(MS376/ĐG) 19.10.2011 - Đấu giá nước hoa Dior Hypnotic Poison Eau de Toilette Spray 30ml UH trường TTà Long, Quảng Trị

454
0
0

V.Anh

Ðề: (MS376/DG) 19.10 Đấu giá nước hoa Dior Hypnotic Poison Eau de Toilette Spray 30ml UH trường Tà Long, Quảng trị

Chào mừng 20/10 nên cứ đấu. Giờ chưa biết tặng ai, giá như là chục lít thì san ra tặng cả nhà mình. Hihihi.

Cảm ơn cả nhà đã nhường, nhưng xét cho cùng vào ngày mà để món quà này rơi vào tay chị em thì nghe có vẻ...ấy nhỉ??
Hay bác mời các chị em CSTT đến tập trung rồi xịt cho mỗi người 1 nhát, em đảm bảo ko cần chục lít đâu mà cũng không chị em nào tỵ nạnh cả :D

384
0
16

tho2006

Member
Ðề: (MS376/DG) 19.10 Đấu giá nước hoa Dior Hypnotic Poison Eau de Toilette Spray 30ml UH trường Tà Long, Quảng trị

Hôm qua phải đi chúc mừng hội Phụ nữ, quên mất pha đấu giá này, giờ vào mới nhớ ra. Ghét anh Bừa thế, ngày 20-10 mà còn không nhường chị em. Thôi, đến hôm đi Quảng Trị, anh nhớ mang theo xịt cho tất cả chị em trong đoàn mỗi người một phát nhé. hiiiii, Dù sao cũng phải chúc mừng anh ạ.

0
0
0
B

Bừa

Guest

E đang cần con này để tặng cho người thân, cả nhà nhường em nhé!!590K

Em đang cần chai nước hoa để tặng cho 1 người đã giúp e 1 chuyện rất quan trọng, anh có thể để lại cho em đc hok?

@Người gõ kẻng: Sáng nay Bừa vừa nhận được "thư tình" của Yingtiti. YTT rất muốn được B để lại cho "liều thuộc độc mê hoặc lòng ngươì" vì Ytingtiti có 1 việc rất quan trọng cần đến "trái táo đỏ cám dỗ" này. Bừa hoàn toàn nhất trí và nhờ Mod ĐG gửi "Dior Hypnotic Poison 30ml đến địa chỉ của Yingtiti nhé.

@Yingtiti: Hộp thư của em đầy rồi, nó cứ báo "yingtiti has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space" Tạm dịch là: Đầy rồi còn cố ấn, nên anh không reply lại cho em được. Xóa bớt đi nhé.

311
0
0

yingtiti

"Iu" anh Bừa quá cơ!Tý nữa e xóa bớt rùi anh ấn sau nhé!Kiu Kiu anh nhiều! E chuyển khoản ngay đây!

@Người gõ kẻng: Sáng nay Bừa vừa nhận được "thư tình" của Yingtiti. YTT rất muốn được B để lại cho "liều thuộc độc mê hoặc lòng ngươì" vì Ytingtiti có 1 việc rất quan trọng cần đến "trái táo đỏ cám dỗ" này. Bừa hoàn toàn nhất trí và nhờ Mod ĐG gửi "Dior Hypnotic Poison 30ml đến địa chỉ của Yingtiti nhé.

@Yingtiti: Hộp thư của em đầy rồi, nó cứ báo "yingtiti has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space" Tạm dịch là: Đầy rồi còn cố ấn, nên anh không reply lại cho em được. Xóa bớt đi nhé.[/QUOTE]

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
Trả lời: (MS376/DG) 19.10 Đấu giá nước hoa Dior Hypnotic Poison Eau de Toilette Spray 30ml UH trường Tà Long, Quảng trị

Keng, keng, keng...chúc mừng Bừa đã trúng đấu giá nước hoa Dior Hypnotic Poison do V.Anh ủng hộ với giá 1,200k@};- Tuy nhiên Bừa đã nhường Yingtiti theo đề nghị của Yingtiti nên chai nước hoa này sẽ được chuyển cho Yingtiti.

CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 1,200k từ Yingtiti. Số tiền này sẽ được nhập topic UH trường Tà Long, Dakrong, Quảng trị.

Một lần nữa CSTT xin cảm ơn V.Anh, Bừa, Yingtiti và rất nhiều những thành viên đã nhiệt tình ủng hộ cho CSTT
:x:x:x:cstt08: