Buồn

1,557
0
0

Camellia

Ðề: Buồn

Em buồn quá, em thấy mọi việc đều ko có lối thoát. Hu hu hu
Đừng buồn nữa, hãy tin rằng, chẳng có việc nào không có lối thoát cả. Ông trời không dồn ai tới bước đường cùng đâu.
Nhé!
:x:x:x

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em cũng đang buồn. Thực sự đúng là nhiều lúc cảm thấy mọi việc không có lối thoát thật. Nên có lẽ em hiểu được phần nào cảm giác của chị Mamachue2007. Nhưng đọc bài của chị Cam thấy cũng được an ủi phần nào. Thôi thì cứ ru mình rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi mà. Xét cho cùng thì sau cơn giông trời lại sáng. Vẫn tin rằng nhờ ngược gió mà cánh diều sẽ bay lên.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Khi nào buồn thì hãy dành thời gian chăm sóc cho bản thân mình em nhé, đi spa chẳng hạn, hay đi cắt tóc, tạo cho mình 1 hình ảnh mới@};-
Sau cơn mưa trời lại sáng:">

741
0
16

Khi nào buồn thì hãy dành thời gian chăm sóc cho bản thân mình em nhé, đi spa chẳng hạn, hay đi cắt tóc, tạo cho mình 1 hình ảnh mới@};-
Sau cơn mưa trời lại sáng:">
Ồi chị này giống em! Khi nào buồn bế tắc chuyện gì là đi gội đầu làm móng shopping ăn chè ăn ốc xem phim vưn vưn... rồi về nhà ngủ một giấc. Mai tự nhiên lại có solution.:)

83
0
0

mẹ K.O.M

Em buồn quá, em thấy mọi việc đều ko có lối thoát. Hu hu hu
Như mọi người đã nói, đừng quá buồn em nhé. Không bao giờ là ko có lối thoát. Hãy tự giải tỏa đi bằng shopping, cắt tóc/gọi đầu... hay ra sân thể thao, chạy bộ hoặc đánh cầu cho quên mọi sự. Rồi tắm gội, ăn nghỉ, ngủ........... mai lại theo nhịp sống của 1 ngày khác-ngày mới rồi,em ơi.
Cuộc đời này: hết mưa -là nắng
hết khổ - là vui
Hãy bước ra đường và khám phá những điều thú vih của cuộc sống nhé.
Chúc em tìm được 2 chữ BÌNH AN

132
0
0

Mamachue2007

Em da di nhuom toc, va cat toc ngan cac chi a.
Em se co gang .... co gang hon nua.
Cam on cac chi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cam on cac chi
ôi giờ em mới mò vào đây.
Chia sẻ với chị....@};-@};-
Nhớ hồi sinh viên em cũng có giai đoạn buồn, bò đi cắt tóc.:(
Vào hàng cắt tóc, cô chủ kêu: tôi không cắt, em về đi. Tóc này đẹp, cắt phí lắm. Buồn rồi sẽ qua em ạh. Tóc em cắt rồi, dập rồi, em vẫn buồn, chứ không hết được. Mà tóc tự nhiên để thế đừng uốn dập gì cả.... về nhà vẫn buồn
Hôm sau lại đi cắt tóc , ra hàng khác, cắt gội nhuộm ép. Về nhà vẫn buồn..
Một thời gian hết buồn, nghĩ lại ôi cắt mất tóc rồi, tiếc quá... cái gì tự nhiên cũng quý...:cstt04:
Mong chị sớm hết buồn, và sớm cất tiếng ca.........
Buồn ơi ta chào mi...........:x

1,904
0
36

291179

Active Member

Cam on cac chi
chị ơi em buồn là em đi mua váy đẹp ạ, về có váy mới thử váy sẽ thấy vui vui, chị thử đi nhé!

Chúc chị mau hết buồn nhé !:x

Nỗi buồn chia đôi sẽ vơi 1 nửa vậy chị chia ra 100 lần 1000 lần cho em chị nhé!
CSTT có hàng nghìn thành viên, trong đó có em mà chị

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hết buồn chưa em gái? nếu còn chút chút thì vào trong "Chuyện bịa như thật" và "Chuyện thật như bịa" nhá:D

354
0
0

nikita24480

Bất cứ việc gì trên đời cũng có ít nhất 1 lối thoát. vấn đề là bạn có chấp nhận và đi theo con đường đó hay không thôi...

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bạn này hết buồn rồi, có lối thoát rồi:-*
Chả thấy vào đây dạm chân bành bạch nữa:p