Gửi đề tài ko được.

23
0
0

quaca001

Hôm trước mình có mở đề tài trong chuyên mục hoạt động gây quỹ mà không hiểu nó đi đâu mất. Nhờ Admin kiểm tra dùm xem bài của mình đi đâu hoặc lý do tại sao mình ko mở được đề tài. Nội dung của bài post là mình có thể mua hàng dùm các mẹ từ Thụy Sỹ về VN, tiền ship ủng hộ 100% cho quỹ. Do đầu tháng 5 mình đi rồi nên Admin kiếm lẹ lẹ dùm mình nhé. Thanks Admin

883
0
0

mèo_ú

Ðề: Gửi đề tài ko được.

em cũng có post 1 bài khảo sat đồ chơi trẻ em, nếu có đơn đặt hàng , em sẽ mua về, tất nhiên lãi và ship cũng đc ủng hộ cho quỹ, nhưng mà 2 ngày rồi chưa thấy, nếu mod thấy có j chưa đ thì cũng báo lại với em nhé, cảm ơn mod nhiều ạh...hy vọng mod xem sớm giùm em..

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,

Theo như thông báo của Admin cho chuyên mục Gây Quỹ tại đây: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=475 nên từ ngày 10.04.09 thành viên không có chức năng gửi bài trong Gây Quỹ. Thay vào đó, các bạn nhắn tin theo nội dung ở bài thứ 2 trong cùng topic thông báo của Admin cho chúng mình vào PM CSTT_Gây Quỹ hoặc email về địa chỉ gayquycstt@yahoo.com.

Chúng mình đã nhắn tin cho bạn quaca001, bạn kiểm tra lại tin nhắn nhé!

Về nội dung bài viết mang tính "khảo sát" thị trường của bạn mèo_ú không phù hợp với box Gây Quỹ.

Rất mong nhận được sự thông cảm từ các bạn. :love: :love: :love:

CSTT_Gây Quỹ

883
0
0

mèo_ú

em hiểu rồi ạh, cảm ơn mod nhé....