Gian hàng kẹo lạc Thái Bình và chuối ngự Nam định đây

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: Gian hàng kẹo lạc Thái Bình và chuối ngự Nam định đây

ôi chuối ngự H đặt đc ko ah CHo em 1 buồng với Tìm đỏ mắt HN ko biết chỗ nào bán mà ko nghĩ ở CSTT Em ở HN ah
Cần gì phải tìm đỏ mắt em. Siêu thị Thái Hà thiếu giề, hehe. Thỉnh thoảng đi chợ chị cũng thấy có bán nữa cơ

313
0
0

july137

Cần gì phải tìm đỏ mắt em. Siêu thị Thái Hà thiếu giề, hehe. Thỉnh thoảng đi chợ chị cũng thấy có bán nữa cơ
Hix gần nhà em tìm hoài ko có Thi thoảng mẹ em về quê mới có thôi Em đi các siêu thị luôn cả ở Tháp HN mà chuối hông ngon Siêu thị Thái Hà thì em chưa qua vì xa quá\

Cho em đặt 1 buồng chuối ngự nhé Thèm quá Cho em stk để ck với ah Em ở HN thì nhận chuối ở đâu ah Hôm off ko đi đc Buồn quá MNg sôi nổi vậy mà............

594
0
0

meyeuTomTom

Chị ơi! cho em 5 gói kẹo lạc nhé. Muốn mua chuối lắm nhưng không biết có nhờ ai mang về nhà được không vì 2 mẹ con em đi chung 1 xe máy thôi.
(Hôm nay vẫn là thứ 5 nên đơn đặt hàng của em vẫn được tình đấy chị đèn nhá)

2,501
0
0

Haidang02

Chị ơi! cho em 5 gói kẹo lạc nhé. Muốn mua chuối lắm nhưng không biết có nhờ ai mang về nhà được không vì 2 mẹ con em đi chung 1 xe máy thôi.
(Hôm nay vẫn là thứ 5 nên đơn đặt hàng của em vẫn được tình đấy chị đèn nhá)
Chết rồi, không biết em có kẹo lạc chưa hả Tom. Chị chả biết ai lấy ai chưa ...
Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ kẹo lạc và chuối.
Vô cùng cảm ơn Đồng Nát đã cho chuyến xe xuống lấy chuối và kẹo lạc. Nát ơi Nát, thay mặt đội TB+NĐ gửi tới cậu lời cám ơn từ đáy lòng :-*

Nhờ có sự ủng hộ của cả nhà và Nát, gian hàng Kẹo lạc và Chuối đã góp quỹ lãi là 1.500.000đ

Một lần nữa cảm ơn các bố các mẹ đã ủng hộ và giúp đỡ :x:-*@};-

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Cháu xin nhận lời cảm ơn của 2 mẹ con cô ạ.
Cô nhớ nhắc em lần sau cháu gọi thì cứ mạnh dạn mà đi theo cháu nhé!!!!

2,501
0
0

Haidang02

Cháu xin nhận lời cảm ơn của 2 mẹ con cô ạ.
Cô nhớ nhắc em lần sau cháu gọi thì cứ mạnh dạn mà đi theo cháu nhé!!!!
Ờ, giá kể không có Hà My bé thì cũng cho Hà My lớn theo Nát đấy :D

631
0
0

Aslan

Em đã nhận được kẹo lạc và chuối Mẹ Hải Đăng và Thỏ gửi rồi ạ. Hôm nay bên em huy động toàn bộ nhân lực làm lều bạt, em chẳng trèo leo đc vì đau tay chân nên đã mang kẹo lạc và nước chè tươi ra mời anh em, báo cáo với Bác em chỉ còn có 4 gói (do cất kỹ từ trước thôi), mọi ng khen làm em phổng mũi lắm ạ, cảm ơn 2 mẹ nhiều.
@CTB: Cảm ơn chị iu (sao em chẳng chè đc cái icon nào thế này)

1,849
0
0

BB&C

Bác Đèn ơi, ngày nào em cũng sờ mó, nắn chuối nhà bác mà chưa chịu chín. Thèm quá rồi, hôm nay thấy màu hơi vàng vàng, chắc là sắp ăn được. May mà hôm nọ đã kịp thử mấy quả ở off rồi, còn nguyên một gói cốm của chị Cáo đang để tủ lạnh đợi chuối của bác chín.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bác Đèn ơi, ngày nào em cũng sờ mó, nắn chuối nhà bác mà chưa chịu chín. Thèm quá rồi, hôm nay thấy màu hơi vàng vàng, chắc là sắp ăn được. May mà hôm nọ đã kịp thử mấy quả ở off rồi, còn nguyên một gói cốm của chị Cáo đang để tủ lạnh đợi chuối của bác chín.
Chuối nó sợ chị nắn nó ghê quá nó không dám chín nữa:p

2,501
0
0

Haidang02

Mít nem nó bảo rồi đấy, sờ nhiều quá chuối nó không chín (mềm) được . Muốn chín ăn được thì nhìn thôi :D

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Sáng nay chuối nhà em đã chín vàng ươm:p.
OX nhà em hỏi: "ăn được chưa?"
em bẩu "chưa",
OX bèn hỏi lại "Bà để bà ngửi chứ bà không ăn à?:-O

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

À em quên mất, chị Đèn đi về rồi thì em phát hiện có hai buồng chuối dưới gầm bàn, em đã ủn sang anh Đồng Nát 1 buồng (tiền chị Virgo cầm) và một thì chị thuyvuong lấy (lúc trước chị Đèn bảo hết nên chị ý ko có chuối đã đặt). Tiền chuối chị Thuyvuong gửi chị Đèn sau nhé. Đấy, Đèn nhà bác cứ mải chiếu vào chỗ nào ý nhỉ:D

0
0
0
B

Bừa

Guest