Chúc mừng năm mới 2013

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Chúc mọi người trong diễn đàn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công để dành chút may mắn của chúng ta cho người kém may mắn.
:cstt04:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Chúc mừng năm mới 2013

Chúc các thành viên nhà mình và gia đình thật nhiều Sức khỏe, Niềm vui! Chúc CSTT tiếp tục làm thêm được nhiều việc nghĩa :cstt02:!

@ Bác Nát: năm mới Avatar mới hả bác @};-.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắt son với phở.
Chúc mừng năm mới!

1,505
0
0

Đồng Nát

Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắt son với phở.
Chúc mừng năm mới!
Câu chúc 1 rất ok nhưng câu thứ 2 quá khốc liệt chắc e và mọi người ít ai dám nhận bác LG ạ

1,007
0
0

Mường Tè

@ Bác LG: "Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm"

Hà Nội hàng ngày phát sinh quãng 6000-7000 tấn rác thải, trong số đó, chỉ khoảng 80% được thu gom, xử lý (cả hợp vệ sinh và không hợp vệ sinh), 20% còn lại đang tập kết, lang thang ở khắp nơi. Bác LG mà chúc thế thì lấy 20% kia mang đi ủng hộ nhá, he he!

1,505
0
0

Đồng Nát

Cậu Mường Tè hình như trích dẫn thiếu mệnh đề cuối "chung thủy với cơm và sắt son với phở" :D

2,801
0
0

muathu

MÌnh chúc lai rai đến tết ta chúc tiếp là vừa cả nhà nhỉ, bác LG chúc hoành tráng quá, muathu chúc cả nhà hạnh phúc, bình an @};-@};-@};-

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Cậu Mường Tè hình như trích dẫn thiếu mệnh đề cuối "chung thủy với cơm và sắt son với phở" :D
C thích nhất câu đó he he. Đạt đc điều này khó phết đấy

15
0
0

Chúc mừng năm mới các anh chị CSTT, mong mọi người luôn sống vui sống khỏe và có ích nha nha nha!

Chụt chụt. Em Phương Anh. :))

1,007
0
0

Mường Tè

Mệnh đề ấy là đương nhiên dù k dễ thực hiện như bác LG bẩu. E chỉ trích cái đoạn coi tiền như rác kia của bác Đèn để mà ước nó như thật thôi nhất là trong tình cảnh nợ công, nợ xấu, nợ quá xấu diễn ra không chỉ ở các nước Âu mà cả thế giới này.
Mà thế đếch nào bác Nát mấy hôm nay xì pam kinh khủng, có lúc vào diễn đàn thấy bác nổi lên ở 5-6 topic 1 lúc. Hay là zời lạnh, vợ nằm chăn điện nên bác sợ bị giật, k dám mon men đến gần nên tiêu thời gian để post, he he!