(MS116.2/TT) 16.4.2011 - Tường thuật trực tiếp: CSTT thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

1,557
0
0

Camellia

Ðề: (MS116.2/TT) Tường thuật trực tiếp - 16.04.2011 - CSTT Thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

Ôi em chạy vào tạ lỗi với mọi người vì không hoàn thành nhiệm vụ từ hôm về tới giờ. May mà đã có phóng sự của Virgo. Khổ thân em up mãi mấy cái ảnh mà nó lỗi liên tục nên không làm xong nổi. Nhưng thiết nghĩ là những tấm hình tuyệt đẹp của sư phụ Bảo, của Eric Nguyễn cùng bài phóng sự của Virgo đã quá đủ để mọi người mường tượng cho chuyến đi rồi đúng không ạ :D (icon nịnh nọt)
Em xin tự kiểm điểm và sẽ rút kinh nghiệm cho lần sau ạ :)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (MS116.2/TT) Tường thuật trực tiếp - 16.04.2011 - CSTT Thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

Ôi em chạy vào tạ lỗi với mọi người vì không hoàn thành nhiệm vụ từ hôm về tới giờ. May mà đã có phóng sự của Virgo. Khổ thân em up mãi mấy cái ảnh mà nó lỗi liên tục nên không làm xong nổi. Nhưng thiết nghĩ là những tấm hình tuyệt đẹp của sư phụ Bảo, của Eric Nguyễn cùng bài phóng sự của Virgo đã quá đủ để mọi người mường tượng cho chuyến đi rồi đúng không ạ :D (icon nịnh nọt)
Em xin tự kiểm điểm và sẽ rút kinh nghiệm cho lần sau ạ :)
Mama tổng quản ơi lần sau có thêm nhân sự cho đội chia quà nhể B-) . Mà bài phóng sự của Virgo chính là bài tường thuật trực tiếp, chứ phóng sự sau chuyến đi vẫn đang chờ nhóm nhiếp ảnh đấy ;) :x .

1,557
0
0

Camellia

Mà tạ lỗi thì cũng phải có hành động biểu hiện của tạ lỗi, em xin up bổ sung một số những hình ảnh còn thiếu của chuyến đi ạ:

Như mọi lần đi xa, các thành viên của CSTT thường âm thầm cho việc khởi hành vào lúc....quá nửa đêm về sáng, khi mà thành phố vẫn đang say ngủ...

Phút tay bắt mặt mừng khi "tìm" thấy nhau của đoàn Hải Phòng và Hà Nội

Có cả hai đồng nghiệp cũ túm được nhau nữa này

Đường đi có những đoạn phải cuốc bộ đến nỗi thành viên phải "vũ ba lê" :D

hoặc leo "núi"

Thành viên CSTT ngày càng làm việc chuyên nghiệp hẳn. Tới nơi, Huy Gạo và EBN cùng mẹ Chanh đã khuấy động sân khấu, đôi lúc phải "câu giờ" nữa

Một số thành viên khác thì đưa nước uống cho các con để các con bớt phần mệt mỏi vì đợi chờ quá lâu

Trong khi hàng hóa nhanh chóng được chuyển vào bên trong nơi tập kết hàng

Đội hậu cần phân quà khẩn trương làm việc

Mama tổng quản lo lắng đi đốc thúc công việc

Những ánh mắt rạng ngời của các con

Tất cả vì mục tiêu, giúp tận tay người cần giúp

Sửa lại từng quai cặp cho các con

Thành viên CSTT nhà mình

Yêu lắm :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,557
0
0

Camellia

Mama tổng quản ơi lần sau có thêm nhân sự cho đội chia quà nhể B-) . Mà bài phóng sự của Virgo chính là bài tường thuật trực tiếp, chứ phóng sự sau chuyến đi vẫn đang chờ nhóm nhiếp ảnh đấy ;) :x .
hic hic! Em xin nhận tội và chịu phạt lần sau vừa kiêm xếp quà vừa tranh thủ chụp ảnh. Nhưng mà lần này có mấy "tên" đáng chịu phạt chị ơi:
1. Bừa: Nhiệm vụ chính là biểu diễn sân khấu và viết phóng sự, bỗng nhiên đột ngột không đi. Làm cho em bị động không kịp chuẩn bị tinh thần thế mạng í.

2. Nát: Đã trốn ở nhà xong làm cái băng rôn xấu ơi là xấu thiếu mất logo (công nhận không chị LG?) :D

3. EBN: đã nhận làm phóng sự cho em rồi xong đá bóng lại cho em làm em mừng hụt.

4. cuối cùng là cái máy tính dở hơi của em cộng với mạng photobucket làm em không thể nào up ảnh lên hết được cứ lỗi mãi thôi...

Đấy cả nhà công nhận đáng phạt mấy cái người này không ạ?

(Mong cả nhà đại xá cho lỗi lầm của em ạ! :

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Nhiều ảnh đẹp quá!
Cam làm chị phì cười, chạy vào toàn tạ với đại nhiều thế, choáng ngất bây giờ. :p:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Ngày mai "chân cứng đá mềm"
Mong sao thời tiết thêm phần đẹp hơn
Ai mà đã lỡ "còn phơm"
Thì nên quyết chí xông pha lần này...

