Em có nhu càu mua trà Oenobiol Topslim giảm péo ở bển!

741
0
16
Tình hình là sau mọi nỗ lực tuyệt vọng,từ ăn lowcarb đến tập tành đến uống các loại cây cỏ giảm béo mà số cưn em vẫn tiến lên đoàn viên không ngừng. Đợt này cơ quan em có phòng trào uống Oenobiol Topslim rầm rộ làm em thấy ham quá! Ngặt nỗi loại này ở VN quá đắt (1.8tr/ hộp), trong khi ở Pháp bán có khoảng 15ER. Vậy nếu ai ở bên đó có thể mua gửi về thì cho em đặt mua vài gói với ạ. Em ủng hộ các hình thức bán loại này gây quỹ ạ.
Thông tin sản phẩm đây, mọi người ngâm cứu hộ em nhé! http://www.cocooncenter.co.uk/Oenobiol-Topslim-3-in-1-14-Sachets!11179.html

Oenobiol Topslim 3 in 1 14 Sachets
All Oenobiol | All Oenobiol Slimness

Price: € 14.90

In stock, usually
dispatched within 24 hours

Code ACL: 9815034
Texture: Powders
Presentation: Box
Container: 14 sachets

Oenobiol Topslim 3 in 1 is a food supplement that helps to:

- Burn the calories thanks to green tea and guarana. These thermogenic active ingredients contribute to stimulate the body.

- Drain the body with grape seeds extract (OPC) which help to eliminate the excess water, responsible for sensations of swelling.

- Tone-up the body thanks to vitamin C which contributes to reduce the temporary tiredness.

Easy to use, it helps to loose the superfluous weight, in a process of global slimming. With a delicious peach tea flavour, just take it with you all along the day to enjoy your slimming period.

Use: Each day, dilute 1 sachet in 1.5 L of water to drink all along the day.

Indication: Weight loss help.

Recommended for: WOMEN

Composition:
Acide Citrique (Acidifiant), Extrait de Thé Vert, Arôme Pêche, Dextrine de Blé (Agent de Charge), Arôme Thé, Extrait de Guarana, Extrait de Pépins de Raisin, Asparthame (Édulcorant), Caramel (Colorant), Acésulfame de Potassium (Édulcorant), Silice Colloïdale (Anti-Agglomérant), Vitamine C, Maltodextrine (Agen t de Charge), Bisglycinate de Zinc, Extrait de Café Vert.

Contient une source de Phénylalanine.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
590
0
0

dieuhuong

Trả lời: Em có nhu càu mua trà Oenobiol Topslim giảm péo ở bển!

Lâu kô gặp nên giờ kô biết dung nhan em thế nào chứ chị thấy như mấy lần trước là OK mà, tạng người em bụ sữa một tí cũng được chứ gầy thì kô đẹp đâu.

741
0
16
Ðề: Em có nhu càu mua trà Oenobiol Topslim giảm péo ở bển!

Chị ơi em chỉ cần gầy một số chỗ thôi mà loại này làm được chị ạ :)

2,801
0
0

muathu

Trời ơi có loại này mình bon chen với Temporary_life được nhỉ, mình giống Tem rồi :(

159
0
0

manhkiet

Trả lời: Em có nhu càu mua trà Oenobiol Topslim giảm péo ở bển!

