Hỏi địa chỉ khám hiếm muộn, vô sinh.

883
0
0

mèo_ú

chào mọi người, làm phiền mọi người chút nhé, em có nhỏ bạn, nó mới lấy chồng, nhưng lại khổ 1 điều là chồng nó chỉ có 1 tinh hòan, hiện tại vợ chồng nó rất lo lắng, ko biết có con đc hay ko, nó buồn lắm, em đã thử khuyên nó đến Từ Dũ khám xem sao...nhưng nhà nó +họ hàng nhà chồng lại ở sát đấy, nó sự họ biết được ...
em cũng chẳng biết khuyên nó sao nữa, nay em nhờ các chị ,có ai biết địa chỉ khám hiếm muộn, vô sinh ở đâu ( kín đáo 1 chút ạh), nêu ở SG thì càng tốt, giới thiệu cho em nhé...em cảm ơn mọi người..
chào thân ái..

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
349
0
0

bichthuyhn

Ðề: Hỏi địa chỉ khám hiếm muộn, vô sinh.

Meo oi Thuy thay tren duong CMT8 - Q3 gan nha Thuy o Sai gon co phong kham cua Bac sy Y Nhi hay My Nhi gi do ma chi nay la 1 trong nhung nguoi co ban tay vang o Tu du do. Meo co the noi ban qua phong kham do nho chi Nhi kham gium. Phong mach kha dong nen den som lay so. Nha do ca hai anh em deu la bac sy va mo chung Phong mach o cung dia chi. Thuy da den do roi va em chong Thuy la Bac sy Nhi dong II co vo dang theo BS Nhi de chua vo sinh do. Ngoai ra chong cua ban Thuy la BS Tu Du nua nhung Thuy lau roi khong lien lac, co gi Thuy se hoi dia chi va nho gium cho neu can.

883
0
0

mèo_ú

Ðề: Hỏi địa chỉ khám hiếm muộn, vô sinh.

vậy chị Thủy hỏi giùm Mèo nha....em cảm ơn trước...hihi..
bé Mèo tặng hoa chị này.. :rose: