có ai thích bưởi thanh trà Huế kg e buôn?

2,080
0
0
Em đang định buôn Bưởi thanh trà Huế gây quỹ. Thanh trà Huế có đặc điểm ngọt thanh mà không the như bưởi. Trái bưởi Thanh trà có hình không tròn, phần đuôi hơi nhọn, khi chín vỏ mỏng, có màu xanh nhạt hoặc màu vàng ngà. Quả bưởi Thanh trà có trọng lượng trung bình khoảng 700g-1000g, nhỏ so với các giống bưởi khác, nước ít, tép bưởi có màu vàng ngà khi chín, nhìn trong. Mùi thơm nhe, ngọt thanh, ăn xong không có đắng khi uống nước, ăn nhiều không chán. Trái 1kg giá gốc tầm 13-15k e chưa check cụ thể. Kg biết nhà mình có nhu cầu kg e buôn . Chủ nhật này e gửi ra sẵn luôn.
Nước mắm ruốc Huế nữa nhé. E đang thăm dò ý kiến để gửi ra . Vì 22 này xã em ra nên em định gửi ra luôn.
Trái Thanh trà nó như thế này , ở Huế gọi là Thanh trà thôi, em phải thêm chữ bưởi vào cho mọi người đỡ nhầm lẫn với trái Thanh trà ngoài HN nhé .
Bên ngoài như thế này

Bên trong như thế này :

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: có ai thích bưởi thanh trà Huế kg e buôn?

có gửi vào ĐN không ớt ơi??? chị oder 10 trái

1,416
0
36

MomMi

Active Member

co to ot oi, thanh tra rat ngon day.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: có ai thích bưởi thanh trà Huế kg e buôn?

ngon thì buôn đi Ớt ơi.
bao xiền 1 quả em ới

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Buôn đi Ớt ơi chị cũng 10 quả nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

có thích có thích hiiiiiiiiii

2,080
0
0

Giá để e check lại đã nhé . Trái này để được lâu mà kg cần bảo quản đâu . Em buôn .

1,517
0
0

Mehuungo

Uí cho chị order 10 quả nhé, chị cũng khoái thanh trà lắm. Cám ơn em

2,080
0
0

Giá gốc em hỏi tận vườn bà dì em thì trái tầm 800-1100gr hoảng 17k. Em sẽ đặt sẵn 150 trái . Thanh trái mọi người sang topic gây quỹ đặt giùm em nhé