(MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN)

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đến hẹn lại lên, cứ mỗi độ xuân về, Đồng Nát lại thân chinh một mình một ngựa lên vườn đào Lạng Sơn tự tay chọn mua và chở về, gửi tặng CSTT đấu giá; Năm nay số tiền thu đc từ topic sẽ dành để ủng hộ việc dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La.
http://www.chiasetinhthuong.org/die...uyện-Mai-Sơn-tỉnh-Sơn-La.?p=180413#post180413

* Mô tả sản phẩm:

Các bạn yên tâm bởi đào được chọn bởi một tay “sát đào”, đẹp, độc nhất vô nhị tại HN. Kích cỡ cành đào sẽ do các bạn trúng đấu giá đặt hàng sao cho phù hợp nhất với phòng khách gia đình bạn ngày Tết.

Số lượng: 5 cành đẹp gần như nhau, một chín một mười. 5 thành viên trả giá cao nhất tính đến thời điểm kết thúc sẽ được rinh đào về dinh. Thứ tự chọn sẽ từ người giá cao nhất xuống, hoặc ủy quyền cho Đồng Nát chọn.

Thương hiệu "đào Đồng Nát" đã có từ 4 năm nay, đây là 1 vài hình ảnh:

Xin gửi vài hình ảnh về cành đào nhà em.

1. E ấp

2. Nở tưng bừng. Bông to nhất size 60mm. E cầm ngược thước các bác thông cảm ;)

Bonus: Cành đào phai ở cơ quan em. Chắc "đào" đẹp nên ong bướm nó vo ve :))

Cành đào nhà mình chiều nay đây, nhiều hoa chưa, làng mình sống là làng buôn hoa cho chợ hoa Quảng bá, họ nói cành này giá chừng 5 tr :)

*Thắc mắc:

Nếu các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số của Đồng Nát 098 353 1153.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Sáu, 01/02/2013 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trong nội thành Hà Nội vào ngày 25-26 Tết.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Đồng Nát đã ủng hộ sản phẩm này :x:x:x

Đây là link topic năm ngoái : http://www.chiasetinhthuong.org/die...ơn-–-đẹp-nhất-tại-HN-duy-nhất-chỉ-có-tại-CSTT.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
734
0
16

rongviet

Member
Ðề: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La

Em mở hàng nhé: 500K
Cầu chúc cả nhà mình năm nay mạnh khoẻ, hạnh phúc - lộc lá đề huề.
Cám ơn aNát và cả nhà nhiều.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Ðề: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La

Hôm nọ em vừa định hỏi sao năm nay không thấy thương hiệu Đào "Ông Nát" xuất hiện, đang băn khoăn có nên lập topic giống giò bê không :))
Em xin theo 666k ạ.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Khuyến mại mỗi cành đào là một hộp tóp mỡ "lon que" cũng chính tay đầu bếp ông Nát chế biến nhé!
Ưu tiên các bạn ở Đè Nẽn đang chuẩn bị lễ hội offline lớn nên nếu các bạn trúng đấu giá mình khuyến mại vận chuyển tầu hỏa tới ga ĐN luôn.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bác ko nghĩ ra món j nãng mạn, hợp với đào hơn là tóp mỡ à, nước mắm Phú Quốc khuyến mại tóp mỡ đã đành.

567
0
0

Ciao

Bác ko nghĩ ra món j nãng mạn, hợp với đào hơn là tóp mỡ à, nước mắm Phú Quốc khuyến mại tóp mỡ đã đành.
Công nhận khuyến mại thật là thật là^^

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

1 em Jadore chẳng hạn, Chic Chic và Ciao nhỉ ::-? .

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Các bà "nội chợ" nhà mình đang mải miết buôn bán trong chợ nên chưa đi ra đến hàng hoa hay sao í nhỉ!
Lên tiếp 789k đi cho máu nào!

1,505
0
0

Đồng Nát

1 em Jadore chẳng hạn, Chic Chic và Ciao nhỉ ::-? .
Thích khuyến mại gì thì chiều tất nhé!

Bà con cô bác vào đấu nhiệt tình đi. Khuyến mại có thể thay đổi trong từng trường hợp cụ thể :))

11
0
0

sunrise

Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh S

999 nhá chủ thớt

1,505
0
0

Đồng Nát

chào mừng bạn sunrise đến với chương trình đấu giá của mình nhé :))

There are currently 2 users browsing this thread. (2 members and 0 guests)
Đồng Nát sunrise

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Túm lại là vừa tóp mỡ vừa mắm hử hiii 1234k đê

9
0
0

Rồng Việt

Trả lời: Ðề: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉ

Lên tiếp ạ 1,666k số điệp ạ :)

1,505
0
0

Đồng Nát

Túm lại là vừa tóp mỡ vừa mắm hử hiii 1234k đê
Tóp mỡ của a không làm khô kiệt như ngoài hàng đâu, vẫn béo ngậy lắm nhé. Đại loại cũng ngon như cơm nắm của Xề í ;)

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

1678kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

1,505
0
0

Đồng Nát

Oh cô khách hàng cũ thuyvuong xuất hiện. Xin em cho biết ý kiến về sản phẩm của anh mà em đã dùng năm ngoái nhé!

1,505
0
0

Đồng Nát

Năm nay lại muốn đêm hôm mò đến nhà em CiaO. Mấy năm liền được phục vụ em rồi, năm nay em ko tham gia bì anh kiên quyết cắn răng vào bánh, đập đầu vào chăn tự vẫn đấy!

11
0
0

sunrise

Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh S

1679.đừng bắt nhau thế chứ

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉ

1679.đừng bắt nhau thế chứ
Ai bắt sunrise làm gì thế hihi.
Tv mới nên chưa biết nhỉ, mỗi bươc giá tối thiểu 10k em ạ.

11
0
0

sunrise

1888.phạm quy có trừ trọt gì k chủ thớt ơi.