HN: Jingle bell, Jingle bell... Mời order Bánh Khúc Cây giáng sinh - Ủng hộ lãi mua bánh kẹo cho các bạn học sinh nghèo Quỳ Châu.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Ðề: Jingle bell, Jingle bell... Mời order Bánh Khúc Cây giáng sinh - Ủng hộ lãi mua bánh kẹo cho các bạn học sinh nghèo Quỳ Châu.

Mẹ Ong ơi nhà Quang Anh 2 cái bánh thì có cần nhân khác nhau không và giao cùng địa chỉ nhà Ong hay khác thế,
hehe, em ko biết bác ạ
em quên ko quảng cáo với bạn ấy về vụ nhân mứt hay nhân kem này
mà nói thật là bạn ấy cũng mù tịt như em, ko biết gì đâu bác
bác cứ xem thế nào nó hợp lý tùy bác quyết định
à, nhà trẻ con nhà em ko ăn đc socola hay cacao đặc quá (chúng nó chê đắng :D), em ko biết cái bánh màu nâu có phải là 2 thứ đó ko, nếu đắng bác cho em cái màu kem bác nhé.
Em cảm ơn bác nhiều
em đã PM địa chỉ cho bác rồi, nếu xa quá ko giao đc bánh bác SMS cho em, em bảo Quang Anh đi lấy :D

455
0
0

Meyeuconhat

Ðề: Jingle bell, Jingle bell... Mời order Bánh Khúc Cây giáng sinh - Ủng hộ lãi mua bánh kẹo cho các bạn học sinh nghèo Quỳ Châu.

Chị ơi cho e 1 bánh màu nâu, nhân kem và trang trí bằng kem tươi nhé. E nhận hàng trong giờ HC ở 402KM ngày mai được ko chị, e gửi tiền mặt khi nhận bánh luôn chị nhé. Cảm ơn chị.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ, tổ bánh Hà Nội xin dừng nhận order để kịp làm bánh ạ :cstt08:

1. ALnML mở hàng oánh dấu đã (ko ăn mứt ạ)
2. metyruoi - tặng con trai Tý Ruồi (nên mẹ thuyvuong cho nhiều kem tươi nhé)
3. Khai Tâm giao khu vực Quang Trung - xóm Hạ Hồi ngaỳ 24
4. mecunlinh Chị đặt 2 cái giống Rùa, cũng giao ngày 24/12, màu nâu sẫm. Địa chỉ chị alo sau nhé.
5. March1976 Mình đặt 1 cái, cũng kem tươi, màu nâu. Địa chỉ giao hàng quận Hoàn Kiếm thôi ạ (chi tiết pm sau). Nhận hàng ngày 24/12.
6. BS : 01 cái nữa nhận hàng cùng với cái số 1 nhé.
7. Ong Chúa: 1 cái (giao bánh sáng ngày 24 ) (không ăn mứt- hihi, quả này em đua đòi chứ chưa ăn thử ko mứt với có mứt để xem nó khác nhau thế nào)
8. Quang Anh: 2 cái (giao bánh sáng ngày 24 )
9. BB&C: 2 cái: 1 ko mứt, 1 có mứt màu nâu, giao hàng tối 24/ 12
10.Meyeuconhat: 1 bánh màu nâu, nhân kem và trang trí bằng kem tươi. Nhận hàng trong giờ HC ở 402KM

2,204
1
0

Nikki

Cô Nikki muốn ăn bánh thì phải tự làm nhé hihi :D
Ơ sao lại thế nhở???Thế là lại bắt chước bác Sọt ở Mẽo và cô KT ở Nhật kiện ra tận HN đấy...oe oe oe

2,651
0
0

Khai Tâm

@Mẹ Tin: Em nhắn địa chỉ và điện thoại liên lạc vào YM rồi nhé. :-*

Hội bánh vất vả quá @};- @};- @};-

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Đêm qua bố Tin phải vất vả đưa đến tận nhà ngại quá, cảm ơn sự nhiệt tình của bố Tin (TV)
Chị đã nhận đc khúc cây , chưa kịp chụp ảnh thì đã bị đốn gãy một nửa dù vùa đi ăn Noel về rất no say, bánh ngon thơm cảm ơn thuyvuong nhiều nhé.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Hihi, em tò mò quá
mấy cái bánh đấy là do tay ai làm đấy ạ