chi ơi chỗ em có chương trình detox 14 ngày thanh lọc cơ thể và giảm béo rất tốt và khoa học với những sản phẩm từ thiên nhiên của Mỹ, nguồn gốc rõ ràng. Sau 14 ngày các chỉ số như mỡ máu, cholesterol, gút, đường huyết giảm về mức cho phép (với những người có chỉ số cao). Trong thời gian thực hiện không bị mệt, ko bị các vấn đề về tiêu hóa, và đặc biệt da không những không bị ảnh hưởng (vấn đề hay gặp của những người bị giảm cân) mà còn sáng đẹp do được cung cấp đủ các loại vitamin, khoáng chất, protein, các axit amin thiết yếu. Mẹ của Sep em (65 tuổi) vừa thực hiện xong, giảm được 5kg và 4 phân vòng bụng, các chỉ số máu đều về tốt. Quan trọng là sau khi thực hiện chương trình xong thì mình có 1 chế độ ăn tốt hơn và khiểm soát được cân nặng. Chị có quan tâm không, hôm nào em giới thiệu với chị về chương trình này nhé.
Chi phí khoảng 5 triệu. (nếu các chị thực hiện chương trình này thì tháng này em đạt mức phần trăm hoa hồng bao nhiêu thì sẽ ủng hộ quỹ theo tỉ lệ đó ạ)
Ghi chú: em chưa thực hiện chương trình detox này nhưng những sản phẩm vitamin, protein của hãng thì em vẫn dùng hằng ngày, em thấy rất tốt.

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: Ðề: Em có nhu càu mua trà Oenobiol Topslim giảm péo ở bển!

Chị ơi em chỉ cần gầy một số chỗ thôi mà loại này làm được chị ạ :)
Đó là mong muốn của rất nhiều người đấy em a, không kể là béo hay gầy đâu.:D

1,517
0
0

Mehuungo

Thế em ơi cụ tỉ là nó sẽ gấy chỗ nào đấy? Chị nghe cũng thấy ham hố quá.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Thế em ơi cụ tỉ là nó sẽ gấy chỗ nào đấy? Chị nghe cũng thấy ham hố quá.
Haha mẹ Ngộ sợ chỗ cần gầy nó ko gầy mà lại gầy chỗ đang cần béo. Iem giống chị :D

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Haha mẹ Ngộ sợ chỗ cần gầy nó ko gầy mà lại gầy chỗ đang cần béo. Iem giống chị :D
Vụ này có rất nhiều ng hóng

510
0
0

MeLuti

Mình vừa được Oanh chỉ vào mục này, giờ cũng mới biết đến loại này, đọc thấy toàn chiết xuất tự nhiên cũng thấy hay nhỉ, mà cái hãng Oenobiol này lại là hãng có từ lâu rồi, nhiều mặt hàng uy tín lắm nên tin cậy được đấy cả nhà ạ.

Tất nhiên mình nghĩ phải thử mới biết có tác dụng ko, nhưng chắc chắn là ko gây hại.

Bạn của Temporaly dùng có thấy tác dụng tốt ko ? Mà sao ở nhà họ buôn về bán đắt quá nhỉ, hôm trước vừa mua giúp một người bạn thuốc chữa vô sinh, bên này có 32 E / hộp mà nghe nói ở nhà họ bán đến 3 bốn triệu gi đó. Lãi kinh thật.

Chiều mình sẽ qua hiệu thuốc xem nhé,

Mình thì sẵn sàng buôn thôi, giờ phải tìm người cầm về giúp, Mẹ Huungo ơi có ai để nhờ được ko ???

Mọi người chờ nhé,

741
0
16

Chị Meluti à bên này khách hàng thiếu thông tin về các vụ thực phẩm chức năng lắm. Mà thị trường này đang màu mỡ ở VN. Cái loại trà ở bên kia có giá như em quote trên cái web kia, nhưng về VN thì hội bán dược phẩm quảng cáo lên cho ngang bằng các loại như Herblife, mà lại đánh trúng vào tầng lớp trung lưu ham muốn giảm péo tột bậc như bọn iem hihi.
Em cũng không dám chắc là tác dụng đến đâu vì em giờ mới đang thử. Mấy đứa chỗ em phản hồi là có tác dụng tốt và giờ mỗi đứa xách 1 chai nước đến cơ quan uống hàng ngày. Được cái món này ngon mùi vị uống rất dễ chịu, trong khi dùng lại không phải kiêng khem ăn uống gì cả.

