(MS26/ĐG) 10.06.2007 – Váy liền "Thiên thần" - ủng hộ Quỹ CSTT (13.06.2007)

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
(Copy lại từ trang web nơi trước đây CSTT hoạt động online).

Chia sẻ tình thương
10/06/2007, 11:01 PM

*Thông tin về sản phẩm: Váy liền thân, hai lớp màu trắng, cổ rủ trông rất dịu dàng và mềm mại. Váy dành cho các bạn từ 45kg đến 50kg, cao từ 1m55 đến 1m65. Mới 100%

*Thắc mắc:
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên hoamai nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 1,000 vnd để các bạn đấu giá cho vui
- Thời hạn kết thúc là 12h trưa ngày Thứ tư, 13/6/2007 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá)

*Cách thức thanh toán, nhận hàng

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT sẽ thống nhất cách chuyển hàng, thanh toán tiền đến cho người thắng cuộc đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên toàn quốc.

Cám ơn mẹ ME3EM đã ủng hộ sản phẩm này. :LoveStruc: :Rose:
11/06/2007, 09:06 AM
Mở hàng cái nào: 19K.Số đẹp nhỉ. Hihi
11/06/2007, 10:56 AM
Số 27K cũng đẹp bác ơi.
11/06/2007, 11:40 AM
Các mẹ mải mê đấu giá chỗ khác, ko để ý đến chỗ này à? 30k chẵn này.
12/06/2007, 09:34 AM
50K chẵn chòi nhé.
12/06/2007, 06:49 PM
Chị chia sẻ tình thương ơi ( Sorry em chưa biết tên:LoveStruc: ) hộp thư của chị đầy rồi nên em không gửi tin nhắn riêng đến được. Sang mai em qua lúc mấy giờ thì chị có mặt ở đấy? Chị cho em số ĐT nhé???Hôm nọ em quên không lưu
13/06/2007, 09:13 AM
60K nhé
13/06/2007, 11:40 AM
Ít mẹ quan tâm đến cái này nhỉ, thực sự là cũng hơi tiếc, vì vải may váy nhẹ nhàng, nữ tính, thêu những bông hoa dây nổi cũng màu trắng với vải. Chỉ cần là lượt 1 chút là phẳng phiu hơn chứ không bị dúm đâu, váy này hợp với mẹ nào trắng trẻo, hơi tròn người là trông yêu lắm ạ.(Trên váy ghi size M nhưng to hơn M, chắc là vì theo size của Thái).
Chúc mẹ Quỳnh Sa vui vẻ nhá.
13/06/2007, 04:24 PM
60K nhé

Keng keng keng... chúc mừng mẹ QUỳnh Sa trở thành chủ nhân của chiếc váy "thiên thần" với giá 60k. Thực sự là chiếc váy ở ngoài trông rất đẹp, chúc mừng thêm lần nữa nhé:Applause: :Rose:

Cám ơn bạn, bạn chuyển tiền qua tài khoản của chị Loan và PM cho CSTT thống nhất địa chỉ nhận hàng nhé.:LoveStruc:
13/06/2007, 04:33 PM
Keng keng keng... chúc mừng mẹ QUỳnh Sa trở thành chủ nhân của chiếc váy "thiên thần" với giá 60k. Thực sự là chiếc váy ở ngoài trông rất đẹp, chúc mừng thêm lần nữa nhé:Applause: :Rose:

Cám ơn bạn, bạn chuyển tiền qua tài khoản của chị Loan và PM cho CSTT thống nhất địa chỉ nhận hàng nhé.:LoveStruc:

Mình sẻ chuyển tiền giùm quynhsa luôn phải không? Bà xác nhận để tôi chuyển luôn cho chị Loan :Smiling:
13/06/2007, 09:19 PM
Manly ơi, bà chuyển tiền cho chị Loan giùm tôi nhé. Cám ơn bà nhiều.:Kiss:

Chị Loan ơi, chị chuyển đến nhà chị gái em ở HN giùm em nhé, gần công ty Oanh Minh Mèo và Oanh cũng biết nhà em đấy. Em ghi lại địa chỉ dưới đây, chị nói chuyển cho Thái Hà nhé, em cũng còn lâu lắm mới có dịp mặc được nhưng cũng khoái bon chen đấu giá, bây giờ đang là bà bầu thì chắc cũng phải cả năm nữa mới mặc được mà.

Địa chỉ nhà Thái Hà :
Nhà số 6 ngõ 91 ngách 91/20 Nguyễn Chí Thạnh
(gần ngã tư Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng, phía sau Cafe Nắng Sài Gòn 3)

Cám ơn các mẹ nhiều lắm. :Rose: :Rose: :Rose:
13/06/2007, 09:45 PM
Manly ơi, bà chuyển tiền cho chị Loan giùm tôi nhé. Cám ơn bà nhiều.:Kiss:

Chị Loan ơi, chị chuyển đến nhà chị gái em ở HN giùm em nhé, gần công ty Oanh Minh Mèo và Oanh cũng biết nhà em đấy. Em ghi lại địa chỉ dưới đây, chị nói chuyển cho Thái Hà nhé, em cũng còn lâu lắm mới có dịp mặc được nhưng cũng khoái bon chen đấu giá, bây giờ đang là bà bầu thì chắc cũng phải cả năm nữa mới mặc được mà.

Địa chỉ nhà Thái Hà :
Nhà số 6 ngõ 91 ngách 91/20 Nguyễn Chí Thạnh
(gần ngã tư Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng, phía sau Cafe Nắng Sài Gòn 3)

Cám ơn các mẹ nhiều lắm. :Rose: :Rose: :Rose:

Em chuyển vào cho đầu cầu Hương manly được ko chị?
13/06/2007, 10:32 PM
Em chuyển vào cho đầu cầu Hương manly được ko chị?

Giờ bà ấy bên Sing, chuyển cho tui làm gì :Crying:
13/06/2007, 11:04 PM
Chia sẻ tình thương và Manly ơi, nếu chuyển vào SG tiện hơn và đỡ tốn kém hơn cho mọi người thì cũng được. Hương ơi, bao giờ hàng vào đến bà thì bà gọi em tôi ghé lấy giùm nhé. Tuy nhiên mình vẫn muốn CSTT gửi đến nhà ở HN vì cuối tháng này có người sang mang cho mình ngắm áo ngay. Không mặc được nhưng vẫn thích được sờ tận tay chiến thắng của mình. Cám ơn mọi người rất nhiều.