Góp ý xây dựng diễn đàn

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Mở topic này ra để chờ mọi ng lên tiếng góp ý xây dựng ngôi nhà chung sao cho khang trang sạch đẹp, ấm áp và tràn đầy tình thương yêu.

1. www.chiasetinhthuong.org
2. Blog http://chiasetinhthuong.wordpress.com

Web được Tyruoi cùng bạn làm trong 2- 3 ngày.
Blog Khai tâm làm trong 1 ngày .
Tất cả đều chưa hoàn thiện chỉnh chu.
Mong mọi ng đóng góp ý kiến xây dựng nhé. Khuyết điểm ????

2
0
0

1408

Cố lên TR và các bạn, thêm nhiều chuyên mục nữa đi, ví dụ KNH hay CLB, CHúc mừng,... cố lên cả nhà nhá.

2
0
0

anh_vt77

Chúc mừng nhà mới của CSTT, chúc càng ngày càng có nhiều chuyên mục hơn nữa và khi vào đăng ký ko bị lỗi nhiều.

13
0
0

lu lu xinh đẹp

Cho e xin 500 avatar ạ.
bài còn ít còn dễ dòm
bài nhìu lên mà thấy 1 mớ chữ chắc e chết quá hi hi hi

269
0
0

Lộc Vừng

Chị loan ơi, cho diễn đàn của mình màu Hồng được ko chị. Em thích màu hồng. Ấm áp. Dịu dàng.

269
0
0

Lộc Vừng

ứ thấy tuyển mod với min, cho em bon chen cái. Thấy có quả nick admin đang đứng xem mọi người kìa. Hihihihihihi

1,557
0
0

Camellia

Em cũng đề nghị nên thay màu sắc chủ đạo của Web mình, vì thế này trông nó cứ giống giống.... :D
Em có ý kiến là hay để màu xanh lá cây (dịu dịu). Hưởng ứng thế giới đang hướng về mục tiêu: Draw in Green.

131
0
0
Chúc mừng nhà mới của CSTT.
- XStt có chút ý kiến: thay đổi cái logo đi. (CÁi này xstt mạo muội đóng góp ý tưởng thiết kế).

121
0
0

Hoài Vũ

Chúc cho DD càng ngày càng phát triển! Là mái nhà ấm áp... nơi chia sẻ của những tấm lòng nhân ái! :)

133
0
0

Gà ăn thóc

Chúc cho chia sẻ tình thương luôn luôn phát triển để nhân thêm nhiều tấm lòng nhân ái hơn nữa..........