Chúc mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20-10

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Nhân kỷ niệm ngày PNVN 20-10, xin kính chúc toàn thể các bà, các mẹ, các chị, các em cùng toàn thể gia đình CSTT sức khỏe,hạnh phúc & thành đạt. Chúc nhà mình ngày càng vững mạnh để cùng nhau Nhân rộng tấm lòng Nhân.:x
Các bố ơi, đâu cả rùi...<:p

110
0
0

mdsg05

Ðề: Chúc mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20-10

ấy chết may không quên mất nhiệm vụ vinh quang và cao cả này. Còn mấy tiếng nữa là bước sang ngày của các chị, các mẹ nhà mình rồi. Xin chúc các chị, các mẹ thật vui và luôn hạnh phúc để còn mang niềm vui ấy, niềm hạnh phúc ấy đi chia sẻ với những mảnh đời còn nhiều thiệt thòi.

1,904
0
36

291179

Active Member

Xin gửi ngọt ngào yêu thương về VN (và ra cả nước ngoài nữa nhỉ ) cho tất cả phụ nữ Việt Nam.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chờ mãi mới có 1 gien-tờ-lờ-mần vào chúc chị em ngày 20-10, thôi, tự chúc chị em ta vậy:D
Chúc chúng mình xinh như HL:-*, trẻ như JL:-*, tháo vát nhanh nhẹn như MN:-*, khéo tay hay làm như KT:-*, được chồng iu như TV:-*, nhiều fan như A:-*, sau này khi già rồi vẫn trẻ trung như CTB:D,

Ai đoán được hết chữ viết tắt hem?:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
169
0
0

MẹBảoBình

Bó tay lun chị ạ. Chỉ đoán được KT là Chị Khai Tâm thôi ạ :D

1,018
0
0

mymy

Chờ mãi mới có 1 gien-tờ-lờ-mần vào chúc chị em ngày 20-10, thôi, tự chúc chị em ta vậy:D
Chúc chúng mình xinh như HL:-*, trẻ như JL:-*, tháo vát nhanh nhẹn như MN:-*, khéo tay hay làm như KT:-*, được chồng iu như TV:-*, nhiều fan như A:-*, sau này khi già rồi vẫn trẻ trung như CTB:D,

Em đoán nhé:
xinh như Huyền Linh:-*
trẻ như Lá mơ :-*
tháo vát nhanh nhẹn như Mít Nem:-*
khéo tay hay làm như Khai Tâm:-*
được chồng iu như ThuyVuong:-*
nhiều fan như Aslan:-*
sau này khi già rồi vẫn trẻ trung như ChipTomBi:D

:x:x:x:x

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Tớ được nt thế này đây. Buồn cười, copy lại cho cả nhà xem :

Xin chúc toàn thể chị em phụ nữ dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, đang ăn tiệc hay ở nhà,dù già hay trẻ, dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng, dù là rồng hay là tôm ,đang bia ôm hay trà đá, hút thuốc... lá hay là ko, dù có công hay có tội, dù bơi lội hay karate, dù đi xe hay đi bộ...20/10 vui vẻ hạnh phúc

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Xin chúc cho các chị em CSTT ngày càng xinh đẹp, khỏe mạnh, được chồng hoặc bạn trai yêu chiều, kiếm nhiều được tiền và làm được nhiều việc tốt cho cộng đồng@};-@};-@};-
Vừa đi chạy sô chúc mừng các em người yêu 3 thời quá khứ, hiện tại và tương lai về nên chúc hơi muộn tý :p

354
0
16

Mr_Ech

Member

Chúc mừng các chị em nhân ngày 20 - 10 :rose::rose::rose:!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Xin chúc cho các chị em CSTT ngày càng xinh đẹp, khỏe mạnh, được chồng hoặc bạn trai yêu chiều, kiếm nhiều được tiền và làm được nhiều việc tốt cho cộng đồng@};-@};-@};-
Vừa đi chạy sô chúc mừng các em người yêu 3 thời quá khứ, hiện tại và tương lai về nên chúc hơi muộn tý :p
anh ơi, kiếm cho em ông "bạn trai yêu chiều", em kiếm mãi không được :D

1,849
0
0

BB&C

Em đoán được đây: HL + Huyền Linh, JL= lá mớ, MN = Mít Nem, KT= Khai Tâm, TV = bó tay:)D), A= bó tay, CTB=Chíp Tôm Bi.

Hehe, đúng không chị Cáo KG???

77
0
0

Me Tit

A= Aslan, TV = chịu, ai giải mã nốt naòoooo....

620
0
0

hamy2k5

TV là Thuyvuong phải ko ạ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hi hi hôm nay mới đọc topíc này. Nhộn thế! :">

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Công nhận topic vui thật, em thì em lại nghĩ A là cAm, bAo, buA, nAt ạ chứ ko phải chỉ có chị A sờ lan:p