Cuộc sống vợ chồng- chao ôi là phức tạp

354
0
0

nikita24480

Có lúc thì thấy yêu chồng, yêu con đến phát rồ lên các bác ạ. Lắm khi lại thấy chán chường vô cùng. Thấy cuộc sống vợ chồng tẻ nhạt, vô vị. Thử đi say nắng, kể cả với người yêu cũ nhưng cũng chả thấy sung sướng gì. Nên tự suy ra là mình chưa thật sự muốn say nắng. Thế nhưng về nhà là thấy chán.....Dư thế là dư thế nào hả các bác??? Có phải em đang trong thời kỳ ....quá độ ????

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Cuộc sống vợ chồng- chao ôi là phức tạp

Có lúc thì thấy yêu chồng, yêu con đến phát rồ lên các bác ạ. Lắm khi lại thấy chán chường vô cùng. Thấy cuộc sống vợ chồng tẻ nhạt, vô vị. Thử đi say nắng, kể cả với người yêu cũ nhưng cũng chả thấy sung sướng gì. Nên tự suy ra là mình chưa thật sự muốn say nắng. Thế nhưng về nhà là thấy chán.....Dư thế là dư thế nào hả các bác??? Có phải em đang trong thời kỳ ....quá độ ????
Ối, nik ơi, từ cái trên này, dẫn tới cái dưới này (hoặc ngược lại, từ cái dưới này, dẫn đến cái trên này:laughing:) là câu trả lời cuối cùng của tớ!

dạo này em chả ăn uống gì thấy ngon miệng. Ăn thì ko ăn đc mấy, cả ngày ko ăn cũng chả đói. Người ngợm mệt mỏi chả muốn làm gì. Em đi khám gì và ở đâu bây giờ hả các bác????
Chết (cười) mất với cậu thui:laughing::love:!

354
0
0

nikita24480

Ứ phải em có tin vui đâu, các bác đừng chúc mừng hụt nhé

439
0
0

Thảo Gấu

Quá độ đấy. năm ngoái tớ cũng dính phải chuyện này. Giải quyết quá độ bằng 1 chuyến đi chơi thư giãn và khi về quá độ luôn thành 1 đứa, he he.

17
0
0

ms cun

Hic...em lắm khi cũng căng thẳng như vậy, rồi lại qua thôi. Cuộc sống luôn tiếp diễn mà, kể cả khi ta có chán hay không.

140
0
0

Hanoi&m

Chán cơm, chán phở, thik ăn chay chăng? :grin:

354
0
0

nikita24480

Quá độ đấy. năm ngoái tớ cũng dính phải chuyện này. Giải quyết quá độ bằng 1 chuyến đi chơi thư giãn và khi về quá độ luôn thành 1 đứa, he he.
Úi bác Thảo Gấu xui dại em....