Chúc mừng chị Hà, bé Nghé!

431
0
0

letuanninh

Ðề: Chúc mừng chị Hà, bé Nghé!

CHÚC HAI MẸ CON VUI VẺ MẠNH KHOẺ.....!
:x:x:x:x:x:x:x:x:
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
ĐỜI CÒN GÌ ĐẸP HƠN..!

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chúc hai mẹ con Nghé sức khỏe, luôn hạnh phúc bên nhau. Luôn vững lòng chị Hà nhé, mọi người luôn bên chị :x:x:x

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Mà em nghĩ cái này chuyển sang chuyên mục Chúc mừng hơn chứ nhỉ?

9
0
0

Hien NT

chúc mừng mẹ Hà tìm được niềm vui mới, mong cho bé Nghé mau ăn chóng lớn , thương yêu mẹ Hà như mẹ ruột của mình. Hy vọng sau này bé Nghé biết hiếu thảo đền đáp lại công lao của mẹ Hà đã dành cho bé @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:p:p

144
0
0

Lantrailt

Thật may mắn và hạnh phúc! Chúc mừng chị và Nghé! Chị thật cao cả! Em k khách sáo đâu! Và em cũng mong, những bé (gái) khác bị bỏ rơi cũng đc các mẹ nhận nuôi, để các con có 1 cuộc sống ổn định và ấm áp tình người
Mong có nhiều người mẹ cao cả như chị! (Em thì chẩng đủ đk nuôi mình nên k thể nuôi ai đc)

67
0
0

childlike mother

Nhiều lời chúc mừng quá hà...Em cũng xin tặng hai mẹ con 1 bó hoa tươi thắm nha...:x:x (Tuy là chum trên mạng, nhưng lẵng hoa hình trái tim đỏ hồng, thật ý nghĩa ...)

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Em mong 2 mẹ con chị luôn bình an.
@};-@};-@};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chúc mừng hai mẹ con chị. Em chưa bao giờ gặp chị nhưng vô cùng khâm phục tấm lòng của chị. Phía trước còn nhiều khó khăn, em mong chị luôn có sức khỏe và niềm tin để vượt qua. Chúc bé Nghé hay ăn chóng lớn và là niềm tự hào của mẹ :x:x:x

327
0
0

Mẹ Đan Hà

@chị Hà: Em chúc chị luôn vững vàng và sẽ vượt qua mọi khó khăn! Chúc chị HẠNH PHÚC @};-@};-@};-
@Nghé: Cô chúc con mạnh khỏe, thành đạt trong tương lai và sẽ là điểm tựa cho mẹ Hà nhé! Cô chúc con sẽ NHÂN ÁI như mẹ Hà của con :x :x :x

184
0
0

tomiu

Mừng lắm và hạnh phúc lắm khi biết về quyết định cuối cùng của chị. Chúc chị và con luôn mạnh khỏe và mãi là niềm hạnh phúc và tự hào của gia đình CSTT. @};-@};-@};-

15
0
0

NGHÉ

Từ ngày Nghé về với Mẹ, cũng là lúc Mẹ bận việc của công ty nhất (....)cho nên Mẹ chẳng có thời gian để oline nữa. Hôm nay về nhà mình, mới biết có toptic này.Mẹ Nghé rất cảm động.... cám ơn mọi người đã giúp đỡ Mẹ con Nghé được có nhau. Bây giờ 2 mẹ con nghé đang rất HP bên nhau. Xin được ngàn lần cám ơn tới ngôi nhà CSTT.:cstt01:
Mẹ con Nghé chúc mọi người luôn vui vẻ, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn nhé.@};-@};-@};-

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Từ ngày Nghé về với Mẹ, cũng là lúc Mẹ bận việc của công ty nhất (....)cho nên Mẹ chẳng có thời gian để oline nữa. Hôm nay về nhà mình, mới biết có toptic này.Mẹ Nghé rất cảm động.... cám ơn mọi người đã giúp đỡ Mẹ con Nghé được có nhau. Bây giờ 2 mẹ con nghé đang rất HP bên nhau. Xin được ngàn lần cám ơn tới ngôi nhà CSTT.:cstt01:
Mẹ con Nghé chúc mọi người luôn vui vẻ, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn nhé.@};-@};-@};-
Chị ơi, hẹn gặp hai mẹ con ở off Thu Hà Nội nhé :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nghé ơi, giờ con cứ yên tâm mà lớn nhé :). Mẹ Hà yêu thương chăm sóc con nhiều thế mà. :-*
Mẹ Hà ơi, vất vả nhiều nhưng cũng thật vui đúng không? CSTT luôn ở bên mẹ Hà và Nghé.:x