Đồng phục của CSTT - Góp ý và thiết kế mẫu

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Hội mình tổ chức in áo đi chị Loan, vừa quảng cáo tốt vừa cho chị em mình khoe hội mình. Em thấy hội mình có người làm bên báo và đài truyền hình đấy. Làm 1 vài phóng sự trên báo và truyền hình thì tốt quá
Chị và Hoa mai cũng đã khảo giá sơ sơ vụ áo nhưng ko kịp trước ngày off 18.4. Sau buổi off mình lên kế hoạch nhé, vừa bán áo cho thành viên gây quĩ, vừa PR cho CSTT luôn.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Kiến nghị các giải pháp PR cho CSTT

Chị và Hoa mai cũng đã khảo giá sơ sơ vụ áo nhưng ko kịp trước ngày off 18.4. Sau buổi off mình lên kế hoạch nhé, vừa bán áo cho thành viên gây quĩ, vừa PR cho CSTT luôn.
Đúng rồi, bán áo đê, em thích mặc áo phông, chơi đủ màu luôn như giao diện ý nhỉ cho nó bắt mắt:love: Em thích mặc áo xanh lá cây. Nhanh nhanh các bác nhá.

131
0
0

Làm áo thì báo e nhé. E làm giá rẻ nhất luôn. KO lấy 1xu lãi nào để ủng hộ CSTT.
38.000 / chiếc

2,501
0
0

Haidang02

Làm áo thì báo e nhé. E làm giá rẻ nhất luôn. KO lấy 1xu lãi nào để ủng hộ CSTT.
38.000 / chiếc
Rẻ nhưng phải mặc ngon đấy XSTT nhé :smiling:

Chị đăng ký trước 2 cái ...
Hay là làm cả áo cho trẻ con nữa, cu Đăng nhà chị cũng muốn mặc.

420
0
0

Sông Cấm

Hay đấy, làm nhiều kích cỡ trẻ con vào, các mẹ sẽ mua nhiều đấy, mình thấy ở CSTT toàn các mẹ đông con thôi. Với lại cstt vì các con hết mà.

1,849
0
0

BB&C

Nhà mình cũng đăng ký áo nhé. 1 người lớn (nhẹ cân) 2 trẻ em (một 3 tuổi và một 8 tuổi). Nhưng giá 38,000 có rẻ quá không nhỉ. Làm áo tốt một tý, mặc đi đâu cũng được mà lại thu được nhiều tiền hơn.

Nếu hôm off mà có áo mặc thì tốt biết mấy nhỉ.

354
0
0

nikita24480

Èo khiếp Mít Nem ơi, em ứ mặc áo mà nhiều màu như cái giao diện nhà mình đâu. Giao diện Web coi còn được, nhưng mặc nên người, mà người em lại ngăm ngăm da ....thôi ứ, em phản đối ý kiến của bác...

131
0
0

Hihi. Theo e thì phải thiết kế vài mẫu áo riêng cho CSTT, nó phải mang ddc đặc trưng của CSTT và cũng phải thời trang nữa.
Giá 38.000 là áo phông thường thôi chị à. Theo e nên làm loại áo giống Lacoste. Vừa lịch sự lại đẹp nữa.

883
0
0

mèo_ú

đúng là áo Lacoste nhìn rất lịch sự, nhưng mà với những người hơi tròn thì mặc trong sẽ tròn hơn đấy ạh, với lại trời SG nóng mún chết đây ạh, diệm vào chắc ngợp thở chết mất...có cách khác ko ạh???

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nếu làm các bác phải làm cả áo nam, áo nữ, baby, nhớ cả áo bà bầu nữa nhá.

2,801
0
0

muathu

Các bố mẹ ơi làm nhanh kịp ngày 1-6 này nhé :love::love::love:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Mình nghĩ nên dùng áo trắng, có cổ, lôgô trái tim đỏ sẽ nổi và mọi người dễ mặc. Chứ màu xanh như giao diện lên áo, các bác ngăm ngăm da nâu nhìn lâu cũng thấy đẹp như tớ và Nikita hãi lắm :smiling:

1,849
0
0

BB&C

Hihi. Theo e thì phải thiết kế vài mẫu áo riêng cho CSTT, nó phải mang ddc đặc trưng của CSTT và cũng phải thời trang nữa.
Giá 38.000 là áo phông thường thôi chị à. Theo e nên làm loại áo giống Lacoste. Vừa lịch sự lại đẹp nữa.
Đúng rồi, làm áo xịn một tý để đi chơi thường ngày mặc được chứ áo đểu quá nhanh hỏng. Mọi người thấy thế nào, cho ý kiến đi nhé.

1,849
0
0

BB&C

Mình nghĩ nên dùng áo trắng, có cổ, lôgô trái tim đỏ sẽ nổi và mọi người dễ mặc. Chứ màu xanh như giao diện lên áo, các bác ngăm ngăm da nâu nhìn lâu cũng thấy đẹp như tớ và Nikita hãi lắm :smiling:
Đúng rồi, làm áo một màu thôi, để cho logo nổi bật. Đủ các kích cỡ để cả gia đình mặc được nhé. ôi, thích quá, làm trứoc 1/6 đi, nhà tớ đi du lịch sẽ mặc đi khắp nơi.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đúng rồi, làm áo xịn một tý để đi chơi thường ngày mặc được chứ áo đểu quá nhanh hỏng. Mọi người thấy thế nào, cho ý kiến đi nhé.
Đúng rồi, làm áo một màu thôi, để cho logo nổi bật. Đủ các kích cỡ để cả gia đình mặc được nhé. ôi, thích quá, làm trứoc 1/6 đi, nhà tớ đi du lịch sẽ mặc đi khắp nơi.
Đúng rồi, làm áo gia đình, chất lượng tốt, có logo, có tên đường link vào CSTT, ôi nghĩ đến đã khoái quá thể, cả nhà mặc giống nhau đi biển thì quá là biển:kiss:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Không không, em vẫn thích xanh cốm hoặc xanh lá cây, các bác cứ làm hai mầu cho em, ai thích mặc mầu nào thì mặc. Tại logo nhà mình màu hồng đậm lên nền nào cũng đẹp hết. Em kiến nghị mặt trước là logo. Sau lưng sẽ có dòng chữ http://chiasetinhthuong.org ạ.