Kỷ niệm đáng nhớ từ những chuyến đi của CSTT

1,557
0
0

Camellia

Em xin được "trả nợ" ảnh cho các thành viên nhà mình sau những chuyến đi. Em cũng muốn để mọi người được làm quen với những CSTTer không chỉ cặm cụi làm từ thiện, họ rất thông minh, nghịch ngợm, đáng yêu và tất nhiên là cực kỳ đẹp :) . Mong mọi người hãy cùng "cất" vào đây những kỷ niệm vui buồn (phiêu lưu nữa)trong các chuyến đi, để chúng ta sẽ luôn nhớ đến một thời chúng ta trẻ trung (hí hí) và đã từng đồng hành cùng nhau trên những chặng đường chia sẻ tình thương.

Gửi mọi người thu hoạch của em sau chuyến đi Hà Tĩnh-Quảng Bình Tháng 10 năm 2010

Chân dung thành viên :)

Mẹ Hà Cún Linh​

Bảo - Nát​

Bảo Duy​

Temporal_life​

Mẹ Quốc Trung​

OMM​

Mẹ Bi ve​

Chanh Hấu Hấu và xã :)

Sokool​

Emily​

Nhóm "đút nhét" Ruồi-Xề-Virgo​

Xề-Virgo (khiếp điệu kinh)​

Em Tú Virgo và cái túi trứ danh do Mẹ Xề Design :)

-------------------

Kỷ niệm đáng nhớ trong chuyến đi này với em là lúc xe ô tô bị hỏng, lúc ấy các thành viên của mình tranh thủ xuống hái hoa, hóng mát và ngắm trăng

Ấy nhưng có một người không ngắm trăng, mà tranh thủ...ngủ trông rất tội nghiệp :D

Rồi lúc tắc đường ở đúng khu chợ, các mẹ nhà mình không ngại ngần rải bạt lên mấy phản bán thịt nằm ngủ dưới trăng :D

Kỷ niệm là ngày kỷ lục đọi Hà Tĩnh được ngồi trên xe tải cả ngày, ăn trên xe tải, chia hàng trên xe tải, di chuyển bằng xe tải và thậm chí còn tranh thủ ngủ trong khi xe tải di chuyển từ xã này sang xã kia, đến mức các chị hăng hái định nếu phát hàng xong sớm thì theo xe tải về thẳng Hà nội (hú cả vía là lái xe tải từ chối chứ không giờ chắc em đứ đừ cả tuần luôn ko dậy được)​

Kỷ niệm là khi túi hết, Mẹ Xề đã phát huy khả năng design tối đa, ra một sản phẩm túi thời trang đựng hàng cứu trợ từ bao tải đựng xà phòng giặt :D. Virgo là người mẫu độc quyền cho sản phẩm này :))​

Trong bức ảnh dưới đây, sau khi chị Tem (cái big mông trong ảnh) hý hửng khoe với mọi người là chộp được cái ảnh phía xa xa rất buồn cười, thì Cam lại khoe với chị ấy là có bức còn buồn cười hơn là đây :D

Đoàn đi Hà Tĩnh-QuảngBình hôm ấy (cái này không có mẹt em mà xin dành cho mọi người và một người mà không mà có em là không có anh ta và ngược lại :)) )

Nhà mình ơi! Có kỷ niệm gì thì tiếp nối đây nhé!!! :cstt09:​

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
9
0
0

EMILY

Ðề: Kỷ niệm đáng nhớ từ những chuyến đi của CSTT

Trong bức ảnh dưới đây, sau khi chị Tem (cái big mông trong ảnh) hý hửng khoe với mọi người là chộp được cái ảnh phía xa xa rất buồn cười, thì Cam lại khoe với chị ấy là có bức còn buồn cười hơn là đây :D

:-O:-O:-O:-O Ôi, thật là bức ảnh "để đời" , nghệ thuật dành cho nhau @};-

741
0
16

In front of the scene thì nó là thế này

Còn in front of the in front thì phải hỏi em áo đen và a Bảo

2,501
0
0

Haidang02

Không hiểu cái cậu áo đen chụp gì nhỉ ::-?

