Cãi nhau!!!!!

354
0
0

nikita24480

Hôm nay em mới vào mục Alo Admin xin nghe. Thấy có mấy vụ cãi nhau nóng hổi quá mà em ko đc xem. Khổ thế tính em hơi bị VN nên thấy chỗ nào cãi nhau là ngó vào xem.
Em nhớ mang máng cái tên Longhuy này thì phải nhưng chả nhớ là thấy ở đâu. Vào ngôi nhà chung này tưởng mọi chuyện cứ thế êm ả trôi đi nhỉ...các chị nhỉ. Hì hì hì Nhưng mà ko sao. Em thấy các bác cứ nói buồn với tiếc...Riêng em thì thấy khá thú vị.....Đã là xã hội thì cái gì mà chả có, điều gì mà chả phải sảy ra. DD này cũng là 1 xã hội thu nhỏ. Sớm muộn gì những chuyện như thế này chả xảy ra. Mà nói thực những chuyện này xảy ra cũng như chút ớt hay hạt tiêu giúp cuộc sống thêm thú vị thôi. Chứ cái gì cũng tốt đẹp và hoàn thiện quá thì nhàm chán lắm ạ. Với kinh nghiệm của 1 người chuyên đi cãi nhau. Từ Wtt sang tới đây, em thấy rằng việc này cũng ko có gì phải buồn lắm. Chỉ đề nghị từ lần sau nếu cãi nhau mà đến mức độ to quá, nên Pm nhau hẹn ra 1 chỗ bên ngoài rồi "xử" nhau. Vậy cho ngôi nhà chúng ta giữ được sự lành mạnh vừa phải.....
Nhờ mấy vụ cãi nhau như thế này em thấy vào đây vui hẳn, có khí thế hẳn......:laughing::laughing::laughing: Em vô duyên nhỉ

341
0
0

Bryanthien

Ðề: Cãi nhau!!!!!

Em cũng nghĩ thế.. bác Loan thấy cải nhau bác ý rơi nước mắt em cũng thấy thương bác ấy... nhưng em nghĩ mình đã tạo một ngôi nhà riêng nhiều họat động thì cũng chuẩn bị tin thần "mắc kê No" với nhiều cuộc tranh cãi. Có nhiều bạn nói thất vọng và hiểu sai về trang web này vì chuyện cãi nhau của các mọi người.... em nghĩ các bạn ấy chỉ nhất thời nghĩ thế thôi. Nhà nào ko cãi nhau.. ko tranh luận, nhà cao cấp thì dùng từ ví von để cãi nhau, nhà trung cấp thì cứ thẳng ruột mà cãi nhau.. còn nhà dù cao cấp hay trung cấp nếu có chỉ 1 người nóng nảy thích dùng tiếng angle để chửi nhau thì nói thật cho dù là bố mẹ ông bà ruột thịt cũng chẵng ai bịt mồm người đó được... Nói chung dù làm từ thiện hay là cuộc sống bình thường thì ko phải tránh khỏi việc cãi nhau được.

2,801
0
0

muathu

Hi mình nghĩ cãi nhau 1 tí vì hiểu nhầm nhau thì vẫn OK, rồi giải quyết cho thỏa đáng, chứ cãi nhau dẫn đến manh động ngôn từ không kiểm soát thì không ổn tí nào, ngôi nhà mình đang xây dựng các thành viên còn ít mình cần cho mạnh hơn nữa thì nhà đẹp vẫn hơn :smiling: :rose::rose::rose::rose::rose: mà muathu thấy vụ cãi nhau có chiều hướng manh động lắm khó kiểm soát, mọi người vào ném đá rào rào :smiling:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hi mình nghĩ cãi nhau 1 tí vì hiểu nhầm nhau thì vẫn OK, rồi giải quyết cho thỏa đáng, chứ cãi nhau dẫn đến manh động ngôn từ không kiểm soát thì không ổn tí nào, ngôi nhà mình đang xây dựng các thành viên còn ít mình cần cho mạnh hơn nữa thì nhà đẹp vẫn hơn :smiling: :rose::rose::rose::rose::rose: mà muathu thấy vụ cãi nhau có chiều hướng manh động lắm khó kiểm soát, mọi người vào ném đá rào rào :smiling:
em cũng tiếc vì vào chậm quá không được xem "mưa đá" như chị Mùa thu nói :love:
Khi nào có chị Nikita24480 alo em với nhé:love:

@ Chị Loan ơi cố lên, khóc nhiều đau bụng đó chị. :kiss:

354
0
0

nikita24480

em cũng tiếc vì vào chậm quá không được xem "mưa đá" như chị Mùa thu nói :love:
Khi nào có chị Nikita24480 alo em với nhé:love:

@ Chị Loan ơi cố lên, khóc nhiều đau bụng đó chị. :kiss:
Susu cho nick chat đi, lần sau thấy chỗ nào "nổi sóng" chị sẽ gọi. susu cũng thế nhé:laughing::laughing::laughing: