Buôn tiếp hàng nhật

741
0
0

TC&T

Theo yêu cầu buôn tiếp hàng Nhật, em đã kiếm được cửu vạn tháng 8 này về mang hộ nhà mình một ít đồ.
Cả nhà có nhu cầu gì để em buôn tiếp nào:

1) Trà xanh: có ai còn nhu cầu không?
2) Sữa rửa mặt?
3) Mì chính Nhật?
4) Tảo?
...
Còn gì nữa không cả nhà?

Mọi người đăng ký ở đây để em nhờ người kiểm tra rá rổ nhé.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

Tớ đăng ký mỳ chính và túi cookie size S nhé

741
0
0

TC&T

Mọi người đăng ký số lượng luôn để em còn tổng kết.

1,517
0
0

Mehuungo

Chị đăng ký mì chính nhé. 0,5 kg nhỉ. Cám ơn em 4T@};-

@Thuyvuong : Nhà em cũng ăn mì chính à .Chị không thích ăn mì chính ngoại trừ pha nước mắm nhưng mà a. T cứ đòi, ko mua thì ông ý tự đi mua, mà toàn mua gói 1 kg , nhìn sợ chết khiếp.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

@Thuyvuong : Nhà em cũng ăn mì chính à .Chị không thích ăn mì chính ngoại trừ pha nước mắm nhưng mà a. T cứ đòi, ko mua thì ông ý tự đi mua, mà toàn mua gói 1 kg , nhìn sợ chết khiếp.
đây không phải mỳ chính pha nước mắm chị ơi, nó là hạt nêm chiết xuất từ rong biển đấy hạt tròn nhỏ trắng đục như sữa chứ không trong như mỳ chính ở nhà, em cũng chỉ dùng để nấu thôi.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Thế em cũng mì chính he he và SRM nữa ạ

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị ơi, em mỳ chính Nhật (1 kg), Tảo Spirulina (2 gói, loại 2.400 viên), 1 kính bơi trẻ em (màu xanh) loại giống lần trước chị gây quỹ giá 200K đấy ạ, tạm thế đã, rồi em lại hóng tiếp xem có thêm hàng gì nữa ko, hi hi... Tks chị nhiều!

1,416
0
36

MomMi

Active Member

cho em đăng ký 1kg mì chính Nhật. tks. chị

97
0
0

methaoly

Cho em đặt 1kg mì chính nhật, 1 SRM.

741
0
0

TC&T

Cả nhà khi đăng ký thì cho em luôn số lượng để em còn đặt hàng ạ.
Em sẽ nhận đặt hàng đến hết ngày 6/Aug nhé để còn đặt bên kia, đóng gói & chuyển về ạ.
Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ em.

700
0
16

halinhmy

Member

Ối giời chị Tùng phải đổi tên thành "buôn mì chính Nhật có kèm phụ gia là một số hàng nhu yếu khác" thôi he he.

Em đặt 3 túi tảo (có loại tảo lục càng tốt hihi), 2 gói bột trà xanh.

Nhà mình đã mua cặp lần trước có cho em xin mấy xu hình để đặt thêm với ạ. Nếu chị thấy thuốc nhỏ mắt chứa vitamin cho trẻ em tì cho em đặt 3 lọ nhé.

Em cảm ơn :x

817
0
16

Ong có món gì hay thì tư vấn cho chị với, chị 5 gói mì chính và 2 gói trà xanh nữa.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Cho chị đk 01 kính bơi người lớn nhé.

1,492
1
0

songviet09

Ðề: Trả lời: Buôn tiếp hàng nhật

Bạn mình đáng yêu thế nhờ :x đánh trúng suy nghĩ của mình rồi , cảm ơn Ong nhiều nha :)

Chị 4T ơi cho em đặt mấy thứ này nhé :

1, http://global.rakuten.com/en/store/asai-tool/item/yk-0409/#googtrans/ja/en 8.85$ SL1

2, http://global.rakuten.com/en/store/majimaya/item/729754/#googtrans/ja/en 7.33$ SL1
3, Sữa rửa mặt : SL1
4, Bon chen 0,5kg mỳ chính :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
567
0
0

Ciao

Ðề: Trả lời: Buôn tiếp hàng nhật

Bạn mình đáng yêu thế nhờ :x đánh trúng suy nghĩ của mình rồi , cảm ơn Ong nhiều nha :)

Chị 4T ơi cho em đặt mấy thứ này nhé :

1, http://global.rakuten.com/en/store/asai-tool/item/yk-0409/#googtrans/ja/en 8.85$ SL1

2, http://global.rakuten.com/en/store/galleryone/item/1110130/ 14.65$ SL1
3, Sữa rửa mặt : SL1
4, Bon chen 0,5kg mỳ chính :)
Chị SV, em có khuôn sò và khuôn bánh mỳ tim ít dùng, em cho chị chị hủy order đi, đổi cho em mấy cây hoa Cẩm cù đê.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ong có cái link kính râm cho Sâu (to to 1 tí, tầm 6-7 tuổi) ko, cho chị xin với.

SRM đợt vừa rồi nhà mình ai dùng chưa, cho xin feedback để em đặt với nào. Lọ ấy bị trấn roài.

halinhmy ơi thuốc nhỏ mắt ấy cứ dùng hàng ngày tốt cho mắt thôi à hay phải có chỉ định? Có loại cho ng lớn ko, dạo này mắt chị tệ quá.

97
0
0

methaoly

Ong có cái link kính râm cho Sâu (to to 1 tí, tầm 6-7 tuổi) ko, cho chị xin với.

SRM đợt vừa rồi nhà mình ai dùng chưa, cho xin feedback để em đặt với nào. Lọ ấy bị trấn roài.

halinhmy ơi thuốc nhỏ mắt ấy cứ dùng hàng ngày tốt cho mắt thôi à hay phải có chỉ định? Có loại cho ng lớn ko, dạo này mắt chị tệ quá.
Chị OMM, đợt rồi em không đặt đc SRM, nhưng mà em dùng loại này rồi, dùng thíc chị ợ. Nhiều bọt mà không hề bị nhờn nhá. Chị mua đê.

1,492
1
0

songviet09

Chị SV, em có khuôn sò và khuôn bánh mỳ tim ít dùng, em cho chị chị hủy order đi, đổi cho em mấy cây hoa Cẩm cù đê.
Hờ hờ ...tưởng gì \:D/. Tối nay mình hẹn hò nhau luôn nhỉ Ciao :)

Em có mua nhưng chưa được dùng vì tối nay cũng hẹn hò mới lấy hàng được , nhưng nghe đồn là hàng này dùng ổn chị ah .