(MS262/ĐG) 08.04.2011 - Đấu giá đầm công sở E. Style size M

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Trả lời: (08.04) Đấu giá đầm công sở E. Style size M

Thôi rồi đã muộn, Oanh ơi, lúc nào cho chị sờ chất mí, nghe e tả mà rộn hết cả ràng

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (08.04) Đấu giá đầm công sở E. Style size M

Giờ trúng rồi em mới tâm hự, là hôm qua em phải gom hết lòng dũng cảm mới dám trung thực mô tả em nó, chứ em sợ với từng đấy ưu rồi thân em lại phải lao vào chiến trường, hihi ko ngờ em vẫn được rinh em nó <:p~O), party đê, cà phê đê, để em về em diện rồi show hàng cho cả nhà xèm xèm, hờ hờ :cstt09: .
Nghe tả sơ sơ đã muốn mua tặng cho bx rồi. Hôm qua 4g mình bận họp nên bỏ lỡ cơ hội mới đau :((

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (08.04) Đấu giá đầm công sở E. Style size M

@ muathu, sư phụ Cáo: em hứa em thề em đảm bảo hôm nào off có hai bác em sẽ diện váy nì cho các bác sờ móa thoải con gà mái.

@ Nát: may mà bác họp chứ ko thì em tèo à?!

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
Trả lời: (08.04) Đấu giá đầm công sở E. Style size M

Ngày 9.04 CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 1,000k trúng ĐG đầm công sở E. Style do SCP ủng hộ từ Mẹ Minh "mèo".

Số tiền này sẽ được nhập topic thăm trường Mỹ lương, Yên lập, PT

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: (08.04) Đấu giá đầm công sở E. Style size M

Ngày 9.04 CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 1,000k trúng ĐG đầm công sở E. Style do SCP ủng hộ từ Mẹ Minh "mèo".

Số tiền này sẽ được nhập topic thăm trường Mỹ lương, Yên lập, PT
Số tiền đã được chuyển tới chuyến đi thăm trường Mỹ Lương, Yên Lập Phú Thọ ngày 16.04.2011 ở đây. Xin cảm ơn SCP , cảm ơn Mẹ Minh "mèo" và cảm ơn sự ủng hộ của cả nhà CSTT chúng mình.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: