(MS169/ĐG) 10.09.2009 - Đấu giá đồng hồ Mickey cho trẻ em

631
0
0

Aslan

Ðề: (10.09) Đấu giá đồng hồ Mickey cho trẻ em

Thế thì chị bảo Nghé cứ túm áo bác Aslan thôi để bác ấy nhận đồng hồ sớm về đeo.:> Hôm nào có đồng hồ chị nhớ chụp ảnh Nghé đeo đồng hồ nhé! Chắc chắn rất xinh!:-*:x Xong bảo Nghé cứ túm chặt bác Aslan, sắp trung thu, lại sắp noel nữa, để em túm chị mecunlinh xem còn đồ gì cho trẻ con nữa ko nhé! hehe. Cô Lá Mơ & Nghé kết hợp, thế nào Nghé cũng có khố đồ đẹp. hehe. Thôi, chạy thôi ko bác Aslan của Nghé bắt được thì tèo.:p:)):))
Biết ngay có ng đang nói xấu người không tốt mà:-&. Khổ lắm, ngay tối hôm ĐG chị đã PM cho CSTT_ĐG rồi nhưng không gửi kịp SN con, đành phải xin lỗi con tặng quà sinh nhật con ...và quà trung thu vậy:D. CSTT còn nhiều Nghé lắm, cô Lá Mơ cứ chờ đấy còn chiến đấu dài dài với chị, kể cả mang sách vở đến nhà thầy cũng chưa chắc thắng chị đâu cô nhá:p.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (10.09) Đấu giá đồng hồ Mickey cho trẻ em

Biết ngay có ng đang nói xấu người không tốt mà:-&. Khổ lắm, ngay tối hôm ĐG chị đã PM cho CSTT_ĐG rồi nhưng không gửi kịp SN con, đành phải xin lỗi con tặng quà sinh nhật con ...và quà trung thu vậy:D. CSTT còn nhiều Nghé lắm, cô Lá Mơ cứ chờ đấy còn chiến đấu dài dài với chị, kể cả mang sách vở đến nhà thầy cũng chưa chắc thắng chị đâu cô nhá:p.
Ớ bác Nát ơi, có người khiêu chiến này!:pB-)