510
0
0

MeLuti

Mình vừa đi làm về rẽ vào cửa hàng thuốc, giá chuẩn ở cửa hàng hiện nay là 13,9 E một hộp mọi người nhé, mình mua ở hiệu thuốc cho cẩn thận chứ cũng ngại mua trên mạng, nhỡ tụi trung của nó tuồn hàng giả vào

vậy tính buôn bán thế nào đây, he he, chỉ cần lấy lãi bằng 1 phần của các bạn nhà buôn ở Vn thôi

Mình cũng vừa mua một hộp về thử làm chuột bạch vì dạo này mùa đông, lại bị béo lên rồi đây

H

741
0
16

Các chị cứ tính lãi đi chứ em quyết tâm đầu tư vụ này trong 2 tháng xem sao.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
510
0
0

MeLuti

Ừ, để chờ xem Mẹ Huungo hay là ai đó có giúp mình chuyển đồ được ko đã nhé, tiếc là Temporary nói muộn quá, chứ mình mà biết từ tuần trước thì đã có thể gửi bạn rồng việt về được mấy hộp rồi vì cái này nhẹ tếch,

Mình có hỏi mấy cô dược viên tư vấn ở hiệu thuốc, thì các cô nói cần phân biệt giảm béo, tiêu mỡ và giảm cân nhé, giảm béo tiêu mỡ chính là cái trà mà bạn nói, nó tác dụng vào các chỗ mỡ thừa,( để trả lời mẹ Huungo thì bất cứ chỗ nào thừa cũng sẽ bị lạng bớt đi ) còn nếu thừa cân nhiều thì cần dùng loai viên, giá gần 16 E/ hộp dùng cho 10 ngày, với loại viên để giảm cân này thi cần chú ý chế độ ăn nữa, tất nhiên là ko phải ăn kiêng quá đáng, nhưng cũng cần hạn chế bớt một số thứ, và cũng nên giảm bớt số lượng thức ăn.

Còn lãi thì để dành cho các nhà quản lý cao thủ của CSTT nhé, mình buôn bán dở lắm nên chỉ làm quân đi mua hàng, và gửi hàng thôi ạ

Mình vừa đọc sản phẩm của Herbilife, cũng thấy một số thứ hay, nhưng có mấy bài rất hay họ viết về việc dùng thực phẩm chức năng cộng tập luyện và ăn uống.

Nói chung để giảm béo thì ai cũng khuyên là ngoài thực phẩm chức năng thì còn phải chú ý đến tập và chế độ ăn nữa.

Nói về thực phẩm chức năng, bên này tầng lớp thượng lưu trung lưu cũng mới dùng được, và có rất nhiều loại, lâu lâu cũng thấy trên báo chí kêu là nhiều chỗ họ phóng đại lên về tác dụng và giá cả, vậy nên kinh nghiệm của mình là nếu có dùng, thì chỉ dùng của những hãng đã có từ lâu, những hãng này dù sao cũng ko bao giờ muốn đánh mất uy tín nên họ cũng cẩn thận hơn, và các chương trình nghiên cứu của họ cũng ký lưỡng hơn.

150
0
16

366miles

Member

Nghe cũng ham quá nhưng em đọc thấy cái này có chiết xuất caffeine các Mẹ nhé. Mẹ nào có bệnh gì mà ko dùng được caffeine (như em bị đau dạ dày) thì ko dùng được đâu ạ. :D

734
0
16

rongviet

Member

C H Luti mà cần giảm béo thì chắc bọn em phải đi hút mỡ khẩn cấp. Tiếc quá không biết trước để chị em mình lại được gây quỹ chị nhỉ. Em thấy bên nhà mình, dân buôn lãi thật đấy. Hihihi nhưng thôi cũng may là có giá thị trường nên quỹ mình mới có mốc để tính toán giá cho phù hợp với tất cả.

Xin lỗi cả nhà e spam chút: Chị H Luti ơi, e có gửi mail cho chị hỏi việc uống Hydrosol và siro rau củ cho con em Hương đó chị, chị check giúp em nha.