Có pác nào sinh con thứ 3 share iem tí kinh nghiệm

192
0
0

bongvaben

Hê hê, ứ phải có đứa thứ 3 thì ló mệt hay ko mà sao em mệt thế chứ :sigh:, người nhìn thất thểu như "nghiện", kinh quá, hay em bị "tâm ní" quá nhỉ :eyelash:, giờ tâm trạng cũng lo lo, sợ sợ nhiều thứ mới dở người chứ :not talking:, có bác nào đã tập 3 mà trải qua như em ko?:thinking:

431
0
0

luongtam

Hê hê, ứ phải có đứa thứ 3 thì ló mệt hay ko mà sao em mệt thế chứ :sigh:, người nhìn thất thểu như "nghiện", kinh quá, hay em bị "tâm ní" quá nhỉ :eyelash:, giờ tâm trạng cũng lo lo, sợ sợ nhiều thứ mới dở người chứ :not talking:, có bác nào đã tập 3 mà trải qua như em ko?:thinking:
Loan với Thảo vào giúp em nó vấn đề "tâm ní" cái đi. :smiling:

100
0
0

maybay

Em mới 1 mà phờ cả người nói chi là 3, chia sẻ với các bác :rose:.

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator
Đây đây ko đẻ đứa thứ 4 nữa đâu.
Ôi trời nó ốm mệt hết cả ng ..........mẹ già con cọc...........huhu.
MC bảo sướng ko biết đg sướng icon khóc

100
0
0

maybay

:laughing: Mơ được giống bác quá.

2,651
0
0

Khai Tâm

Sáng nay Thư hỏi mẹ "Sao nhà Bùm có 5 người mà nhà mình chỉ có 4?" Em bảo "Vì nhà Bùm có 3 chị em còn nhà mình chỉ có 2 đứa thôi. Mẹ đẻ thêm một em bé nữa thì nhà mình cũng có 3" :thinking: :thinking: :thinking: Thư bảo "Thế bác Loan cũng đẻ thêm em bé nữa, nhà bác có 6, nhà mình chỉ có 5".

Ôi, thế thì đua sao nổi với bác già nhà con! :not talking: :eyelash: :silly:

Mẹ Tú cố lên, cuối năm còn làm nhà bánh đấu giá nào :rose: :love:

1,849
0
0

BB&C

Chồng em còn bắt em đến năm 2014 phải đẻ đứa nữa. Trời ạ, lúc đấy em trên 40 rồi.

335
0
0

Thảo sông Hoài

Lúc chửa thì chả sao. CHỉ thích ăn và đi chơi. Đến khi biết ngày mổ thì sợ. Đêm ngủ toàn mơ thấy cái gì ý. Đến đêm thứ 7 (chủ nhật đi mổ mà) thì thức trắng vì sợ, sợ đủ thứ. Nào là mổ kg biết mình có đau không? Mổ không biết con mình thế nào? CHủ nhật đến bệnh viện vào xem lịch mổ chả thấy bác nào hợp cạ nên lại đi về chờ thứ 2. Đêm đó lại mất ngủ. Sáng thứ 2 vào thì mổ thật. Đến giờ thì chả sợ gì cả. Sợ mỗi con ốm (giống chị L). À sợ nó bò. Ối giời ơi nó bò nhanh ngoăn ngoắt, chỗ nào cũng khám phá. Mệt đứt hơi, vừa ôm nó vào quay đi đã thấy nó ngay sát mình rồi. Dưng mà thích:laughing:

31
0
0

Bill-Tin

Thật sự e ngưỡng mộ bác nào đẻ con thứ 3 lắm, e cũng muốn đong con nhưng phải xem điều kiện có cho phép ko đã. Đông con vui lắm, vất vả trước sướng về sau này bác ạ.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Thật sự e ngưỡng mộ bác nào đẻ con thứ 3 lắm, e cũng muốn đong con nhưng phải xem điều kiện có cho phép ko đã. Đông con vui lắm, vất vả trước sướng về sau này bác ạ.
Em cũng thèm giống bác nhưng chắc còn khướt mới theo được, các bác ơi đi chậm ơi cho e theo với ạ.

