(MS293/ĐG)26.04.2012 Đấu giá hộp vàng bột Gold Gourmet 22 karat UH trường Trà My

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Ðề: (MS293/ĐG)26.04.2012 Đấu giá hộp vàng bột Gold Gourmet 22 karat UH trường Trà My

Thế em nhường bác để bác dành tặng xã nhé.
Thank em nhiều nhiều, bác đã có quà khác cho xã rồi, tuy nhiên, nếu em nhường thì bác sẵn sàng nhận :)

91
0
0

chIp_HL

Ðề: (MS293/ĐG)26.04.2012 Đấu giá hộp vàng bột Gold Gourmet 22 karat UH trường Trà My

Hi hí cái comp của em mấy hôm nay tậm tịt chán quá không vào cảm ơn nhà mình được @};-

Thía ai lấy ạ để em tặng cái này này...

Cái màu xanh ý ạ, nhà em cũng mang từ Đức về chứ cái hình em lấy trên mạng.
Nó là sữa rửa mặt Balea young 3in1 có cát - dùng rửa mặt hàng ngày, nếu tẩy trang và đắp mặt nạ thì bôi 1 lớp sau 2 - 3 phút thì massa và rửa mặt bình thường ạ.
Em dùng cái này từ khi nó mới ra và em rất thích vì cái mẹt em hay phơi ra ngoài đường, da thuộc loại trâu bò nên dùng mỗi nó thấy ok ko phải thêm cái tẩy da chết hay khó chịu với loại sữa đầy bọt gì cả.;) (hehe nghe có vẻ em làm tiếp thị thì ổn nhỉ)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: (MS293/ĐG)26.04.2012 Đấu giá hộp vàng bột Gold Gourmet 22 karat UH trường Trà My

Hi hí cái comp của em mấy hôm nay tậm tịt chán quá không vào cảm ơn nhà mình được @};-

Thía ai lấy ạ để em tặng cái này này...

Cái màu xanh ý ạ, nhà em cũng mang từ Đức về chứ cái hình em lấy trên mạng.
Nó là sữa rửa mặt Balea young 3in1 có cát - dùng rửa mặt hàng ngày, nếu tẩy trang và đắp mặt nạ thì bôi 1 lớp sau 2 - 3 phút thì massa và rửa mặt bình thường ạ.
Em dùng cái này từ khi nó mới ra và em rất thích vì cái mẹt em hay phơi ra ngoài đường, da thuộc loại trâu bò nên dùng mỗi nó thấy ok ko phải thêm cái tẩy da chết hay khó chịu với loại sữa đầy bọt gì cả.;) (hehe nghe có vẻ em làm tiếp thị thì ổn nhỉ)
thế gây quỹ cái này đi chị ơi

734
0
16

rongviet

Member
Ðề: Trả lời: Ðề: (MS293/ĐG)26.04.2012 Đấu giá hộp vàng bột Gold Gourmet 22 karat UH trường Trà My

Thank em nhiều nhiều, bác đã có quà khác cho xã rồi, tuy nhiên, nếu em nhường thì bác sẵn sàng nhận :)
Xin lỗi bác T và cả nhà vì mấy hôm bận nên em không vào ngó.
Vậy em xin nhường bác T nhé dù em đã CK cho quỹ rồi. Chúc bác trai sinh nhật vui vẻ và bác nhớ feedback thông tin sau khi bác trai nhận được món quà này từ bã xã T yêu quý nhé.
Nhờ GQ chuyển giúp món quà cho chị T giúp em. Thanks all.

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
Trả lời: Ðề: (MS293/ĐG)26.04.2012 Đấu giá hộp vàng bột Gold Gourmet 22 karat UH trường Trà My

CSTT Đấu giá đã nhận được số tiền 1,300k trúng ĐG lọ vàng bột Gold Gourmet do ChIp_HL ủng hộ từ rongviet.
Số tiền này đã được chuyển Susu1811 để nhập topic UH Trà My.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Xin lỗi bác T và cả nhà vì mấy hôm bận nên em không vào ngó.
Vậy em xin nhường bác T nhé dù em đã CK cho quỹ rồi. Chúc bác trai sinh nhật vui vẻ và bác nhớ feedback thông tin sau khi bác trai nhận được món quà này từ bã xã T yêu quý nhé.
Nhờ GQ chuyển giúp món quà cho chị T giúp em. Thanks all.
Cảm ơn em nhé, thế tức là chị sẽ có cả lọ sữa rửa mặt nữa nhở :p

Vậy chị sẽ CK lại cho em đúng không? Cho chị xin số TK nhá :x

734
0
16

rongviet

Member

Em đã nhận được tiền của chị T -Chip Tom Bi, nhờ GĐ chuyển hộ hộp bột vàng + quà của chIp-HL (sữa rửa mặt) tới cho chị T với ạ. E cám ơn chIp-HL, chị T và cả nhà nhiều nhiều.

91
0
0

chIp_HL

ui ui... iem bẩu gửi lọ sữa rửa mặt lên chỗ chị H cunlinh từ thứ 4 tuần trước mà giờ này vẫn không gửi được :((
chị T ới... cho iem quả điện thoại và cái địa chỉ iem gọi bọn chuyển phát nhanh qua mang đi cho chị vậy :x

Một lần nữa iem xin cảm ơn tất cả các thành viên nhà mình @};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Địa chỉ nhà tớ đây : số 5B ngõ 106 Lương KHánh Thiện HP.

Nếu không gửi PCN thì nhờ Bảo Duy hay Chanh mang vào ĐN cho tớ cũng được :)