Mong con trai nhà Kukumalu mau khỏi ốm

1,557
0
0

Camellia

Khổ thân nhà Kukumalu, con giai bị ốm, sốt cao liên miên cả tuần, đi viện rồi. Kukumalu thức đêm trông con, kiệt sức vì mệt. Thương quá!
Gọi điện nhắn tin mãi vẫn chửa rõ tình hình.
Vào đây chúc con giai mau khỏi ốm.
Mẹ Kuku và gia đình cố gắng nhé!!!

192
0
0

bongvaben

Ðề: Mong con trai nhà Kukumalu mau khỏi ốm

Khổ thân nhà Kukumalu, con giai bị ốm, sốt cao liên miên cả tuần, đi viện rồi. Kukumalu thức đêm trông con, kiệt sức vì mệt. Thương quá!
Gọi điện nhắn tin mãi vẫn chửa rõ tình hình.
Vào đây chúc con giai mau khỏi ốm.
Mẹ Kuku và gia đình cố gắng nhé!!!
Chuc con trai me Kukumalu mau khoe nhe, mua nay dang dich sot Virus, chac phai sot hang tuan moi khoi, chi co truyen dich la mau khoe thoi. Mong con trai mau khoe nhe, cac me CSTT yeu con nhieu:love:

2,651
0
0

Khai Tâm

Chúc con trai mau khỏi sốt nào. Mẹ H ơi, trẻ con thời điểm giao mùa này hay ốm lắm... cố lên nhé! :love: :love: :love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hôm nọ em tưởng đỡ rồi mà giờ lại ốm tiếp à, khổ quá, thế này thì mẹ nó lấy đâu ra can đảm đẻ đứa nữa, hôm nọ đã kêu thế với em rồi. Mong con giai chóng khỏe.

235
0
16

1974

Member

Chúc con trai mau khỏi ốm, mẹ Kukumalu cố gắng lên nhé

1,904
0
36

291179

Active Member

chúc con trai mai khỏi ốm luôn nhá, con sẽ ăn trả bữa để lấy lại sức nhé!

2,080
0
0

Chúc con trai sớm khỏi bệnh nhé, sớm khỏi để còn tung hoành ngang dọc với mẹ nữa chứ con yêu.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chúc con trai mẹ Kukumalu mau khỏi ốm để mẹ Kukumalu tiếp tục chiến đấu nhé.

1,849
0
0

BB&C

Chúc con trai mau khỏi ốm nha con.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Kukumalu ơi, con trai thế nào rồi. Cố lên bạn nhé!

148
0
0

BlueSky

Mong con trai chóng khỏi ốm và cả nhà chị Kukumalu luôn tràn ngập tiếng cười nhé!:love::love::love:

141
0
0

kukumalu

Chết thật, hôm nay mới biết có topic này :( Trộm vía cu con đã khỏe và nghịch như giặc, tí nữa thì được mẹ tí tởn cho đi Thụy An cùng đấy.

Cảm ơn các chị, các bạn nhiều lắm, những người em đã gặp và chưa gặp. Khi nào có dịp offline nhất định cháu sẽ đến chào các cô các bác rõ to ạ :)

Cũng xin được chúc đại gia đình chúng ta luôn mạnh khỏe, may mắn và có thêm nhiều năng lượng :x

165
0
0

Threebluestars

Chết thật, hôm nay mới biết có topic này :( Trộm vía cu con đã khỏe và nghịch như giặc, tí nữa thì được mẹ tí tởn cho đi Thụy An cùng đấy.

Cảm ơn các chị, các bạn nhiều lắm, những người em đã gặp và chưa gặp. Khi nào có dịp offline nhất định cháu sẽ đến chào các cô các bác rõ to ạ :)

Cũng xin được chúc đại gia đình chúng ta luôn mạnh khỏe, may mắn và có thêm nhiều năng lượng :x
Hôm nay đọc được những dòng này của mẹ kukumalu vậy là vui rồi. Cứ nhìn thấy các con khỏe, chạy nô đùa là vui rồi mẹ kuku nhỉ?

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chúc con trai mẹ Kukumalu mau khỏi ốm nhé!

2,204
1
0

Nikki

Chúc mừng con trai chị kukumalu đã khoẻ nhé. Mong là bé luôn "nghịch" để mẹ khỏi lo lắng vì bé bệnh:love:

141
0
0

kukumalu

Cảm ơn các mẹ again :love: Cháu đã khỏe và đi trẻ rồi ạ.
Xin được chúc tất cả các em bé đều mạnh khỏe nhất là trong điều kiện thời tiết hiện nay. Rất mong topic "đến đây là hết" vì có lẽ đã mất nhiều thời gian của mọi người quá. Một lần nữa mẹ con cháu xin được cảm ơn các cô các bác nhiều nhiều :smiling: