Cháu Khanh và An, bệnh viêm da (phong), BV Da Liễu Văn Môn, Thái Bình cần hỗ trợ mua thuốc và hướng

40
0
0

enzo115

Mình đọc được tin của hai bé gái này, rất xót xa. Có mẹ nào ở Bình Định giúp mình mua một sô thuốc bôi ngoài da giúp hai bé không? Mong tin từ các mẹ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
499
0
0

Shortee2009

Ðề: Cháu Kanh và An, bệnh viêm da (phong), Bình Định, cần hỗ trợ mua thuốc và hướng dẫn

Cảm ơn Enzo về bài viết này. Nhưng mà Sọt hơi théc méc 1 chút ... bài viết thì nói bệnh viện ở Thái Bình ... còn enzo lại nhờ người ở Bình Dịnh mua thuốc ... sao nhờ xa vậy?

40
0
0

enzo115

Ðề: Cháu Kanh và An, bệnh viêm da (phong), Bình Định, cần hỗ trợ mua thuốc và hướng dẫn

Cảm ơn Enzo về bài viết này. Nhưng mà Sọt hơi théc méc 1 chút ... bài viết thì nói bệnh viện ở Thái Bình ... còn enzo lại nhờ người ở Bình Dịnh mua thuốc ... sao nhờ xa vậy?
Chết mất... Cứ hay lộn Thái Bình với Bình Định... chắc mai mốt phải mua tấm bản đổ VN quá. Cảm ơn Sọt nhé:p

499
0
0

Shortee2009

Thiệt là tội cho 2 bé ... nhất là khi bị chính những dứa trẻ dồng trang lứa xa lánh :( không người thân, không bạn bè ... tuổi thơ của 2 bé thật là bất hạnh :(:)((
Không biết dã có ai dưa 2 bé dến các bệnh viện lớn ở Ha Noi hay là Sai Gon khám thử chưa ... chứ 2 bé còn nhỏ quá mà phải sống như vậy suốt dời thì tội quá :(
Có bạn nào ở gần 2 bé có thể tìm hiểu thêm thông tin không?

40
0
0

enzo115

Mong MOD sửa lại title giùm mình : Giúp bé Khanh và An, BV Da Liễu Văn Môn, Thái Bình

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: Cháu Khanh và An, bệnh viêm da (phong), BV Da Liễu Văn Môn, Thái Bình cần hỗ trợ mua thuốc và hướng dẫn

Ôi trời ơi, căn bệnh quái ác quá! :(