(MS6/BH) 05.08.2005 - Bán VCD Magic English ủng hộ bé Bình!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
(Copy lại từ trang web nơi trước đây CSTT hoạt động online).

Yêu Nghi
05/08/2005, 12:42 PM
Mấy mẹ ơi,
Mẹ Nghi đang có 1 bộ đĩa Magic English của Disney, dạy tiếng anh cho mấy bé.Bộ này theo mẹ Nghi là rất rất hay, vì được chọn các cảnh trong phim hoạt hình ra,hình ảnh rất đẹp, chuyển cảnh nhanh nên thu hút được mấy bé nhỏ( chưa học tiếng anh, chỉ coi như coi quảng cáo, ăn nhanh nhanh á ). Còn mấy bé lớn thì đựoc xem, được lặp lại, được trả lời câu hỏi, xem các cảnh buồn cười,... nên rất thích học.Mẹ Nghi và Nghi cùng thích bộ này :4: Bộ này 11 đĩa theo thứ tự từ dễ đến khó.
Và một bộ nữa là đĩa nhạc chọn lọc các bài hát trong các phim hoạt hình của disney. Bộ này nhỏ em mẹ Nghi mượn của bạn, theo giá gốc đến 19.9 usd/ đĩa. Bộ này có 4 cd, mẹ nào có con học lớp 5 trở lên mới thích ( mẹ Nghi đoán vậy ).
Vậy mấy mẹ nào cần mua thì báo cho mẹ Nghi nha, mẹ Nghi sẽ copy cho, giá đĩa trắng là khoảng 3k/ đĩa. Mấy mẹ trả thêm được bao nhiêu thì bé Bình có thêm đựoc bấy nhiêu. Các mẹ ủng hộ giúp bé Bình nhé ! Cám ơn các mẹ.

Me Nghe Bum
05/08/2005, 01:55 PM
Mấy mẹ ơi,
Mẹ Nghi đang có 1 bộ đĩa Magic English của Disney, dạy tiếng anh cho mấy bé.Bộ này theo mẹ Nghi là rất rất hay, vì được chọn các cảnh trong phim hoạt hình ra,hình ảnh rất đẹp, chuyển cảnh nhanh nên thu hút được mấy bé nhỏ( chưa học tiếng anh, chỉ coi như coi quảng cáo, ăn nhanh nhanh á ). Còn mấy bé lớn thì đựoc xem, được lặp lại, được trả lời câu hỏi, xem các cảnh buồn cười,... nên rất thích học.Mẹ Nghi và Nghi cùng thích bộ này :4: Bộ này 11 đĩa theo thứ tự từ dễ đến khó.
Và một bộ nữa là đĩa nhạc chọn lọc các bài hát trong các phim hoạt hình của disney. Bộ này nhỏ em mẹ Nghi mượn của bạn, theo giá gốc đến 19.9 usd/ đĩa. Bộ này có 4 cd, mẹ nào có con học lớp 5 trở lên mới thích ( mẹ Nghi đoán vậy ).
Vậy mấy mẹ nào cần mua thì báo cho mẹ Nghi nha, mẹ Nghi sẽ copy cho, giá đĩa trắng là khoảng 3k/ đĩa. Mấy mẹ trả thêm được bao nhiêu thì bé Bình có thêm đựoc bấy nhiêu. Các mẹ ủng hộ giúp bé Bình nhé ! Cám ơn các mẹ.
Me Nghi oi, minh o Ha Noi, lam the nao de dang ky copy dia Magic English day? Bum nha minh cung dước tang 1 dia so 1 (có hình chú chó đốm). Ca me va con deu thay thích lam, dang dinh mua tiếp các tập khác thì lại thấy thông tin của bạn. Nhất là khi qua việc làm này mình lại có thể ủng hộ được bé Bình nữa thì tốt quá. Liệu mình gửi bạn 100K để copy 10 đĩa Magic English tiếp theo thì liệu có thể vẫn giành chút ít cho bé Bình được không?

Mình thấy mẹ Nghi đã có một sáng kiến gây quỹ từ thiện rất hay đấy, nhất là đối với nhiều bà mẹ: vừa quan tâm cho con đồng thời lại làm được 1 việc tốt cho đời. Mong DD sẽ tiếp tục có nhiều sáng kiến hay và thiết thực như vậy.

