(MS238/CN) 31.08.2010 - Cùng chung tay góp gạch xây nhà cho mẹ con chị Hương ở thôn Đông Cựu, xã Đông Sơn, huyện Chương Mỹ, Hà Nội

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ðề: (MS238/CN) 31.08.2010 - Cùng chung tay góp gạch xây nhà cho mẹ con chị Hương ở thôn Đông Cựu, xã Đông Sơn, huyện Chương Mỹ, Hà Nội

Năm nay con gái lớn thi đỗ cấp 3, học lớp chuyên, học phí và các khoản phải thu khác lên đến gần 6tr. Tú Virgo vẫn tiếp tục bảo trợ cho con, tiền học sẽ nộp thành 2 lần.

Lần 1 Virgo đã chuyển 3.000k, em đang đợi chị Hòa gửi số tk rõ ràng nhất sẽ chuyển, xong em sẽ post UNC lên.

Cảm ơn Virgo và cả nhà@};-:x!

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ðề: (MS238/CN) 31.08.2010 - Cùng chung tay góp gạch xây nhà cho mẹ con chị Hương ở thôn Đông Cựu, xã Đông Sơn, huyện Chương Mỹ, Hà Nội

Mãi mới chuyển được tiền cho chị Hòa vì rắc rối số tài khoản của chị ấy. Hixx, năm ngoái đã mắc rồi, năm nay lại vẫn lỗi cũ. Chương Mỹ gần xịt HN mà cứ như tận Lào Cai ấy, rõ khổ. Hôm tới có giấy biên nhận thu tiền em sẽ gửi sau. Một lần nữa cảm ơn Virgo nhé:x:-*!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cô HT trường ấy là người iu cũ của Nát đấy Ruồi ah, lại tạo điều kiện đi :D .

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Cô HT trường ấy là người iu cũ của Nát đấy Ruồi ah, lại tạo điều kiện đi :D .
Hhhahahaa....các anh nhà mình toàn có người êu cũ làm sếp to chị nhờ. Chẹp chẹp:-w....

Anh Nát ơi, em không cần cơm trưa đâu, có muốn em tạo cơ hội cho thì..."tìm cái ảnh nào có em, photoshop cho thật long lanh;;)" rồi mang đến nhà em đổi lấy số điện thoại cố định đặt tại phòng riêng của cô ở trường nhé. Cái này đảm bảo quy tắc "An toàn là trên hết!:p" đấy.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Biên lai thu học phí của Phương ạ

Cảm ơn Virgo dù đang khó khăn vẫn bảo trợ cho cháu!:-*:x

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Hôm trước chị Hòa lên đưa cháu đi khám bệnh, hai chị em gặp nhau nói chuyện về nhà chị Hương mà cám cảnh quá:(! Sao mà chó, mèo, lợn, gà,...cứ nuôi con gì là ra đi con đấy hoài vậy không biết:(:((! Hôm rồi Phương - con gái lớn nửa đêm bị đau bụng, mang ra trạm xá xã thì y tá bảo bị đau ruột thừa, chuyển ngay lên bv huyện. May phúc đến đấy bs siêu âm chụp chiếu kiểm tra thì là không phải, chỉ bị ngộ độc thức ăn, cho uống thuốc xổ qua sáng hôm sau thì về.

Nhân tiện có 2 bé điều trị ở bv, anh hanhsonlinh qua nhà chị Tịnh chọn cho 1 túi quần áo to bự tổ chảng đưa qua cơ quan em. Em đã gửi cho các bé một ít, còn lại đưa hết cho chị Hòa mang về cho mấy mẹ con. Chắc Tết này nhà mình cũng nên gửi cho nhà chị ấy chút quà để mấy đứa nhỏ được vui vẻ. Hixx...