(MS194/CN) 08.12.2009 - Bình Định: Cùng giúp cậu bé Trọng Luân (1997) xã Phước Thành ,Tuy Phước, Bình Định - tim bẩm sinh

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Ðề: Bình Định : Cùng giúp cậu bé Trọng Luân (1997) xã Phước Thành huyện Tuy Phước tỉnh Bình Định bị tim bẩm sinh

Sáng nay mẹ con Luân về đến nhà đã gọi điện cho em rồi. Hi vọng sau tết mẹ con Luân ra sẽ có lịch mổ. Cám ơn chị Ớt và cả nhà mình nhiều.

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Ðề: Bình Định : Cùng giúp cậu bé Trọng Luân (1997) xã Phước Thành huyện Tuy Phước tỉnh Bình Định bị tim bẩm sinh

Sáng nay mẹ con Luân đã ra lại BV Huế. Chiều nay bác sỹ mới cho chụp hình phổi. Có thông tin gì mới em sẽ báo cáo cả nhà ạ.

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Mẹ Luân mới báo đã có lịch mổ cho Luân thứ 6 tuần này. Mừng quá cả nhà ơi.:D
Ớt thì về ngoại rồi, không vào kịp, em mới đt nhờ bạn Ân qua bệnh viện xem tình hình thế nào và giúp đỡ mẹ con chị ấy. Mong mọi việc suôn sẻ.Em và Ân sẽ cập nhận thông tin mới nhất cả nhà nhé !

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Sáng nay BV yêu cầu những người cho máu Luân đến làm XN. BV yêu cầu 5 người cùng nhóm máu. Hiện tại mẹ Luân đã nhờ được hai em sinh viên. Tối qua em cũng đã gọi điện cho em ý để hỏi thăm và cám ơn. Chị Hương đã gọi điện cho Ân nhờ Ân liên lạc với các bạn cho máu cháu Luân đến XN. Mong có đủ số máu BV yêu cầu để ngày mai tiến hành làm phẫu thuật cho Luân. Lạy trời lạy Phật cho mọi việc suôn sẻ. Không có đủ số lượng máu BV yêu cầu, ca mổ của Luân lại bị hoãn.:(

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Nhờ Ân và em SV Hằng nên đã tìm đủ 5 người cho máu cháu Luân. Ca mổ sẽ bắt đầu vào 8 giờ sáng ngày mai. Mừng quá !
Cám ơn tất cả mọi người.:cstt08:

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Ca mổ cho con bắt đầu lúc 8h sáng nay. Bạn Ân và các bạn cho máu đã có mặt ở BV.
Cả nhà mình ơi, cả nhà hãy cùng cầu mong cho ca mổ của con thành công nhé !

2,080
0
0

Con đã vào phòng mổ , mọi người cho máu cũng đã có mặt tại phòng chờ , cũng may có Ân , mặc dù kg cùng nhóm máu nhưng em ấy luôn có mặt. Cảm ơn Ân.

499
0
0

Shortee2009

Cầu cho ca mổ được thành công và Luân mau hồi phục sức khỏe :)

2,080
0
0

Ca mổ đã thành công tốt đẹp, Luân đã tỉnh ,mẹ Luân bảo 6h30 sáng nay cu cậu đã tỉnh lại rồi .

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Chiều nay Luân đã ngồi dậy được.Nhanh thật đấy ! Nghe giọng mẹ Luân qua đt thấy phấn khởi lắm ạ. Mai bố Luân về lại Quy Nhơn. Mong sức khỏe con mau hồi phục để được về nhà.

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Luân đã ăn được cơm, đã đi được. Cũng mừng là Luân hồi phục nhanh. Chắc sang tuần là được về nhà thôi. Một lần nữa lại cảm ơn cả nhà mình rất nhiều:cstt04:

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ngày .03 nhận số tiền 800K từ topic thanh lý của Juli

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Chiều qua bác sĩ đã cho Luân xuất viện. Sáng nay hai mẹ con Luân về. Chiều tối em sẽ đến thăm con.Ca mổ của con thành công tốt đẹp và con có một trái tim khỏe mạnh là nhờ tấm lòng của đại gia đình CSTT. Thật sự em cảm ơn mọi người rất nhiều.:) Không biết nói gì hơn ạ. Xin gửi cả nhà mình :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Hôm qua mẹ con Luân đến nhà em chơi buổi chiều để đêm lên tàu đi Huế tái khám. Nhanh quá ! Nhờ sự giúp đỡ của cả nhà mình mà con mổ đã được 2 tháng rồi. Cu cậu trông khác trước rất nhiều. Em quên mất là ko chụp hình con để post lên. Em nợ nhé ! Để con đi tái khám về rồi em sẽ trả nợ nhà mình ạ. Tóc dài mà mẹ ko cho cắt vì kiêng.:D
Mẹ Luân gửi lời cảm ơn tới cả nhà mình đấy ạ.:-*@};-

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ớt đang ở thời kỳ nằm ổ nên xin phép tổng kết phần của ALnML
Thu từ ALnML
Ngày 14.12 nhận số tiền 4000K từ số TK..279 của Quang Anh với bạn QA
Ngày 17.12 nhận số tiền 5000K từ TK của ng giấu mặt bạn Ong chúa
Ngày .03 nhận số tiền 800K từ topic thanh lý của Juli

Dùng số tiền còn lại là 25 triệu từ phần bảo hiểm chi trả của bé Sương
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showpost.php?p=53182&postcount=203
Tổng 34800K

Ngày 04.01 Trái ớt dễ thương đã nộp tiền viện phí 40tr cho Luân
Tổng chi là 40tr
Trích quỹ 5200K
Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bố các mẹ @};-