Mình là thành viên mới

6
0
0

hoacomay1811984

minh mới đăng ki, mình chẳng biết làm thế nào gửi tin và gửi bài có ai chia se voi minh ko? minh thích các hoạt động xã hội mang tính nhân đạo, ko biết sử dụng web để xem tin và đăng tin buồn quá. hu hu:((

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Mình là thành viên mới

minh mới đăng ki, mình chẳng biết làm thế nào gửi tin và gửi bài có ai chia se voi minh ko? minh thích các hoạt động xã hội mang tính nhân đạo, ko biết sử dụng web để xem tin và đăng tin buồn quá. hu hu:((
Chào mừng bạn gia nhập ngôi nhà của những tấm lòng NHÂN! @};-@};-@};-

Bài post này chính là mở topic mới, đăng tin rồi mà? Hồi đầu, mình còn không biết mở topic như thế nào cơ!:D

Trong các topic đã có sẵn, bạn nhìn phía bên trái bài dưới cùng, có nút "Trả lời", click vào đó và viết.

Còn nếu muốn trích lại bài của thành viên khác, thì phía dưới mỗi bài viết của họ có nút "Trích", click vào đó, xong.

Hoặc nếu đang bận bịu thì nhìn xuống dưới cùng của trang, có một ô trống "Trả lời nhanh", bạn gõ thẳng vào đó và gửi đi.

Icon diễn tả...xài thoải mái thì phải, muốn chèn vào trước, sau chữ nào thì gõ xong chữ đó, click vào hình đó là nó hiện lên>:D<.

Muốn đọc bài mới thì click vào chữ "Xem bài mới"thanh công cụ (Toolbars) phía trên cùng của trang chính. Bài cuối cùng của mỗi topic sẽ được liệt kê đầy đủ.

Trên thanh công cụ còn có nhiều tiện ích khác, bạn tra cứu từ từ nhé, đơn giản như đan rổ mà. :D

Bạn có thể tham khảo thêm các Hướng dẫn sử dụng diễn đàn ở đây nhé:
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/forumdisplay.php?f=136

Chúc bạn tìm được nhiều niềm vui và hạnh phúc khi tham gia vào các hoạt động của Chia sẻ tình thương!:x:x