Hôm nay nhà mình có bánh gì?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Có topic Hôm nay nhà mình nấu món gì rồi, để cạnh tranh với chị Rùa :p, giờ em mạo muội mở topic Hôm nay nhà mình nướng bánh gì để các bác vào đây khoe bánh nhà mình nhá! hihi. :p:x@};-

Bánh madeleines - tình yêu của em đây! Xin trân trọng kính mời cả nhà!:p:p:x@};-

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: Hôm nay nhà mình nướng bánh gì?

Ái chà! Sáng ra đọc được topic mới, tỉnh cả ngủ :) Cảm ơn topic hay! :-*

Hôm qua nhà rùa làm doughnuts

1,122
0
0

SCP

Topic hay , toàn bánh đẹp , bánh ngon :x

1,122
0
0

SCP

Nào tớ mang bài tập làm văn hôm qua nộp nhầm ở lớp toán vào đây cho đúng chỗ đúng nơi nhá :D

780
0
0

memynhi

chiều hôm qua tranh thủ vào bếp Rùa thấy mấy chú mickey, sáng nay lại thấy SCP show hàng mickey và mèo, kiểu này sao cầm lòng được, Mèo-chuột là nhân vật đặc biệt yêu thích của công chúa nhỏ nhà My-Nhi mà. Làm sao mua khuôn/cutter đây ?????

1,250
0
0

baoduy_susu

2,651
0
0

Khai Tâm

Hôm qua nhà em có cái bánh trà xanh, mời mọi người ăn bánh sinh nhật bác bachan910 :x

1,122
0
0

SCP

Nhà SCP hôm nay có bánh dừa :D

1,250
0
0

baoduy_susu

Tranh thủ con ngủ, chồng đi chưa về nướng một mẻ Co conut Ma cà Ròng đây:

872
0
0

kelly

Hôm nay lớp con gái tổ chức các bạn sinh nhật tháng 10, tối qua mẹ làm mẻ bánh cupcake hạnh nhân để hôm nay các con liên hoan

Mình làm theo công thức trong Bếp Rùa, được 88 cái cupcake xinh xinh như thế này. Cảm ơn cô Khai Tâm nhiều vì đã có những công thức bánh ngon:x

1,122
0
0

SCP

@ Mehaibi : chị ơi chiều rỗi em sẽ viết lại ct trong blog nhé
@kelly : bác ơi bánh đẹp quá , ngon quá @};-

780
0
0

memynhi

bánh ngon quá cả nhà ơi, thèm thèm thèm

2,651
0
0

Khai Tâm

@kelly & SCP: Em cứ đang tự hỏi có bao giờ mình làm được những chiếc bánh đẹp như thế không đây ;) Đói kinh khủng mà nhìn đồ ăn mặn không thèm, nhìn đồ ngọt lại thèm :"> Tình hình rất là lộn xộn.

872
0
0

kelly

@kelly & SCP: Em cứ đang tự hỏi có bao giờ mình làm được những chiếc bánh đẹp như thế không đây ;) Đói kinh khủng mà nhìn đồ ăn mặn không thèm, nhìn đồ ngọt lại thèm :"> Tình hình rất là lộn xộn.

Em ơi, chị còn xách dép theo em không biết đến bao giờ mới kịp đây? Hôm qua chị đến chỗ em Tú lấy khuôn rồi, đẹp khủng luôn, thích lắm nhé. Định tối qua làm mẻ bánh nhưng lại phải đổi kế hoạch vì lớp con gái hôm nay tổ chức sinh nhật cho các con tháng 10, thế là lại hì hụi làm mẻ bánh và sáng nay thì phải dậy sớm gọt hồng đen hết cả tay. Cuối tuần sẽ trả bài cho Cô Rùa bằng khuôn bánh mới nhé:x:x:x

1,122
0
0

SCP

Ô hô , cô giáo đói qua mê sảng rồi :D , bánh của nàng còn ko đẹp thì cuộc đời này còn ai biết làm bánh nữa nhỉ @};-

2,204
1
0

Nikki

Mấy hôm nay em chả làm bánh gì...có ít madeleines từ lần trước cơ...post lên để bon chen thôi ạ, xin các sư phụ tha thứ ạ :p

Công thức của bếp Rùa ạ :x:x:x

2,204
1
0

Nikki

Nhìn mới nhớ cái topic này giống cái showcase nhà bánh lúc trước. Thanks Lá Mơ nhiều nhiều

806
1
0

meduydu

Đọc xong cứ nghĩ là DD có em. :D:D:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.