Đổi avatar bằng hình động

29
0
0

bố giahưng

Admin ơi em mới làm avatar cho nhóc nhà em bằng hình động nhưng khi đổi xong và lưu lại rồi nhưng khi viết bài mới ko có thấy hình avatar mới đâu mà vẫn thấy hình cũ.Xin hướng dẫn với ạ

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: Đổi avatar bằng hình động

Khi bạn làm ảnh kích thước quá lớn so với quy định của Avatar thì ảnh của bạn sẽ bị tự động sửa lại cho đúng kích thước và không còn là gif động nữa. Bạn thử kiểm tra lại nhé.

29
0
0

bố giahưng

Khi bạn làm ảnh kích thước quá lớn so với quy định của Avatar thì ảnh của bạn sẽ bị tự động sửa lại cho đúng kích thước và không còn là gif động nữa. Bạn thử kiểm tra lại nhé.
Em làm khi vào sửa chữ ký chèn ảnh động vào khi lưu lại thì có thấy hình avatar chuyển động nhưng khi viết bài mới thì không thấy avatar chuyển động đâu mà vẫn thấy hình avatar cũ.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Em làm khi vào sửa chữ ký chèn ảnh động vào khi lưu lại thì có thấy hình avatar chuyển động nhưng khi viết bài mới thì không thấy avatar chuyển động đâu mà vẫn thấy hình avatar cũ.
Có lẽ bạn đang nhầm ở 2 ý Admin gạch dưới; Bạn đang chèn ảnh động ở chữ ký, tức là Signature Picture, Admin vừa kiểm tra trong Hồ sơ của bạn thì thấy đúng là có ảnh động ở Signature Picture. Nếu bạn muốn làm ảnh động ở Avatar thì cần thực hiện ở Hồ sơ - Thay đổi Avatar.

29
0
0

bố giahưng

Em xin lỗi admin, đúng vậy em hiểu lầm 2 vấn đề đó.Giờ avatar đã chuyển động dc rồi. Cảm ơn admin nhiều:kiss: