Gây quỹ hàng Sing.

1,122
0
0

SCP

Sau 1 thời gian ăn ngủ nghỉ, em lại tiếp tục gây quỹ ạ. Dưng lâu quá ko tiếp cận thị trường nên em vào nhờ các Bác cho ít tư vấn xem nên buôn gì bán gì cho phù hợp nhu cầu với ạ. Em cảm ơn các Bác trước.

1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

Sau 1 thời gian ăn ngủ nghỉ, em lại tiếp tục gây quỹ ạ. Dưng lâu quá ko tiếp cận thị trường nên em vào nhờ các Bác cho ít tư vấn xem nên buôn gì bán gì cho phù hợp nhu cầu với ạ. Em cảm ơn các Bác trước.
Theo mình thì một trong những option là các mặt hàng: Ipad, iphone 5 hoặc 5S sắp ra; Cua, cháo ếch ở Geilang.
Hôm trc có mấy ng đi Sing hỏi mình về ăn uống ở Sing. Mình bảo Geilang ăn cua và lẩu ngon. Cua có 1 đô/ con. Mấy ng đó nghe k kỹ, hùng hùng bắt taxi xuống Geilang đi tìm cua 1 đô. Hỏi mãi k ngõ nào có cua đó cả, chỉ có " cua sống", cắp với giá 100 đô trở lên, hihi. Thực ra là ph vào quán ăn lẩu, set lẩu mấy chục đồng j đó. Sau đó mới gọi thêm cua thì mới có giá 1 đồng. Đi về cả nhóm nó đòi phạt mình.
Chúc mừng e sờ chân phải trở lại...

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chết cười với đề nghị gq cua cháo ếch của bác Tè, SCP chắc chạy mất dép hê hê, em đoán cuối cùng bác măm cua 45-50 cưn đúng ko ợ :D . Chị nghĩ mỹ phẩm ok em ah, trong topic hàng Thái vừa rồi 1 số mẹ chưa mua đc hàng đấy, để lúc nào rảnh c list lại cho. Ngoài ra các đồ làm bánh, phụ gia, men sữa chua chẳng hạn, vụ này nhờ thuyvuong Ong xem hộ. Xăng đan, dép cao mùa hè cho mẹ cũng ok.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Chết cười với đề nghị gq cua cháo ếch của bác Tè, SCP chắc chạy mất dép hê hê, em đoán cuối cùng bác măm cua 45-50 cưn đúng ko ợ :D . Chị nghĩ mỹ phẩm ok em ah, trong topic hàng Thái vừa rồi 1 số mẹ chưa mua đc hàng đấy, để lúc nào rảnh c list lại cho. Ngoài ra các đồ làm bánh, phụ gia, men sữa chua chẳng hạn, vụ này nhờ thuyvuong Ong xem hộ. Xăng đan, dép cao mùa hè cho mẹ cũng ok.
c thích xăng đan, dép cao hờ hờ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Gây quỹ hàng Sing.

Chị thích túi, dép, giày, cup làm bánh, men làm bánh mỳ.
Hehe, tạm thời có thế thôi.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

chi cũng thích như Ong và thêm thuốc Mopiko, thuốc Watermelon frost ( chữa nhiệt) nữa nhé @};-

1,517
0
0

Mehuungo

Uí giời SCP ko nói sớm để chị xung phong đi Sing làm cửu vạn cho em. Hôm nay ông nhà chị đi rồi, bắt thằng cháu tháp tùng, mai về hix

1,122
0
0

SCP

Em tính như này. Để động viên tinh thần, em cứ có món nào ngon bổ rẻ em up vào topic này, bác nào ưng order cho em, em tập trung gửi về rồi mở topic giao hàng bên box gây quỹ, như topic hàng Thái ý ạ. Các bác cho em vài hào ý kiến nhá

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em tính như này. Để động viên tinh thần, em cứ có món nào ngon bổ rẻ em up vào topic này, bác nào ưng order cho em, em tập trung gửi về rồi mở topic giao hàng bên box gây quỹ, như topic hàng Thái ý ạ. Các bác cho em vài hào ý kiến nhá
Cho em hẳn 1 đồng ý kiến, đồng ý lun!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị ơi,cho em đăng ký thuốc bôi nhiệt miệng ah, cám ơn chị.

1,250
0
0

baoduy_susu

vớ được e là mừng lắm, chị thích vô cùng cup giấy cứng như mọi lần, càng nhiều càng tốt, hết rồi, chờ e...

1,250
0
0

baoduy_susu

với lại nhờ vả em Ly mua giúp chị cái dao cắt fondant với nhé, tks e nhiều

107
0
0

minhtri31

cho em đăng ký thuốc bôi nhiệt miệng với ah.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mọi ng yêu cầu mua j nếu có link hoặc tên hàng, tên nhãn hàng thì dẫn cho em SCP đỡ mắc công tìm nhé.

1,122
0
0

SCP

Theo em biết thì nhiệt miệng thường do nóng trong. Để chữa nhiệt chắc cách tốt nhất là bổ sung hoa quả, vitamin... Em chỉ có thể hỗ trợ bằng kem bôi cho đỡ đau thôi ạ. Mai em up hình nhé, lâu ko up chưa nhớ ra làm sao cho được hình vào đây, các bác thông cảm cố chờ em tí.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đây 1 số link phục vụ mọi ng ah:

Hàng sale :

http://www.charleskeith.com/SGStore/CK/product-category-sale?dest=SGP

Túi :

http://www.charleskeith.com/SGStore/CK/product-category-bags?dest=SGP

Giày :

http://www.charleskeith.com/SGStore/CK/product-category-shoes?dest=SGP

Để dễ chọn giày (vì nh lắm) các bác bấm vào Any Heel Height để chọn độ cao gót mà các bác muốn, hoặc ở các ô bên cạnh bấm chọn chất liệu, kiểu dáng, ... rồi ở dưới chỗ View bấm vào 100 items thay vì 20 items, thì sẽ đỡ phải lật trang nhiều.

Thắt lưng, kính :

http://www.charleskeith.com/SGStore/CK/product-category-accessories?dest=SGP

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Theo em biết thì nhiệt miệng thường do nóng trong. Để chữa nhiệt chắc cách tốt nhất là bổ sung hoa quả, vitamin... Em chỉ có thể hỗ trợ bằng kem bôi cho đỡ đau thôi ạ. Mai em up hình nhé, lâu ko up chưa nhớ ra làm sao cho được hình vào đây, các bác thông cảm cố chờ em tí.
Mai chị sẽ gửi hình thuốc nhiệt miệng nhé, nó là dạng bột có hình quả dưa hấu, cức kỳ hiệu nghiệm với nhà chị :)