý ra thì nhặt được 1 túi em cam này này, ngọt lịm tim ấy, thèm quá :D
có có thèm hihi, Ớt ơi buôn cam soàn đi, đến mùa cam rồi :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

buôn ớt................. đê =))

2,080
0
0

Vậy để em bỏi cam và cơm cháy ở SG rồi mở topic nhé .
Buôn để kiếm tiền mua thêm cái xe hơi , mua cho Bảo vài chục cái xe hơi và Bối vài chục cái nhà lầu luôn heheheh.
CHí em vững nên ai nói gì càng nói em càng buôn heheh.
@ Khi nào tổ chức đập ruồi em kêu mọi người chung tay đập hộ .