(MS195/CN) 19.03.2009 - Tổ chức chăm sóc bé Giang đi mổ tại viện Mắt và chăm sóc sau mổ tại viện Nhi

4
0
0

me2bong

Ðề: Tổ chức chăm sóc bé Giang đi mổ tại viện Mắt và chăm sóc sau mổ tại viện Nhi

Cảm ơn Metuquan, mình sẽ gửi sớm.:-*

177
0
0

metuquan

Ðề: Tổ chức chăm sóc bé Giang đi mổ tại viện Mắt và chăm sóc sau mổ tại viện Nhi

Mít ơi, chương trình mổ mắt của con ra sao rồi, có vướng mắc gì không em.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mít ơi, chương trình mổ mắt của con ra sao rồi, có vướng mắc gì không em.
Dạ có vướng ạ, Giang lại bị ốm, tiêm ở Nhi hơn 10 ngày rồi, giờ lại phải đợi sức khoẻ bé ổn sẽ cho lên mổ mắt sau chị ạ, sang tháng 1 dương lịch chị nhé:x

182
0
0

Nhim va Cun

Khổ thân.......Lâu không thấy có tin gì nghĩ ngay con bị ốm. Hôm nay nhìn thây MN post bài lại tưởng có lịch mổ rồi đã mừng....

177
0
0

metuquan

Con lại đang ở viện nhi à, khổ thân quá, đã vậy lại ốm đau suốt buồn quá, em cho chị địa chỉ để chj vào với con nhé.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Thôi cũng là may vì đợt này rất là rét, dễ ốm lắm .

Tổng kết đợt đầu tháng 11 (09.11)
Nhận số tiền 200K của mẹ Hiếu và Việt Ạnh
Tổng thu 1970K
Chi
Ngày 09.11 Mit và Nem : chị L: Em đã mua cho Giang 2 túi bỉm Bobby+2 hộp sữa Dielac hết 410k. Em đưa cô trông 200k để đi taxi từ viện Nhi về trung tâm. Các chi phí đi lại, tiền khám, tiền chụp Xquang em cho con. Vậy tổng chi phí đợt này hết 610k ạ.

Tổng tồn sau ngày 09.11 :1360K

Xin lỗi các mẹ từ hôm đó đến nay mới tổng kết được.

Trường hợp bé Giang : Ngày từ khi bắt đầu mọi việc đã giao cho Mít Nem chủ trì. Mong mọi ng hiểu cho chữ chủ trì này nhé. Ai cũng biết Mit Nem rất bận rộn ko trốn đc như mọi lần, chủ trì tức là quyết về cách làm và hướng đi theo đúng tiêu chí của CSTT.
Mong khi làm việc mọi ng cố gắng phôí hợp để công việc thuận lợi vì chúng ta đang cùng làm việc trong một nhóm - đó là Chia sẻ tình thương.

Xin cảm ơn sự chung tay của tất cả moi người
Tổng kết sau 03.12
MN chi ngày 25.11 số tiền "em đã thanh toán tiền siêu âm và điện tim của cháu hết 180k. "
Đan Hà gửi hộ tiền taxi 100K (chị sẽ chuyển ĐH)
Tổng còn sau 03.12 là 1360K - 180-100 = 1080K

@me 2bong: Chuyển xong vui lòng nhắn tin thật cụ thể cho mình nhé. Xin cảm ơn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
141
0
0

kukumalu

Em vẫn đang cầm 5M bạn a Nguyễn Nguyễn ủng hộ cho Giang mà. Đợt tới mổ mắt cho Giang chi phí thế nào em sẽ chuyển cho Mít nhé.