Khảo sát về đồ chơi trẻ em...

883
0
0

mèo_ú

chào cả nhà ạh.
hôm nay em xin mạn phép vào đây tạo topic này.
em được biết nhà mình có nhiều trẻ con, em nghĩ việc mua đồ chơi cho trẻ cũng rất cần thiết.
em có nhỏ bạn ơ Mỹ khoảng 1 tháng nữa là nó vê VN, em đang định nhờ nó mua hộ em ít đồ chơi trẻ con để bán , tòan bộ tiền lãi sẽ gớp vào quỹ chung 100%.
nhưng em chưa biết ý kiến mọi người như thế nào nên em khỏa sát thử, nếu mọi người có nhu cầu thì pm cho em sớm, em sẽ up cái link cho nhà mình lựa chon, đảm bảo sẽ đúng giá....
cho em xin tý ý kiến đc ko ạh??
cảm ơn nhà mình đã ủng hộ em....
iu cả nhà nhìu..

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: khảo sát về đồ chơi trẻ em...

Ủng hộ em nhá. Con nhà chị nhớn rồi, 1 đứa thích siêu nhân, 1 đứa thích Barbie, không biết ở bển có mấy mặt hàng này không nhỉ?

883
0
0

mèo_ú

Ủng hộ em nhá. Con nhà chị nhớn rồi, 1 đứa thích siêu nhân, 1 đứa thích Barbie, không biết ở bển có mấy mặt hàng này không nhỉ?
chắc chắn có, chị mún xem hình thử ko?? em sẽ up lên cho chị chọn nhé, đặt hàng trc thì càng dễ cho em, thank chị trc nhé..

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Tiến tới đi em, giá mà nhận được trước 1/6 thì hay quá nhỉ

883
0
0

mèo_ú

Tiến tới đi em, giá mà nhận được trước 1/6 thì hay quá nhỉ
nếu như có nhiều yêu cầu thì em sẽ nói bạn em gửi hàng về trc cũng đc ạh, em sẽ cố gắng để có sớm cho chị.

883
0
0

mèo_ú

mẹ Cáo này, em đã hỏi bạn em rồi, nó bảo , ngày mai nó sẽ ra của hàng xem , chụp hình lại rồi em sẽ post lên cho chị chọn nhé.
vậy thị thích kích cỡ khoảng bao nhiêu ạh???
(1 siêu nhân và 1 búp bê Barbie)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

mẹ Cáo này, em đã hỏi bạn em rồi, nó bảo , ngày mai nó sẽ ra của hàng xem , chụp hình lại rồi em sẽ post lên cho chị chọn nhé.
vậy thị thích kích cỡ khoảng bao nhiêu ạh???
(1 siêu nhân và 1 búp bê Barbie)
Em hỏi siêu nhân cỡ nào chị còn tạm tha cho em, còn em hỏi Barbie cỡ nào chị mún oánh em quá đới, nó có chuẩn có nó rồi. Siêu nhân nhỏ xinh thoai nhá, đừng có to hơn em Barbie

883
0
0

mèo_ú

Em hỏi siêu nhân cỡ nào chị còn tạm tha cho em, còn em hỏi Barbie cỡ nào chị mún oánh em quá đới, nó có chuẩn có nó rồi. Siêu nhân nhỏ xinh thoai nhá, đừng có to hơn em Barbie
ối giời ơi, bác Cáo nóng tính thế, em sợ, hichic, okie.hihi

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Khảo sát về đồ chơi trẻ em...

Ú đợi tối về nàh chị xem ở nhà nhé, máy cq chị nó chặn cái gì mà khôngbao giờ vào được bờ lóc với dà hú cả.

349
0
0

bichthuyhn

Mèo ơi em định cạnh tranh với Phương Nga ah ? Chị là VIP của Phương Nga đấy nhưng nếu Mèo mở cái này chị sẽ bỏ PN để sang với e nhé.

883
0
0

mèo_ú

Mèo ơi em định cạnh tranh với Phương Nga ah ? Chị là VIP của Phương Nga đấy nhưng nếu Mèo mở cái này chị sẽ bỏ PN để sang với e nhé.
em đâu có dám cạnh trnah với ai đâu ạh, cái topic này hôm trc em mở ra...nhưng mà có lẽ ko thực hiện đc, nếu có ai hỏi thì em lấy giùm về thôi....khỏ nỗi...giá cả phụ thuộc vào bạn em, vì nó đi mua giúp em, nếu có ai mún mua thì em nhờ nó mua giùm rồi cầm về vì cuối tháng 5 này nó về....hihiii