cần người giúp chuyển đồ từ HN đến Bắc Ninh..

883
0
0

mèo_ú

em lại làm phiền cả nhà, cho em hỏ có ai sắp về Bắc Ninh ko ạh??nếu có thì cho em nhờ chuyển 1 gói đồ nhỏ thui ạh . giúo giùm em nhá, cảm ơn nhà mình.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: cần người giúp chuyển đồ từ HN đến Bắc Ninh..

Phòng mình có 1 anh nhà Bắc Ninh thường xuyên đi về, cần gửi gì cứ nhắn nhé tớ gửi cho.

883
0
0

mèo_ú

Phòng mình có 1 anh nhà Bắc Ninh thường xuyên đi về, cần gửi gì cứ nhắn nhé tớ gửi cho.
ngày mai hay ngày kia anh ấy có về ko ạh?? nếu có thì bạn có thể sang chị Thảo sông hoài lấy hộ mình 1/2kg cafe rồi đem về BN hộ đc ko ??? mình cố giúp giùm mình, tại mình đang ở SG nên chẳng thể làm gì đc, đành nhờ vả người nhà mình thui....

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Ngày nào anh ý cũng đi về bạn ạ. Có điều là tớ không chắc có thể sang nhà chị Thảo lấy đồ được không vì nhà tớ xa nhà chị Thảo quá,bên Long Biên mà, Nếu chuyển qua nhà ai gần hơn tý được thì tốt, ̣̣

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

ngày mai hay ngày kia anh ấy có về ko ạh?? nếu có thì bạn có thể sang chị Thảo sông hoài lấy hộ mình 1/2kg cafe rồi đem về BN hộ đc ko ??? mình cố giúp giùm mình, tại mình đang ở SG nên chẳng thể làm gì đc, đành nhờ vả người nhà mình thui....
Chị TSH chuyên gia dùng xe ôm quen chuyển đồ mà, nhờ chị TSH gọi xe ôm chuyển đến nhà chị thuyvuong đi.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Chị TSH chuyên gia dùng xe ôm quen chuyển đồ mà, nhờ chị TSH gọi xe ôm chuyển đến nhà chị thuyvuong đi.
Thế thì tốt quá, các bác thông cảm em làm bên LB luôn nhà lại không có người nên khó đi lắm. Địa chỉ nhà em đây: phòng 210 ngách 158/26 Nguyễn Sơn, buổi trưa có người ở nhà từ 11h đến 1h30, buổi chiều từ 5h nhé