192
0
0

bongvaben

Em cũng thèm giống bác nhưng chắc còn khướt mới theo được, các bác ơi đi chậm ơi cho e theo với ạ.
Hi hi, em tưởng tượng thôi cũng đủ thấy thứ sợ chứ ko nói đến gần đẻ như bác Thảo Sông hoài ạ :sigh:, cơ mà tửong tượng về sau mình già, ốm đau thì chúng nó thay nhau trông nom lại thích phết :silly::silly::silly::silly::silly::laughing:
@bác Loan già: em là em ngưỡng mộ mô hình 2 gái 1 giai giống nhà bác lắm đấy :eyelash:, nhưng chưa biết sao đây
@Rùa: Tháng 10 dương sinh Rùa ơi, sẽ phải cố gắng xây nhà bánh để mang về nhà CSTT đấu giá rồi :eyelash:, ko lúc ý cậy nhờ sự giúp đỡ của mẹ Đức HIếu :angle::love::love::love:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Hi hi, em tưởng tượng thôi cũng đủ thấy thứ sợ chứ ko nói đến gần đẻ như bác Thảo Sông hoài ạ :sigh:, cơ mà tửong tượng về sau mình già, ốm đau thì chúng nó thay nhau trông nom lại thích phết :silly::silly::silly::silly::silly::laughing:
@bác Loan già: em là em ngưỡng mộ mô hình 2 gái 1 giai giống nhà bác lắm đấy :eyelash:, nhưng chưa biết sao đây
@Rùa: Tháng 10 dương sinh Rùa ơi, sẽ phải cố gắng xây nhà bánh để mang về nhà CSTT đấu giá rồi :eyelash:, ko lúc ý cậy nhờ sự giúp đỡ của mẹ Đức HIếu :angle::love::love::love:
:crying::crying::crying::crying::crying: vào đây em chỉ có khóc ra tiếng Mán thôi, các bác đừng động vào nỗi đau của em nhá,híc híc.

1,849
0
0

BB&C

Thấy mẹ chiptombi, chị Loan, Thao Song Hoai giờ đến Khai Tâm, sao tự nhiên mình cũng muốn có đứa nữa thế nhỉ???

2,651
0
0

Khai Tâm

Thấy mẹ chiptombi, chị Loan, Thao Song Hoai giờ đến Khai Tâm, sao tự nhiên mình cũng muốn có đứa nữa thế nhỉ???
Ấy ấy ấy... tên em chưa có trong danh sách bà mẹ VN anh hùng, dù thèm.

Nhìn anh cu út nhà bác Thảo SH :silly: :love: :love: :love: Yêu quá là yêu, hai cái lúm đồng tiền này chết con gái nhà người ta... :thinking:

1,849
0
0

BB&C

Khoe cho thèm mai đẻ luôn:laughing:

Cười hở 2 cái răng

No nê
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH200903248213ndnkzwrjnd291045.jpeg[/QUOTE]

Ôi, hai các lúm đồng tiền, xinh quá, cắn hai cái vào hai má, thèm quá chừng :kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss:

1,849
0
0

BB&C

Ấy ấy ấy... tên em chưa có trong danh sách bà mẹ VN anh hùng, dù thèm.

Nhìn anh cu út nhà bác Thảo SH :silly: :love: :love: :love: Yêu quá là yêu, hai cái lúm đồng tiền này chết con gái nhà người ta... :thinking:

Ôi, thế là tớ hiểu nhầm rồi, tại vì bongvaben noi "Rùa: tháng 10 dương sinh rồi" nên cứ tưởng......

100
0
0

maybay

Ôi nhìn cu Út (mà đã Út chưa nhỉ?) nhà bác Thảo yêu yêu quá :kiss::kiss::kiss:.

164
0
0

namgiang

Có bác nào chỉ em cách lách luật bây giờ k? Em muốn đẻ con thứ 3, làm công chức nhà nước:thinking: