(MS103/TT) 18.4.2010 - Chia sẻ tình thương đến với Trung tâm Bảo trợ Trẻ em Vũng Tàu

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 18.04.2010 CSTT Sài Gòn đến với Trung Tâm Bảo Trợ Trẻ em Vũng Tàu

Cả nhà Sài Gòn ơi, cho em biết số lượng người xuống Vũng tàu để chúng em tiếp đón với ạ.:love::love:
Nhấp nhổm từ chiều đền giờ vì câu này đấy.

Ôi chị chưa đi Vũng Tàu bao giờ. Nhưng nghe lại những giai điệu bài hát của Vũ Thanh thấy náo nức bồi hồi ghê. Nhớ những năm tháng cuối cấp 3 quá vì đúng thời điểm đó bài hát đc ra đời và rất nổi tiếng

Chiều về xôn xao nghe Vũng Tàu biển hát
Dập dìu thuyền về như sóng xô bờ cát
Từ giàn khoan xa, mênh mang trời lộng gió
Bãi Trước, Bãi Sau, sóng vỗ xua tan màn đêm…

Ai qua nơi đây, có nghe tiếng ca
Vũng Tàu biển hát, sóng cháy trong lòng ta

http://www.youtube.com/watch?v=HsX9rE-gZq4

77
0
0

Eri Nguyen

Hi Nikki,

Cho anh tham gia từ khúc Vũng Tàu nhé. May quá đang công tác trong Sài Gòn, cuối tuần lại về Vũng Tàu nữa nên khi nào
nhóm tới Trung tâm thì anh chạy qua join luôn.
Do công việc cũng bận rộn nên mai anh gửi Nikki 500K, Nikki giúp mua quà cho các bé.

Thân
:cstt04:

720
0
0

chuột đồng

Sài gòn ơi! chuẩn bị xong hết chưa ạ, có Bác nào còn thiếu áo tắm hông? nhắn em mang qua cho ạ :D

2,204
1
0

Nikki

Hi Nikki,

Cho anh tham gia từ khúc Vũng Tàu nhé. May quá đang công tác trong Sài Gòn, cuối tuần lại về Vũng Tàu nữa nên khi nào
nhóm tới Trung tâm thì anh chạy qua join luôn.
Do công việc cũng bận rộn nên mai anh gửi Nikki 500K, Nikki giúp mua quà cho các bé.

Thân
Hi anh,

Thì ra FB CSTT là do anh "chủ quản" hèn chi em đang thắc mắc :D...Rất vui được cùng anh tham gia chương trình lần này :)

1,849
0
0

BB&C

Tiếc nhỉ, mình trưa CN mới vào đên SG nên có muốn đi với mọi người cũng không kịp. Tiếc quá. Mình muốn gửi 500k cho chuyến đi này, saomai ứng tiền hộ, chị sẽ nhờ em gái trong đó chuyền trả Saomai nhé, thanks.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Tìm mãi mà chẳng thấy tài khoản đầu cầu SG, ai có làm ơn cho xin nhé. Thanks.

79
0
0

mẹ Cá Chép

Tìm mãi mà chẳng thấy tài khoản đầu cầu SG, ai có làm ơn cho xin nhé. Thanks.
Tài khoản này nè chị

TK nhận ủng hộ chuyến đi
Trần Thị Thu Trang - ID Nikki
0071002774499 - VCB HCM
Tel: 0902933844
[/B]

@ cả nhà : em xin lỗi vì hôm nay mới biết tin này nên không sắp xếp tham dự được :(. Cho em gửi 500k mua quà cho các bé. Chúc cả nhà 1 chuyến đi vui và thành công @};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,528
0
0

saomai

Ngày 16/04/2010:
Nik ơi, chị nhận của chị Blanch 300k
Và chị BB&C : 500k tặng các bé nhé.

Cảm ơn các chị@};-:cstt08:

1,528
0
0

saomai

@Rùa về và bác LG Nam tiến đê: off VT tiếp (cơ bản cũng gần SG mà:D)
@Mẹ cá chép: :love:

2,204
1
0

Nikki

THÔNG BÁO:

PHƯƠNG TIỆN DI CHUYỂN TỪ TP.HCM ĐẾN VŨNG TÀU: MECEDES SPRINTER 16 CHỖ - 1.500.000/ngày
THỜI GIAN KHỞI HÀNH: 6H30' SÁNG NGÀY 18/4/2010
ĐỊA ĐIỂM TẬP TRUNG: PARKSON C.T PLAZA (SÂN BAY TSN - TRƯỜNG SƠN) có thể gửi xe ở Parkson hoặc trong sân bay
ĐÓNG GÓP TIỀN XE: 150K/NGƯỜI (KO TÍNH TRẺ EM) TIỀN ĂN, SINH HOẠT SẼ DO CHÍNH PHỦ CAMPUCHIA ĐÀI THỌ...

