Kính gửi Admin

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Trong vòng chưa đầy 5 phút topic Khi nỗi đau qua đi của em trong Topic Tâm sự để ngỏ đưa lên đã bị Min xóa trắng với những lý do được thay đổi liên tục từ Admin mặc dù em đã viết trong topic Lần 2 như thế này ( Topic của em vừa đưa lên đã bị Admin khóa với lý do "Thread deleted by Admin
Lý do: Vấn đề đã được dừng ở topic cũ có liên quan - đề nghị ko nêu các vấn đề đối tho " - Admin vội tới mức đánh không hết chữ Thoại - giờ lý do đã được thay đổi, chưa khi nào em thấy post bài lên CSTT sao lại khó như thế??? Admin bảo đây là vấn đề cũ đã trao đổi vậy thì Min mở lại topic cũ cho em nói đi ạ, Min không cho em nói ở đây thì Min làm ơn chỉ cho em chỗ nào em có thể nói ??? Để em mang sang em post ??? )
Em không hiểu trong bài viết của em có gì bí mật ảnh hưởng tới ai mà Min phải làm như thế??? Với những nội dung nêu trong bài viết mà Min đã đọc, Min làm ơn chỉ chỗ cho em, chỗ nào em có thể viết để không bị xóa Topic lần thứ 3. Mong Min trả lời cho em trong vòng vài phút vì em muốn Min trả lời nhanh như khi Min xóa trắng 02 topic của em vậy??? Em chờ câu trả lời của Min ???

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
31
0
0

Stress

Ðề: Kính gửi Admin

Mặc dù chỉ là thành viên suốt ngày lượn lờ đấu giá với mua hàng thôi, tình cờ lắm mới chui vào đây do chả ngủ được một mình nên mới lọ mọ thế này he he.

Tớ nghĩ là min khôgn nên khóa topic, chắc chắn bạn mẹ ĐH phải có ấm ức lắm mới đành lòng phải nói vậy.

@me Đuc Hieu: tớ là người hay nói thẳng, ko giữ nổi cái gì trong lòng lâu nhất là nỗi đau, nếu ấm ức cứ nói ra cho vơi bạn ạ. Thà đau một lần rồi quên đi còn hơn :)

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Trong vòng chưa đầy 5 phút topic Khi nỗi đau qua đi của em trong Topic Tâm sự để ngỏ đưa lên đã bị Min xóa trắng với những lý do thay đổi liên tục, em không hiểu trong bài viết của em có gì bí mật ảnh hưởng tới ai mà Min phải làm như thế??? Với những nội dung nêu trong bài viết mà Min đã đọc, Min làm ơn chỉ chỗ cho em, chỗ nào em có thể viết để không bị xóa Topic lần thứ 3. Mong Min trả lời cho em trong vòng vài phút vì em muốn Min trả lời nhanh như khi Min xóa trắng 02 topic của em vậy??? Em chờ câu trả lời của Min ???
Admin xin trả lời bạn như sau:

1. Admin ko thay đổi lý do liên tục; Đó là lỗi hạn chế ký tự trong ô lý do nên Admin type đầy đủ lý do mà thành viên ko đọc được, do vậy Admin phải chỉnh sửa lại, xóa bớt ký tự để thành viên đọc được.

2. Các vấn đề bạn nêu trong topic đã được hàm ý trong topic Một lời cảm ơn tới người quen của thành viên Mít và Nem, và đã được Admin để trong một thời gian nhất định để các thành viên nói hết vấn đề. Sau đó Admin đã post bài cuối để dừng topic lại, vì các thành viên ko đưa ra được bằng chứng xác thực, gây mất đoàn kết nội bộ. Điều này Admin đã ghi rõ trong Nội quy diễn đàn, phần III/ 2.
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=717

Thêm nữa, nhiều vấn đề, câu chữ, lời nói bạn đưa ra là tóm tắt lại ý trong các đối thoại, chat YM, ngoài diễn đàn, điều này ko được phép mang vào diễn đàn để bình luận.

Admin đề nghị bạn ko mở lại topic.

15
0
0

Mẹ BB

Thế bạn Mẹ Đức Hiếu đã copy lại bài chưa?

3
0
0

haibang

Mặc dù chỉ là thành viên suốt ngày lượn lờ đấu giá với mua hàng thôi, tình cờ lắm mới chui vào đây do chả ngủ được một mình nên mới lọ mọ thế này he he.

Tớ nghĩ là min khôgn nên khóa topic, chắc chắn bạn mẹ ĐH phải có ấm ức lắm mới đành lòng phải nói vậy.

@me Đuc Hieu: tớ là người hay nói thẳng, ko giữ nổi cái gì trong lòng lâu nhất là nỗi đau, nếu ấm ức cứ nói ra cho vơi bạn ạ. Thà đau một lần rồi quên đi còn hơn :)
Chắc mẹ Đức HIếu có điều gì "uẩn khúc" thì mới chia sẻ, có thể ở topic cũ mẹ ĐH chưa nói được vì lý do nào đó, giờ nói ra rồi lại bị Admin xóa luôn. Vậy hay Admin mở lại topic cũ cho mẹ ĐH được chia sẻ đi ạ :>.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Admin xin trả lời bạn như sau:

1. Admin ko thay đổi lý do liên tục; Đó là lỗi hạn chế ký tự trong ô lý do nên Admin type đầy đủ lý do mà thành viên ko đọc được, do vậy Admin phải chỉnh sửa lại, xóa bớt ký tự để thành viên đọc được.

2. Các vấn đề bạn nêu trong topic đã được hàm ý trong topic Một lời cảm ơn tới người quen của thành viên Mít và Nem, và đã được Admin để trong một thời gian nhất định để các thành viên nói hết vấn đề. Sau đó Admin đã post bài cuối để dừng topic lại, vì các thành viên ko đưa ra được bằng chứng xác thực, gây mất đoàn kết nội bộ. Điều này Admin đã ghi rõ trong Nội quy diễn đàn, phần III/ 2.
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=717

Thêm nữa, nhiều vấn đề, câu chữ, lời nói bạn đưa ra là tóm tắt lại ý trong các đối thoại, chat YM, ngoài diễn đàn, điều này ko được phép mang vào diễn đàn để bình luận.

Admin đề nghị bạn ko mở lại topic.
Thế thưa Admin là những câu chữ đó trong topic đó bình luận về ai ạ? Về em đúng không ạ? Thế Min cũng phải để cho em được nói chứ? Giờ em chờ Min chỉ cho em chỗ để em được nói, để em có thể bảo vệ danh dự của em trong CSTT ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.