2
0
0

Frederikborg

Không hiểu cái cậu áo đen chụp gì nhỉ ::-?
Ah, cái cậu đó là photographer của cái cô mà đồng chí Bảo đang chụp ảnh ý. Cậu ý đi theo có mỗi nhiệm vụ là chụp tất cả những gì liên quan đến cái cô đấy. Hài =))

2,501
0
0

Haidang02

Ah, cái cậu đó là photographer của cái cô mà đồng chí Bảo đang chụp ảnh ý. Cậu ý đi theo có mỗi nhiệm vụ là chụp tất cả những gì liên quan đến cái cô đấy. Hài =))
EM cũng hỏi câu đấy ? có gì mà chụp nhể?
Mặt trời chân lý chiếu qua ... mông , chị ah =))
May mà quần Bảo nhà mình không rách :D
Ảnh này hơi bị độc đấy Tem ạ ...

2,080
0
0
Ðề: 23.10.2010 Tường thuật trực tiếp chuyến đi của CSTT chia sẻ khó khăn với đồng bào lũ lụt Can Lộc, Hà Tĩnh và các cháu học sinh trường tiểu học xã Thanh Hóa, huyện Tuyên Hóa, tỉnh Quảng Bình

Giây phút nghỉ ngơi và ăn trưa của đoàn tại QB.
Buôn gỗ nhé

1 viên ,2 viên, 3 viên ... nhà này nhiều ngói nhể

2,080
0
0
Ðề: 23.10.2010 Tường thuật trực tiếp chuyến đi của CSTT chia sẻ khó khăn với đồng bào lũ lụt Can Lộc, Hà Tĩnh và các cháu học sinh trường tiểu học xã Thanh Hóa, huyện Tuyên Hóa, tỉnh Quảng Bình

Giây phút nghỉ ngơi và ăn trưa của đoàn tại QB.
Buôn gỗ nhé

1 viên ,2 viên, 3 viên ... nhà này nhiều ngói nhể

713
0
16

Virgo2007

Member

Post hai lần hả Ớt ơi?

713
0
16

Virgo2007

Member

Cái topic này hay đấy chị, hihi. Những hình ảnh nhí nhố của tụi mình không làm hỏng sự nghiêm túc của topic bên kia mà các Cstter lại thấy vui khi xem lại những hình ảnh này. Nơi lưu giữ những kỷ niệm và những khoảnh khắc không bao giờ quên @};-

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Xem đi xem lại thik thật đấy. Ảnh mấy chị em cái j cũng tươi ấy, là yêu nhất. Người mẫu Virgo ơi gửi ảnh cho Unilever đi đảm bảo họ mua lại bản quyền để quảng cáo Omo. Anh Bảo ơi show hàng Qb của mình lên đi.:cstt01:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Sao các bác không giới thiệu tên nhở, em ở nhà hóng hớt, xem hình mà không biết ai với ai :cstt02:

817
0
16

Đồng chí Bảo cho vc tớ xem ảnh nghệ thuật với

Thân!
Chồng Chanh (mượn nick)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Su thik ảnh nào để chị điểm mặt chỉ tên cho nào.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cái này chị ạh @};-

Cái này ko rõ mặt lắm nhỉ, từ trái qua phải nhé: chị K.O.M, BAO DUY, Temp, mecunlinh (đứng), MeBive (mũ đỏ), ai mũ trắng bên cạnh ấy nhỉ, mequoctrung,Chanh Hấu Hấu, EMILY, ai ấy nhỉ, Me Kem Mut, nhân vật áo đen ngồi đằng sau là vệ sĩ của EMILY.
(ko có OMM với Bảo vì lúc đó đi vào bản rùi, tiếc xế).

817
0
16

Mọi người tươi tắn thật!
Đúng là làm xong một việc nghĩa, bao mệt nhọc đều tiêu tan.

Chồng Chanh Hấu Hấu (mượn nick vợ)

p/s: Trong ảnh có một vị đẹp jai thật (áo đen). Đẹp như diễn viên Hàn Quốc, A Bảo nhìn thấy còn khoái... cứ trầm trồ suốt. Đẹp thế, chắc cô bé Ly phải giữ cho thật chặt 2E nhỉ?