223
0
0

lovehoasua

Các bạn thân mến
Mấy hôm rồi tổ bánh Hà nội nhận order bánh khúc cây cho các bạn. Mình cũng chỉ là một thành viên của nhóm và được nhận một số order của các bạn. Từ lúc nhận nói thật là mình mất ăn, mất ngủ vì cứ lo lắng là bánh mình làm ra mọi người có chấp nhận được không, rằng nhỡ bánh không ngon mà lại dám nhận vào vụ quan trọng như ngày Giáng sinh này.... nhiều thứ lo lắng lắm...rồi lại lo sắp xếp thời gian để làm bánh vì tụi mình cũng đều đang đi làm. Tranh thủ thời gian buổi tối rồi sáng sớm mà làm thôi. Ngoài ra không có tính chuyên nghiệp nên hộp bánh cũng là tự đóng lấy, thật lòng mình thấy rất áy náy vì đã không thể làm tốt hơn. Tuy nhiên mình có thể khẳng định rằng bánh của mình làm bằng những nguyên liệu tốt nhất và trong đó có tất cả sự trân trọng và tình cảm dành đến những người nhận bánh, đó là những người bạn có tấm lòng muốn dành đến cho những em bé thiệt thòi hơn ở Quỳ châu. Chính vì thế giá thành chiếc bánh này có thể không thể tính được bằng vật chất.
Mình viết đôi dòng này muốn tâm sự với tất cả các bạn, mong rằng nếu bánh của chúng mình nếu chưa đáp ứng được đòi hỏi của các bạn, có làm bạn thất vọng thì mong rằng các bạn sẽ hiểu và thông cảm với những bước đi đầu tiên còn bỡ ngỡ của tổ bánh.
Rất mong sẽ có những cơ hội sau nữa để tổ bánh chúng mình ngày càng hoàn thiện tay nghề hơn, cũng như dành nhiều nữa tình cảm cho các trường hợp cần giúp đỡ của diễn đàn chúng ta.
Merry Christmas :cstt08::cstt02:

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Các bạn thân mến
Mấy hôm rồi tổ bánh Hà nội nhận order bánh khúc cây cho các bạn. Mình cũng chỉ là một thành viên của nhóm và được nhận một số order của các bạn. Từ lúc nhận nói thật là mình mất ăn, mất ngủ vì cứ lo lắng là bánh mình làm ra mọi người có chấp nhận được không, rằng nhỡ bánh không ngon mà lại dám nhận vào vụ quan trọng như ngày Giáng sinh này.... nhiều thứ lo lắng lắm...rồi lại lo sắp xếp thời gian để làm bánh vì tụi mình cũng đều đang đi làm. Tranh thủ thời gian buổi tối rồi sáng sớm mà làm thôi. Ngoài ra không có tính chuyên nghiệp nên hộp bánh cũng là tự đóng lấy, thật lòng mình thấy rất áy náy vì đã không thể làm tốt hơn. Tuy nhiên mình có thể khẳng định rằng bánh của mình làm bằng những nguyên liệu tốt nhất và trong đó có tất cả sự trân trọng và tình cảm dành đến những người nhận bánh, đó là những người bạn có tấm lòng muốn dành đến cho những em bé thiệt thòi hơn ở Quỳ châu. Chính vì thế giá thành chiếc bánh này có thể không thể tính được bằng vật chất.
Mình viết đôi dòng này muốn tâm sự với tất cả các bạn, mong rằng nếu bánh của chúng mình nếu chưa đáp ứng được đòi hỏi của các bạn, có làm bạn thất vọng thì mong rằng các bạn sẽ hiểu và thông cảm với những bước đi đầu tiên còn bỡ ngỡ của tổ bánh.
Rất mong sẽ có những cơ hội sau nữa để tổ bánh chúng mình ngày càng hoàn thiện tay nghề hơn, cũng như dành nhiều nữa tình cảm cho các trường hợp cần giúp đỡ của diễn đàn chúng ta.
Merry Christmas :cstt08::cstt02:
Bạn đúng là bằng tuổi tôi có khác cũng hay lẩm cẩm như tôi. Ừ hiểu mà để làm có khi các bạn còn phải nghỉ phép để làm ...nhể nhể nhể.
Quá hiểu, quá biết nhé, ngoài hàng làm bẳng gì mà bánh tổ bánh HN làm bằng nguyên liệu gì.
Mong là tổ bánh HN luôn có 1 topic bánh để mỗi lần thành viên nhà mình cần có ngay. LG này tham nhỉ ....chưa "gặm " xong vụ khúc cây đã đòi tiép
Cảm ơn tổ bánh CSTT Hà Nội nhé. Yêu mọi ng lắm ý @};-:-*

