Địa chỉ mua và ăn hải sản tươi ngon

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Em rất thích ăn các món hải sản, mỗi lần về Hạ long lại khuân kìn kìn lên nhưng mỗi lần đột xuất thì không biết mua ở đâu, ăn ở đâu??? Các mẹ cho e xin tí ý kiến và địa chỉ nhá. Thank các mẹ :love::love::love:.

1,557
0
0

Camellia

Em rất thích ăn các món hải sản, mỗi lần về Hạ long lại khuân kìn kìn lên nhưng mỗi lần đột xuất thì không biết mua ở đâu, ăn ở đâu??? Các mẹ cho e xin tí ý kiến và địa chỉ nhá. Thank các mẹ :love::love::love:.
Hải Sản Kim Anh ở Phan Chu Trinh (gần đầu Lò Đúc ấy) ngon và giá cả hợp lý.
Còn đồ hải sản tươi sống mẹ nó ra Thể Giao mà mua. Có một hàng chuyên bán buôn bán lẻ hải sản tươi sống đấy.

Chả mực Hạ Long mua ở cạnh hàng xôi nằm ở trên phố Trần Hưng Đạo (góc cắt với Phan Chu Trinh).

Mẹ nó đảm đang thật đấy!!!

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Còn đồ hải sản tươi sống mẹ nó ra Thể Giao mà mua. Có một hàng chuyên bán buôn bán lẻ hải sản tươi sống đấy.

Chả mực Hạ Long mua ở cạnh hàng xôi nằm ở trên phố Trần Hưng Đạo (góc cắt với Phan Chu Trinh).

Mẹ nó cho xin ít giá rổ

1,849
0
0

BB&C

Trời ạ, chả mực Hạ Long, các bác làm em chết thèm đấy à? Giờ mà có ai mua giúp mình một Kg nhỉ:love::love::love::love::love::love:

Nhưng mà mẹ camellia nói chả mực Hạ Long nhưng bán ở Hà nội thì phải :thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:

11
0
0

lanbaby

nha` em biet' 1 chu' ban' cha muc Ha long rat' ngon .. chu o quang ninh chuyen len ... ban' o cho Chau Long ... cha muc ngon nhu*ng cha ca' thi ko ngon lam. Cha ca em toan vao metro mua ca basa fillet rui ve cho them gia vi thia` la rui cho vao coi' gia~ ra. An ngon ^^