ALnML
05/08/2005, 02:10 PM
Yêu Nghi ơi cảm ơn em lắm lắm . Tiềm năng có ở chỗ em nhiều quá .
Này sáng nay chị đọc đuoc 1 đoạn em viết (rồi xoá đi) . Chị định bảo em làm cho chị 1 name tag cho chị để gửi ủng hộ bé Binh . Hu hu nhưng em delete mất ...
Mẹ Nghe Bum cứ đăng ký đi . Sẽ có mẹ nhận từ WTT SG chuyển ra WTT HN (5 Hàng Mành) mẹ Nghe Bum cứ qua đó lấy nhé !

trangramcuame
05/08/2005, 02:18 PM
Yêu Nghi ơi cảm ơn em lắm lắm . Tiềm năng có ở chỗ em nhiều quá .
Này sáng nay chị đọc đuoc 1 đoạn em viết (rồi xoá đi) . Chị định bảo em làm cho chị 1 name tag cho chị để gửi ủng hộ bé Binh . Hu hu nhưng em delete mất ...
Mẹ Nghe Bum cứ đăng ký đi . Sẽ có mẹ nhận từ WTT SG chuyển ra WTT HN (5 Hàng Mành) mẹ Nghe Bum cứ qua đó lấy nhé !

Ôi thế thì hay quá. Mẹ cháu cũng xin đăng ký toàn bộ đĩa. Mẹ cháu ở Hà nội sẽ ra hàng mành lấy. Cám ơn Yêu Nghi nhiều nhé.
---------------------------
Con mãi là trăng rằm của mẹ
Mẹ yêu con nhất trên đời Tôm ơi!

nhungvth
05/08/2005, 02:23 PM
Mình xin cũng đăng ký toàn bộ các đĩa này. Mẹ Yêu Nghi copy giùm và gửi qua 5 HANG MANH nhé.

G&B
Mẹ Nghi ơi, có loại đĩa tốt hơn không vì các bé hay xem đi xem lại mà.

thuy&ngoc62003
Me Nghi oi em o ngoai HN em da mail cho chi roi, em cung xin dang ky ca 2 bo nhe,

ID: thuy&ngoc62003,
Tel: 04.5820441 (CQ)

Cam on chi

4 ngọn nến lung linh
05/08/2005, 02:25 PM
Mẹ cháu xin đăng ký 2 bộ ạ.
Cám ơn nhiều nhiều.

Me Kity
05/08/2005, 02:25 PM
Mẹ Nghi ơi,
Cho mình đăng ký toàn bộ đĩa luôn nhé, mình cũng sẽ nhờ người nhà ra Hàng Mành nhận đĩa và thanh toán luôn (mẹ cháu cũng đang định tìm mua đĩa cho Kity bên này nhưng thế này vừa hiệu quả kinh tế, lại vừa giúp được bé Bình. Sáng kiến của mẹ Nghi hay quá!). Nhưng 3k/đĩa trắng liệu chất lượng có đảm bảo ko mẹ Nghi? Bạn cứ mua đĩa trắng chất lượng tốt nhé. Hết bao nhiêu thì mẹ Nghi báo cho mình!

ME KEM MUT
05/08/2005, 02:27 PM
Mẹ Nghi ơi, chị sẽ vào SG ngày 16/8... sẽ vận chuyển ra cho em và sẽ ủng hộ 20 cái đĩa trắng... loại tốt. Em cứ burn trước đi rồi chị làm công tác vận chuyển, em cứ cộng mỗi đĩa lên 2K tiền vận chuyển nhé để ủng hộ hết cho bé Bình.

A, chị cũng đăng ký một bộ đĩa học tiếng anh nhé.

Asimo
05/08/2005, 02:28 PM
Mẹ Nghi ơi cho mình đăng ký cả 2 bộ nhé. gửi ở số 5 hàng mành cho mình.

tsk nhiều...

Echcom
05/08/2005, 02:33 PM
Mẹ Nghi ơi, bộ Magic Enghlish của em có giống bộ của WTT này ko em?
http://www.webtretho.com/wttshop/content.php?scID=45&p=2&uid=1123226853210.245.67.92

trangcm
05/08/2005, 02:40 PM
Me Nghi cho mình đăng ký cả 2 bộ nhé. gửi giúp ở số 5 hàng mành cho mình.
Cám ơn nhiều

Mẹ Anh Minh
05/08/2005, 03:07 PM
Mẹ Nghi cho mình đăng ký 2 bộ nhé. Cảm ơn mẹ Nghi nhiều (ôi, thương mẹ Nghi quá, có làm hết việc không?) :11:

MeNamRom
05/08/2005, 03:15 PM
Thuỳ ơi, cho tui mua mỗi thứ 1 bộ đi với giá 5K/ disc nhé. Tổng cộng 15 disc là 75K đúng ko? Tui đưa luôn 100K nha, có gì tuần sau em trai sẽ ghé ngang cửa hàng WTT SG lấy nha. Cám ơn bà nhiều.

