Cùng nhau lập kỷ lục online nhé! (lần 1)

19
0
0

gentlemum

Thì bác rủ thêm bạn bè vào diễn đàn đi ạ, bao giờ được cùng một lúc hơn 68 người cùng vào một lúc thì con số kỷ lục sẽ cập nhật lại :)
Hay chung minh xac lap ky luc moi di! hen nhau cung thoi diem nao do vao CSTT de lap ky luc moi!
Xin loi khong hieu tai sao khong go duoc Tieng Viet.

1,557
0
0

Camellia

Hay chung minh xac lap ky luc moi di! hen nhau cung thoi diem nao do vao CSTT de lap ky luc moi!
Xin loi khong hieu tai sao khong go duoc Tieng Viet.
Mình cũng có ý tưởng giống mẹ này, hay chúng ta xác lập kỷ lục mới để chào mừng thôi nôi của Chia sẻ tình thương nhé.

(Tổ chức giống vụ Tắt đèn ý :D)

160
0
0

Mẹ Sóng

Mình cũng có ý tưởng giống mẹ này, hay chúng ta xác lập kỷ lục mới để chào mừng thôi nôi của Chia sẻ tình thương nhé.

Em ủng hộ ý tưởng này nhé. Kêu gọi đúng vào ngày CSTT "đầy tháng" đi ạ :kiss:

883
0
0

mèo_ú

Ðề: Tình hình diễn đàn

là ngày bi nhiêu ạh???pha kỷ lục đê..............................................

140
0
0

Hanoi&m

Lập 1 kỷ lục mới chào mừng ngày 18/4 offline tân gia nhà mới, đề nghị ngày 17/04, lúc 9h sáng. Không biết ý kiến mọi người thế nào?

2,501
0
0

Haidang02

Lập 1 kỷ lục mới chào mừng ngày 18/4 offline tân gia nhà mới, đề nghị ngày 17/04, lúc 9h sáng. Không biết ý kiến mọi người thế nào?
9h sáng mai cả nhà nhé ...

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Hay quá. Nhất trí 9g sáng mai.

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

9h sáng mai -nhớ rồi ạ:angle:!

1,557
0
0

Camellia

Vầng em đồng ý! Em thề! Em hứa! Em đảm bảo ạ

2,651
0
0

Khai Tâm

Đồng ý, thề, hứa, đảm bảo gì thế? Em với. :love: :love: :love: :love: :love:

Thêm một xuất đăng ký cùng xác nhập kỷ lục (hihihi... ai mà để chế độ ẩn danh thì chỉ có mà thiệt nhỉ :laughing: )

883
0
0

mèo_ú

ối. cho em tham gia mới.........9h ạh....phải note lại thôi, wen là chết....cho em 1 suất nhá.

27
0
0

bigma

chi so 9h sang mai chen mai khong vao duoc dien dan thi tui than lam :((