Buồn vì chuyện TT Việt Lâm, tìm 1 chỗ để xả!

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

mình buồn quá, tìm 1 chỗ để khóc:crying:để chửi rủa những kẻ bất lương
và rồi lại khóc...

125
0
0
Ðề: Buồn vì chuyện TT Việt Lâm, tìm 1 chỗ để xả!

Sao đấy chị, em ko theo dõi kịp việc ở TT Việt Lâm, ai có thể cho em link dc ko ạ

19
0
0

mecoto

Nói thật tình, là ngay từ đầu em đã ngộ ra là đằng sau trung tâm này là cả một đường dây buôn người các mẹ ạ. Nhưng thôi các mẹ cũng đã cố gắng hết sức rồi. Có nhiều việc không thể thay đổi đuợc. Cả nhà lấy lại tinh thần để còn giúp những mảnh đời khác nữa chứ.

314
0
0

Me DiemNgoc

Buồn thật đấy , nhưng cũng chẳng biết làm gì hơn trong cái mớ bòng bong ấy . Thương các con thật nhiều những mảnh đời thiếu may mắn . Trời thì cao , quan lớn thì ở xa , xh từ xưa đến nay luôn như vậy , các mẹ cũng đã làm hết sức mình rồi , đừng buồn nữa các chị nhé . Tiền ui ở đâu mà chả vào tay mình nhỉ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đừng buồn Tiếu Tiếu, đấy cũng chính là một trong những kinh nghiệm của những người làm từ thiện chúng mình. Dù sao các con được chuyển đi là tốt rồi. Còn con người, có quả báo hết. Mình được nghe kể nhiều về những người bị quả báo lắm, chết ko suôn sẻ, gia đình con cái về sau gánh đủ thứ luôn, ông Trời trừng phạt hết mà. Chả phải buồn đâu em, để dành sức lực cho các bé nhé.

1,849
0
0

BB&C

Mình thì không hiểu rõ mình đang ở tâm trạng nào: buồn, tức giận, thất vọng............

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Còn con người, có quả báo hết. Mình được nghe kể nhiều về những người bị quả báo lắm, chết ko suôn sẻ, gia đình con cái về sau gánh đủ thứ luôn, ông Trời trừng phạt hết mà. Chả phải buồn đâu em, để dành sức lực cho các bé nhé.
em mong như vậy, không phải là em trù ẻo nhưng mà mọi người nghĩ xem những đứa trẻ ấy có làm gì nên tội mà hành hạ chúng như vậy!
Nhưng không sao, em cũng thấy hướng đi rồi!.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Mình cũng tin là có quả báo. Mẹ mình vẫn bảo: kiếp này là gieo thì kiếp sau sẽ là quả, gieo gì sẽ nhận quả đấy thôi.

1,557
0
0

Camellia

Mình rất phẫn nộ. Không cam tâm. Hay tổ chức kêu gọi viết đơn kiện, tố cáo, và lấy chữ ký của tất cả các thành viên trên các diễn đàn gửi cho các cơ quan ban ngành liên quan???

431
0
0

letuanninh

Uoc gi minh bien thanh tien..!
Ban phuc,ban loc,den nguoi hien..!
Con dau nhung ke gian ac.!
Mang ra tung xeo roi dam thanh xien.~!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

không tin được, dã man quá.
May là các bé đã được đi , nhìn và nhớ cảnh các con há miệng à cơm . Thương con quá

242
0
0

Nhím_Minh Thư

12 con đã đi được rồi. Còn bao nhiêu con sẽ lại phải vào đấy trong tương lai nữa? hu hu

165
0
0

Threebluestars

Thật không thể tin được. Luật nhân quả mà, rồi họ sẽ phải chịu những gì mà họ đã làm.

Nhưng mà vẫn không thể tin được sao họ lại làm thế với các con nhỉ? Nhìn ánh mắt con thơ, sắt đá cũng phải mềm lòng huống chi ..... Có lẽ chăng họ chẳng phải con người!