Chúc cho toàn thể gặp may
Tình thương chia sẻ đến ngay với người
Cam - Bừa - Bảo - Nát - Xề ơi...
Cún Linh - Minh "méo" - Tom Bi - Loan già...:x

Đà Nẵng xin chúc cả nhà
Bình an, vững bước... vạn người dõi theo
Mít Nhợn em nhớ "on leo" :D
Mỹ Lương - Yên Lập, một ngày thành công!!!
:cstt08:
Đọc bài thơ xong rồi xem hết PS trực tiếp này càng thấy yeu và phục nhà mình lắm ah

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

hic hic! Em xin nhận tội và chịu phạt lần sau vừa kiêm xếp quà vừa tranh thủ chụp ảnh. Nhưng mà lần này có mấy "tên" đáng chịu phạt chị ơi:
1. Bừa: Nhiệm vụ chính là biểu diễn sân khấu và viết phóng sự, bỗng nhiên đột ngột không đi. Làm cho em bị động không kịp chuẩn bị tinh thần thế mạng í.

2. Nát: Đã trốn ở nhà xong làm cái băng rôn xấu ơi là xấu thiếu mất logo (công nhận không chị LG?) :D

3. EBN: đã nhận làm phóng sự cho em rồi xong đá bóng lại cho em làm em mừng hụt.

4. cuối cùng là cái máy tính dở hơi của em cộng với mạng photobucket làm em không thể nào up ảnh lên hết được cứ lỗi mãi thôi...

Đấy cả nhà công nhận đáng phạt mấy cái người này không ạ?

(Mong cả nhà đại xá cho lỗi lầm của em ạ! :
E xin nhận lỗi vì hôm đó e đau chân nên ngồi nhà gọi điện cho bên cửa hàng in bảo nó cứ in cỡ như cũ chỉ thay đổi nội dung chương trình thôi. Đến tối nó mang đến nhà mới biết là thiếu trái tim logo. Nhưng mà e nghĩ logo đã luôn trong trái tim của mọi cstt rồi nên không in lại nữa.
@mexecuazin: xem thế nào mời các chị đi ăn trưa để tạ lỗi đi.
@EBN: em nhận viết ps rồi lại chuyển cho chị Cam để chị ấy bị chậm tiến độ. Cái này gọi là : Bé (ngoan) làm Cam chịu hả :))
@Cam-B-B: cácbác thấy em ốm mà chẳng mang cam đến thăm là sao :(

1,557
0
0

Camellia

@ĐN: thật là định vào hỏi thăm, nhưng thấy bảo đau chân trái và chân phải, còn cái chân quan trọng nhất không đau là may rồi nhỉ :D

Đương định đến thăm chú thấy hạ status xuống rồi nên không dám đến sợ thành vô duyên hihi.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

@ĐN: thật là định vào hỏi thăm, nhưng thấy bảo đau chân trái và chân phải, còn cái chân quan trọng nhất không đau là may rồi nhỉ :D

Đương định đến thăm chú thấy hạ status xuống rồi nên không dám đến sợ thành vô duyên hihi.
Chân đó đau hay ko chỉ có Hằng mới biết, chứ đời nào Nát "khai" hà hà.
Thôi cả nhà CSTT cử em cam mang Cam đến thăm hậu đau nhể. Quyết thế rồi nhé.
@mụ Xề: Có đứa bán chỗ hứa sẽ mời mọi ng trà đá để khai mà chờ mãi chả thấy đâu.
@Bảo và những tay máy : Chắc hôm nào phải gọi nhau ra quán mang u sờ bê đi để cọp ảnh cá nhân thôi. he he

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Dạ...cháu mời cả nhà tối mai off tạ lỗi tại quán ỐC cay Giảng võ ạhh

431
0
0

letuanninh

E Xề nhiều lôi qua nhỉ ?hôm nao kết hợp anh e ta pha vơ bầu không khí nhé?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Dạ em xin nghiêm khắc tự kiểm điểm phê bình và có bản tường trình:
Trong bữa cơm chiều ở Phú Thọ, chị Cam ngồi cạnh em và có nhời nhờ em viết phóng sự. Em thấy chị xinh quá da đẹp qúa lại gắp thịt gà cho em nên em hơi hơi đồng ý :D
Tuy nhiên khi thịt gà vẫn còn trong bát, lại thêm bát mắm tép quá ư là thơm của nhà Hải Phòng mang sang, em đành phải xin thêm cơm. Ngồi đầu nồi xới cơm là một anh vận nội công thâm hậu ban sáng trên ô tô nên em rất e sợ trước uy lực của anh. Anh cầm bát cơm chuẩn bị xới cho em và bảo: Đảng và Chính phủ đã giao phó trách nhiệm viết ps cho Cam, em không được làm hộ!
Trước cái uy lực trong giọng nói, ánh mắt của anh, em không còn cách nào ngoài việc nói: Vâng ạ.
Em xin tạ lỗi với chị Cam bằng việc sẵn sàng "xả thân" làm mẫu chụp ảnh (no nút-đờ) cho chị ạ :)

816
0
16

Linh mèo

Member

Em có mỗi vài cái còm bổ sung:
Con đường tới trường trơn trượt nên tay máy nhà ta đi rón rén:

Tuy vậy khi nghe tới "chụp ảnh", nàng ko quên pose luôn:

Và đây, đôi cúc cu nào tình củm quá:

Ai chụp ai :D

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em cũng thêm 1 vài cái còm nữa ah:

Ai chụp ai:

Đứa bé này học lớp 3, 9 tuổi, cả chiều cao và khuôn mặt chỉ như 1 đứa trẻ 3 tuổi =(( :

Vâng, chốt thế chị nhé, 14.05 nhé, Kim Bôi nhé, nhanh như điện :p :x :

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mọi người xem ảnh này đừng bỏ qua 2 thành viên đứng trên cao nhé, cậu Cà với bác Nhân Ái đang định hạ phông thì ở dưới hét ét tăng ét tăng để chụp ảnh tập thể đã, thế nên 2 họ đứng nguyên trên đó pose :x , yêu nhờ:

2,080
0
0

Eo ôi nhìn ảnh thèm thế, biết thế.....