(MS258/ĐG) 21.02.2011 - Đấu giá túi xách Carlo Rino - Singapore

1,122
0
0

SCP

Ðề: (21.02) Đấu giá túi xách Carlo Rino - Singapore

Em vô duyên quá ợ , pót xong bài rồi mới biết nhầm . Chị Hanh Nguyen ơi , cái vòng em đưa nhầm link ảnh ạ , cái thực tế thì giống y hệt về kiểu dáng , khác mỗi cái là màu đen ạ .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ susu: đề nghị ko cười mảnh thế nhá, chị đang thèm cười đây B-) .

@ SCP: dạo này có bầu thảo nào đãng trí thế, mà nhé màu đen hợp với HN hơn đấy, áo xanh này cũng hợp với nàng, cứ đà này thành thương hiệu SCP rùi :x .

1,122
0
0

SCP

@ susu: đề nghị ko cười mảnh thế nhá, chị đang thèm cười đây B-) .

@ SCP: dạo này có bầu thảo nào đãng trí thế, mà nhé màu đen hợp với HN hơn đấy, áo xanh này cũng hợp với nàng, cứ đà này thành thương hiệu SCP rùi :x .
Em thề là em chưa hiểu sếp bẩu cái giề , em đọc thấy chữ có bầu là em tối tăm mặt mày đã , hic ...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em thề là em chưa hiểu sếp bẩu cái giề , em đọc thấy chữ có bầu là em tối tăm mặt mày đã , hic ...
Hoặc bác OMM nhầm hoặc là bác định dìm hàng em SCP:p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

đọc xong lại cười hi.hi.hi:-* Yêu các chị

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

đọc xong lại cười hi.hi.hi:-* Yêu các chị
Công nhận vào đọc xong là cười. Chị OMM mà nhầm kiểu này là chị SCP ngất đấy chị ơi. Em đang gạ chị ấy làm "bà mẹ đại anh hùng" mà không chịu. :D

Chị SCP ơi, buôn túi đi. Em đếm sơ sơ là thấy có gần chục khách hàng rồi. Hihi

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
Trả lời: Ðề: (21.02) Đấu giá túi xách Carlo Rino - Singapore

CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 2,333k trúng ĐG túi xách Carlo Rino do SCP ủng hộ từ Hạnh Nguyễn.

Số tiền này sẽ được ủng hộ cho chuyến đi đầu xuân năm mới của CSTT đến trường Tuấn Mậu, Sơn Động, Bắc Giang ngày 05.3.2011.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Vẫn nai ghê, tin này cả làng ai cũng biết khỏi giấu đi.
Mà huhu nghe chừng là đôi chứ ko phải một, SCP nó nhaỷ cấp thành 5 chứ ko ở số 4. Chiu thật mình cũng đang gato đây.
Nhớ hôm nào bác Tâm bảo em ơi chi đình thành lập CLB sinh con thứ 4 nhưng sợ chả ai vào nên mới thôi.
Có cần top chúc mừng ko hả hử.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em hâm mộ chị SCP quá :) Chúc mừng chị nhé!

1,122
0
0

SCP

Bà OG đâu, bà liệu mà vào chịu trách nhiệm về cái vụ lày nhá , người ta đang 3 con 2 son 1 váy , giờ 5 thì như lào nhể

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (21.02) Đấu giá túi xách Carlo Rino - Singapore

Ôi em SCP có bầu đôi à, đúng là siêu anh hùng rồi :)

1,517
0
0

Mehuungo

Thật như Oanh nói hả SCP? để chhị ngả mũ kính phục em trước rồi ca bài ...Ước gì ... ước gì

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em SCP em ấy đang kiêng, bảo phải qua 3 tháng mới đc loa, ạ em đôi phát xin lỗi, thôi cả nhà coi như chưa bít giề nhé, khổ trong đấu giá ko cho xóa sửa bài :D .

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Ðề: (21.02) Đấu giá túi xách Carlo Rino - Singapore

CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 2,333k trúng ĐG túi xách Carlo Rino do SCP ủng hộ từ Hạnh Nguyễn.
Số tiền đã được nhận tại topic 05.03.2011 đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang . Xin cảm ơn SCP và Hạnh Nguyễn cùng sự ủng hộ của cả nhà mình.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: