(MS114.1/TT) 05.3.2011 - Đầu xuân mới CSTT đến thăm & tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, Sơn Động, Bắc Giang

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang (tập trung 4g00 sáng tại Khu ĐTM Định Công - chi tiết xem bài #155)

Ô em tưởng em bé hư có đi chứ nhỉ. Em vừa lượn phố về, tạnh hẳn rồi và đường bắt đầu khô. Hi vọng ngày mai các bác đi ko có mưa gì hết ko thì cả đoàn lại thêm vất vả. Chúc các bác thượng lộ bình an.
EBN chắc chắn có 1 ng đi nhưng là Ai là Ai thì vẫn chưa biết ..........Hồi hộp chờ tin , vì cái tội thèm nghe hát "Gió cuốn mây đi ngày không có mưa. Một ngày ấm áp không mưa để nắng thơm" quên thời gian dài trên xe ......
Chắc chắn OG và LG bỏ phiếu là hai phiếu nhé EBN...

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 05.03.2011 đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang

Ngày mai từ 2g đến tối mẹ nào có thể on nhắn hộ cái .............

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ðề: 05.03.2011 đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang

May quá trời tạnh mưa rồi, chỉ còn lạnh thôi :">
Dạ, nhà em phải chia đều lực lượng tiền tuyến - hậu phương vì còn chở 2 bạn nhỏ đi học nên tối nay sẽ oẳn tù tì ra cái gì ra cái này xem mai tên nào được đi Bắc Giang :)
Em đang nghĩ xem sẽ ra cái gì :D

Em gửi phông ở nhà chị Tịnh rồi ạ. Cứ gửi trước cho chắc ăn, nhỡ sáng ra đi vội lại quên thì chít dở. Em dạo này nẫn nộn nỗn nận quên nhớ nung tung cả :-&. Chậc chậc, mới "băm" mà đã thế B-)

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

May quá trời tạnh mưa rồi, chỉ còn lạnh thôi :">
Dạ, nhà em phải chia đều lực lượng tiền tuyến - hậu phương vì còn chở 2 bạn nhỏ đi học nên tối nay sẽ oẳn tù tì ra cái gì ra cái này xem mai tên nào được đi Bắc Giang :)
Em đang nghĩ xem sẽ ra cái gì :D

Em gửi phông ở nhà chị Tịnh rồi ạ. Cứ gửi trước cho chắc ăn, nhỡ sáng ra đi vội lại quên thì chít dở. Em dạo này nẫn nộn nỗn nận quên nhớ nung tung cả :-&. Chậc chậc, mới "băm" mà đã thế B-)
Ra cái gì mà ..............nhỉ ???Ai nghĩ hộ đi để EBN còn thằng chứ ..hì hì

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ngày mai từ 2g đến tối mẹ nào có thể on nhắn hộ cái .............
tức là từ 2h sáng thứ 7 tới tối thứ 7 hả bác. Nếu đúng em xin phép có mặt online

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ðề: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang (tập trung 4g00 sáng tại Khu ĐTM Định Công - chi tiết xem bài #155)

EBN chắc chắn có 1 ng đi nhưng là Ai là Ai thì vẫn chưa biết ..........Hồi hộp chờ tin , vì cái tội thèm nghe hát "Gió cuốn mây đi ngày không có mưa. Một ngày ấm áp không mưa để nắng thơm" quên thời gian dài trên xe ......
Chắc chắn OG và LG bỏ phiếu là hai phiếu nhé EBN...
Em đang chat với anh xã, anh xã bảo em được quan chức CSTT bao che thế thì anh ý không địch nổi, he he :D

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ra cái gì mà ..............nhỉ ???Ai nghĩ hộ đi để EBN còn thằng chứ ..hì hì
Em chat bảo: Mẹ sẽ không bao giờ nói với ba là mẹ sẽ ra cái kéo đâu nhé ;)
Ba Bi Bob chat lại: Ba sẽ không bao giờ nói với mẹ là ba sẽ ra cái kéo to hơn đâu nhé :D
Để xem tối nay kéo ai to hơn.
Hồi trước có một cháu bé ở gần nhà em, rất thèm ăn thịt xiên nướng nhưng không dám xin mẹ nên lúc đi học về mẹ đèo qua hàng thịt nướng, cu cậu bảo: Mẹ ơi con sẽ không bao giờ xin mẹ mua thịt nướng đâu mẹ ạ :D. Mẹ mủi lòng, thế là cu cậu được ăn thịt nướng ngon lành :)
Xin lỗi cả nhà em xì-pam tí :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Nhà Pooh đi taxi đi, gửi cho vài cái link đọc xem có phải chỉ dọa xuông ko nhé, hừm.
Em về doạ lại anh xã, anh xã bảo anh toàn đi giờ đấy, sợ gì????? :-O (không biết đi lúc nào ::-?)

Nhà Poo đi với Linh mèo đi, bảo taxi quen đón từ nhà Poo rồi sang nhà Linh mèo ở Dốc ngọc hà đón. Linh mèo có taxi quen đấy.
Em báo cáo là em hẹn hò được rồi ạ. Sẽ có 2 anh chị qua đón em và chúng em cùng đi taxi đến :)

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em đang chat với anh xã, anh xã bảo em được quan chức CSTT bao che thế thì anh ý không địch nổi, he he :D
Em có thêm một phiếu nữa rồi nhé, vì đang muốn nghe giọng hát của em. Nói với anh xã là em có nhiều đồng minh lắm, anh không địch được đâu. Nếu anh ý hát hay được hơn em thì để chị nghĩ lại :D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Sory cả nhà em ứ đi được

1,014
0
0

Em bé ngoan

Sory cả nhà em ứ đi được
Xề đùa đấy hử?

199
1
18

MeKem

Member

Chúc cả nhà mình chuyến đi ngày mai thành công tốt đẹp!!!:cstt07::cstt07::cstt07:

346
0
0

meBive

Chúc cả nhà mình chuyến đi thuận lợi và vui vẻ, mong thời tiết tạnh ráo !!!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang (tập trung 4g00 sáng tại Khu ĐTM Định Công - chi tiết xem bài #155)

Sory cả nhà em ứ đi được
Cái giọng tưng tửng này chắc muốn dọa anh nào trong đoàn ấy mà :p

1,467
0
36

Pokiona

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang (tập trung 4g00 sáng tại Khu ĐTM Định Công - chi tiết xem bài #155)

Cái giọng tưng tửng này chắc muốn dọa anh nào trong đoàn ấy mà :p
Chuẩn ko cần chỉnh chị ạ. Em nhận được thông tin mật rồi. Xề chỉ giỏi hù doạ :>

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Mai chắc trời sẽ lạnh nhưng chúng mình cố gắng mặc áo chuối nhá. Xề đã mua cho mỗi ng 1 cái áo mưa mỏng đề phòng ngồi xe tải mà trời lại mưa.

Hẹn gặp cả nhà sáng mai.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Nhà em đang Oắn tù tì ra cái gì ra cái này. ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.