LỊCH TRÌNH CHƯƠNG TRÌNH:
- SÁNG: 6H30 xuất phát, ăn sáng trên xe với xôi gà :D, 9h30 đến TP.Vũng Tàu, đón các đầu cầu Vũng Tàu và đến Trung tâm Bảo trợ trẻ em,
* Thăm hỏi, phát quà, ăn bánh giao lưu cùng Trung tâm và các bé

- TRƯA: 11h30 tạm biệt Trung tâm, CSTT-SG thẳng tiến ra biển để tiến hành giao lưu nội bộ và các hoạt động relax
* Đầu cầu Vũng Tàu (minhnhat) có nhã ý mời gia đình CSTT-SG đến thăm nhà và có tiệc chào mừng!!! (sao đây cả nhà???cả nhà cho ý kiến nhé:))

- CHIỀU: tắm biển, vui chơi...4h30 - 5h tạm biệt Vũng Tàu, chúng mình tiến về "giải phóng" SG :))
* Có thể ghé Bà Rịa thưởng thức bánh canh giò heo nổi tiếng Bà Rịa (nếu vậy thì cần phải tạm biệt VT sớm hơn 1 tí :()

- TỐI: 7h-8h có mặt tại SG (giờ giấc đã đề phòng kẹt xe tại cửa ngõ TP)...chúng mình tạm biệt nhau...tiến về nhà mình rồi cùng hồi tưởng lại dư âm hạnh phúc của chuyến đi :-*

TRÊN ĐÂY LÀ LỊCH TRÌNH DỰ KIẾN CỦA CHUYẾN ĐI, MONG MỌI NGƯỜI THEO DÕI VÀ GÓP Ý. THANKS

720
0
0

chuột đồng

Nhìn lịch trình mà buồn quá, nếu lỡ CN em được đi đột xuất cả nhà có cho em đi hông :)

77
0
0

Eri Nguyen

Hi chuột đồng,

Khi đi nhớ mang theo nhiều tiền là được thôi. ^^

77
0
0

Eri Nguyen

Hi anh,

Thì ra FB CSTT là do anh "chủ quản" hèn chi em đang thắc mắc :D...Rất vui được cùng anh tham gia chương trình lần này :)

Hi,

Rất vui được giao và lưu với CSTT Sài Gòn :-D

275
0
0

minhnhat

THÔNG BÁO:

* Đầu cầu Vũng Tàu (minhnhat) có nhã ý mời gia đình CSTT-SG đến thăm nhà và có tiệc chào mừng!!! (sao đây cả nhà???cả nhà cho ý kiến nhé:))
Còn sao trăng gì em ơi, cả nhà cứ thẳng tiến , chị cứ lo chị em dưới này tiếp đón đoàn chu đáo không đây :D

@ chị Chuột đồng : nhà càng đông càng vui chị ạ, mong từ đây đến CN số lượng người đi VT sẽ không rơi rụng nhé.

Báo cáo cả nhà sữa bột ,sữa tươi, tã , bánh đã được chuyển đủ đến nhà em rồi ạ , ngày SX đều tháng 1 và 2/2010.
Đang chờ lệnh cấp trên giao nhiệm vụ chia quà cho các con.
Ngày mai em và chị mẹ Bobeo sẽ chia quà ạ.:)

720
0
0

chuột đồng

Còn sao trăng gì em ơi, cả nhà cứ thẳng tiến , chị cứ lo chị em dưới này tiếp đón đoàn chu đáo không đây :D

@ chị Chuột đồng : nhà càng đông càng vui chị ạ, mong từ đây đến CN số lượng người đi VT sẽ không rơi rụng nhé.

Báo cáo cả nhà sữa bột ,sữa tươi, tã , bánh đã được chuyển đủ đến nhà em rồi ạ , ngày SX đều tháng 1 và 2/2010.
Đọc mà nghe phấn chấn tinh thần làm sao! em hết cách rồi chị ơi! mới tỉ tê chồng lần nữa, nhưng thất bại rồi.

Thôi mọi người đi lo việc lớn, yên tâm có em ở nhà quét dọn sạch sẽ, phà trà đợi cả đoàn vui vẻ trở về.

PS: không biết em với minh nhật ai bự hơn ai, nhớ có lần xem hình thấy chị bự hơn, mà chị cứ kiu em bằng chị chụt, làm em thấy có lỗi quá.

15
0
0

haclun

Ui, me MinhNhat voi me BoBeo dot nay` vat va rui!. Thương 2 mẹ lắm co*! Chụt chụt :-*:-*

77
0
0

Eri Nguyen

Nikki trăng sao cái gì nữa, không nên phụ lòng chị minhnhat :D. Cám ơn chị minhnhat. he he

408
0
0

bachan910

Mẹ minhnhat và mẹ Bobeo vất vả rồi đây, làm luôn phần của Xì-gòn, cảm ơn nhiều nhiều nha! @};-

Chị SM ui, em định mua 2 thùng sữa VM bữa đó vác theo nhưng giờ nghe minhnhat nói vậy nên thôi, em xin góp 500k vào quỹ nha! Lát về em sẽ ghé ck ạ!

1,961
0
0

anatomysu

Hichic cho em có ý kiến, em thêm tiết mục ra chợ mua cá tươi đi huhu. Em bị ám ảnh cá urê của SG. Em hứa làm cái phóng sự chợ Vũng Tàu cạnh tranh chợ Nhựt ạ :D... Huhu mà ra đó trễ làm sao có chợ :((. Em muốn cá dứa Vũng Tàu :((

1,961
0
0

anatomysu

Em thêm 1 thành viên luôn, thành ra phần em 3 người lớn, xin hết ạ.