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

mecunlinh vừa nhận bánh xong. Bánh rất xinh, chắc chắn các con sẽ thích. Cảm ơn tổ bánh nhé :x
P/S : bánh còn được 1 anh "giao bánh" rất đẹp trai, đi Civic giao tận nơi. Không biết tiền lãi có đủ để trả công cho người giao bánh không tổ trưởng ơi :>

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

em chưa nhận đc bánh, nhưng rất hiểu tấm lòng và công sức của anh chị
chị Hoa Sữa không phải lo lắng gì cả nhé
có 1 bạn nào đó liên lạc với QA về vụ không giao đc bánh và bảo trừ tiền giao hàng, nhưng không cần thiết đâu ạ
nếu các anh chị ko giao đc thì bọn em (nhờ người) đi lấy :)
em chuẩn bị chuyển tiền đây ạ, sorry là em chuyển tiền hơi muộn ạ

223
0
0

lovehoasua

@Ong Chúa: Hihi cái bạn mà gọi điện cho QA là chị đó. Tại chi phí đó được tính trong bánh mà chị thì xa quá, sáng lại chở lích kích mấy cái nữa nên không mang đến được chỗ bọn em. Cảm ơn vì bọn em đã hiểu và thông cảm. Đấy già cả nên cứ hay nghĩ vậy đó

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

@Ong Chúa: Hihi cái bạn mà gọi điện cho QA là chị đó. Tại chi phí đó được tính trong bánh mà chị thì xa quá, sáng lại chở lích kích mấy cái nữa nên không mang đến được chỗ bọn em. Cảm ơn vì bọn em đã hiểu và thông cảm. Đấy già cả nên cứ hay nghĩ vậy đó
hihi, bạn Lan là chị Hoa sữa ạ, bây giờ em mới biết :)

223
0
0

lovehoasua

Hihi đến hôm tới off gặp nhau cho biết mặt luôn nha :D

1,849
0
0

BB&C

Ối chị lovehoasua giọng nói rất trẻ, ai ngờ bằng tuổi chị LG cơ chứ. Sorry chị nhé vì hình như hôm qua em gọi chị là bạn hay là em gì đó.

Em còn một cái bánh nữa tối này chị mới mang qua nhà cho em đúng không chị nhỉ? Tối nay em đi họp chắc về muộn nên chị mang qua cho em lúc 8 giờ được không? Lúc đó em mới có nhà để trả tiền được. Thanks chị nhé @};-@};-@};-@};-@};-

237
0
0

Phan Hoàng

Mình dã nhận được bánh. Chưa kiểm chứng chất lượng nhưng mình rất thích vì mọi người đã đóng gói rất đẹp. Lại còn nhận được nụ cười tươi của người vận chuyển nữa. Em Thuyvuong đã quan tâm hỏi han rồi. Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người. Chúc mọi nhà Giáng sinh vui vẻ :cstt07:

455
0
0

Meyeuconhat

Bánh ngon và đẹp lắm ạ. Cảm ơn Tổ bánh HN và c.Thuyvuong ạ. @};-@};-@};-

237
0
0

Phan Hoàng

Bánh rất ngon. Bọn trẻ con nhà mình rất thích. :)

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Nhà em cũng chén hết bánh rồi, vẫn còn thòm thèm đây. Cảm ơn Hội ngọt ngào nhà mình nhé!:-*

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Mấy hôm em đi công tác bận quá, chẳng giúp gì được mọi người. Lần làm bánh giáng sinh này của tổ bánh HN, nói là tổ bánh nhưng thành viên như em lại chả đóng góp được gì, toàn được tiếng của mọi người, phải nói thực sự cám ơn chị lovehoasua và chị thuyvuong. Các chị đã vất vả tranh thủ làm bánh rồi giao hàng, lại còn lo lắng xem làm thế nào để bánh đến tay mọi người được ngon nhất, hợp khẩu vị nhất. Hôm nào em lại phải tranh thủ qua học hỏi thêm kinh nghiệm của các chị nhé. :x :x :x

Cám ơn cả nhà đã ủng hộ tổ bánh HN :-*