Cắt may quần áo cho bé

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Ðề: Cắt may quần áo cho bé

xinh quá, chỉ tội là ko biết cắt, huhu

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

hihi, mua máy khâu rồi nhé

2
0
0

Mẹ bé Cún

Hic , em cũng đang muốn mua cái máy may , có học may rồi nhưng lâu ko đụng tới , quên hết rồi:D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Sao em down file về mà ko mở ra được ạ? Hay cần phải có phần mềm gì mới xem được?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ai biết may gây quỹ mấy nhát áo váy đê:D

872
0
0

kelly

Ai biết may gây quỹ mấy nhát áo váy đê:D
Cáo ơi, thích may váy cho em bé mang vải và kiểu đến chị cắt cho rồi mang về ráp vào cho bé mặc, chị bận quá với lại máy khâu lâu không dùng để rỉ hết rồi :D .

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cáo ơi, thích may váy cho em bé mang vải và kiểu đến chị cắt cho rồi mang về ráp vào cho bé mặc, chị bận quá với lại máy khâu lâu không dùng để rỉ hết rồi :D .
Hị hị, bác cứ làm em cảm hết cả động hức hức:-*. Thui, em chả dám làm phiền bác quá thể thế đâu, bao giờ có ai gây quỹ cắt may thì em nhào vào ngay, chứ về ráp ráp may may em làm hỏng cái để khóc hết nước mắt vì tiếc à?:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Đề nghị lập hội thêu thùa may vá để.... đấu với Hội Bánh đê...ka ka, chị Cáo mí lại Kelly cầm đầu, iem cầm đuôi hé hé:-*:D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

có chị Pink3 may giỏi nè, gom vải may rồi gây quỹ đi @};-:)

872
0
0

kelly

Cáo ơi, hay Cáo mang ra hàng kansai họ làm cho về chỉ việc cho con gái chui đầu vào là xong:D, khỏi phải sợ may hỏng. Lâu rồi chị cũng chẳng may vá gì vì đi hồi trước mua quần áo cho em bé nhà chị giờ về mặc vẫn chưa hết. mà vải thì cứ tích trữ đầy 1 ngăn tủ, đẹp lắm nhé, toàn vài phin hoa của Nhật, đủ hình thù con giống, hoa hoét các màu. Hôm trước lôi máy khâu ra định thể hiện nhưng vì cả mấy năm rồi chị không sờ đến thế là nó rỉ hoen ra, cắt cho em bộ bà ba mà phải ngồi dũi bằng tay, oải quá, nhưng mà cũng đẹp vì tà áo mềm mại.

2,651
0
0

Khai Tâm

Đề nghị lập hội thêu thùa may vá để.... đấu với Hội Bánh đê...ka ka, chị Cáo mí lại Kelly cầm đầu, iem cầm đuôi hé hé:-*:D
Kích động bạo lực ghê quá ;) Mà không biết khuôn đấu với kim chỉ, bánh đấu với áo váy thế nào chứ Chị Cáo mí lị chị kelly cầm đầu hội bánh đấy mẹ Xề ơi :p

872
0
0

kelly

Ôi, sao lại đấu nhau thế. Nhà có 2 của sổ thì gió càng mát chứ nhỉ? các mẹ thích may vá thêu thùa cũng cần học thêm bánh trái còn các mẹ ham bánh trái cũng nên biết tý chút về đường kim mũi chỉ. Thế mới trọn vẹn để chồng yêu con quý nhở Xề nhở.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Thì em...cứ muốn đấu:D, cứ thấy lập hội rồi ra sản phẩm, rồi bán lấy xèng gây quỹ là em ...chiến thôi hiiiiiiiiiiii Cáo với Kelly cầm đầu hội bánh hở, em kéo sang hội khâu vá thêu thùa, để em vừa được ăn vừa được luyện tay nghề í mà Khai Tâm :D chứ...he he em có kích động đâu mờ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Cho em đú 1 chân, cái máy khâu mua về 1 năm vẫn đắp chiếu :D

2
0
0

quynhle211

Trả lời: Cắt may quần áo cho bé

Các chị ơi!
Có thành lập hội may vá không cho em tham gia với! Em cũng biết may vá chút chút (cũng may được vài cái quần với vài cái áo cho cu tẹt nhà em - 1 tuổi)
Em có đủ bộ máy khâu, máy vắt sổ và máy cuốn bèo rùi

2
0
0

quynhle211

Trả lời: Cắt may quần áo cho bé

Các chị ơi!<br>Có thành lập hội may vá không cho em tham gia với! Em cũng biết may vá chút chút (cũng may được vài cái quần với vài cái áo cho cu tẹt nhà em - 1 tuổi)<br>Em có đủ bộ máy khâu, máy vắt sổ và máy cuốn bèo rùi