À đúng rồi các Mẹ ơi, có thể cho em địa chỉ WTT SG ko, em quên mất tiêu rồi. Tks!

Lâm Khánh
05/08/2005, 03:16 PM
Me Nghi oi em đăng ký một bộ Magic English cua Disney nhé. Cảm ơn mẹ Nghi nhiều lắm :11:

cloud
05/08/2005, 03:24 PM
Mẹ Nghi cho mình đăng ký một bộ đĩa tiếng Anh nhé. Mình sẽ qua Hàng Mành lấy. Cảm ơn mẹ Nghi nhiều!!!

Pizza
05/08/2005, 03:37 PM
Mẹ Nghi oi, Pizza nữa, cho pizza một bộ copy Magic English của Disney đi, khi nao có thì ới Pizza một câu nhé mail: hpizzah@yahoo.com. Thanks mẹ Nghi nhiêu.

Me Hugo
Yêu Nghi ơi, em có sáng kiến hay quá, dưng mà chi thấy thế này này :
1- Như các Mẹ nói đó, em có thể dùng đĩa tốt tốt một tí, vì các bé hay xem đi xem lại. Còn các bé nhỏ nhỏ như Hugo thì cũng phải để dành đến khi đủ lớn mới xem và học thì đĩa cũng phải kinh qua một thời gian dài nữa.
2- Các Mẹ sẽ ủng hộ nhiều đó, vậy một mình em làm có bận quá không. Nếu em cần thì chị có thể giúp em một tay. (Tức là em cứ nhận đăng ký của các Mẹ rồi cho chị hay cần burn ra bao nhiêu bộ, chị làm xong sẽ ghi nhãn bộ nào của Mẹ nào rồi gửi ở CH WTT để các Mẹ đến lấy và gửi tiền ở đó luôn.)
3- Ở đầu cầu Hà Nội, cũng mong có mẹ nào đó giúp burn đĩa ra. Vừa tiết kiệm thời gian và chi phí vận chuyển nữa.
hi hi hi... riêng phần chị cho chị đăng ký một bộ Magic English nhé. Cám ơn em nhiều.

Chou Chou 2005
Yêu Nghi ơi, cho mẹ Chou đặt toàn bộ đĩa nhé (tổng cộng 2 bộ - 15 đĩa, phải không ?). Làm sao gặp bạn để lấy được đĩa đây ? Máy tính sửa xong chưa ? Nếu chưa thì hôm nào AX mình đến lấy đĩa Yêu Nghi giao luôn máy nhờ sửa luôn đi, bảo đảm không hư không trả về :24:

Me Un Chi
05/08/2005, 03:48 PM
Mẹ Nghi ơi, cho mình đăng ký một bộ Magic E. (11 đĩa). Gửi hộ mình ra WTT Hàng Mành, mình sẽ qua lấy và gửi tiền luôn nhé. Cám ơn rất nhiều.

Diên Khánh
05/08/2005, 04:12 PM
Cho mình đăng ký nữa nhé! :) cả 2 bộ (HN)

ME KEM MUT
05/08/2005, 04:14 PM
Các mẹ o ngại chuyện vận chuyển đâu, cứ đặt hàng Thuỳ béo ú đi vì mang hộ đĩa thì 2000 cái mẹ KM cũng vận chuyển được, no vấn đề.

Thuỳ ơi, em cho giá cụ thể đi em, thanh toán cho dễ nhé... theo mình nên làm bằng đĩa tốt một chút rồi lấy 10K một đĩa. Cả bộ Magic English 11 chiếc là 11oK

OK không cả nhà?

La Thanh Tinh
05/08/2005, 04:59 PM
Mẹ Nghi ơi cho mh cả 2 bộ luôn nhé. Gửi cho mh ở CH 5 Hàng Mành để mh qua lấy luôn. Cảm ơn mẹ Nghi thật nhiều

khiconxinhxan
05/08/2005, 05:06 PM
Cho mình đăng ký cả 2 bộ với nhé.

Pham Hai Anh
05/08/2005, 05:30 PM
Mình cũng không rõ cái đĩa của Yeunghi với chỗ của Mẹ ếch có giống nhau không nhưng cứ đăng ký tất cả các đĩa nhé. Gửi cho mình ở 5 Hàng Mành, và cho biết luôn tổng thiệt hại là bao nhiêu nhé. Cảm ơn các mẹ có công trong vụ này.

baokhoi
05/08/2005, 07:12 PM
Cho mẹ cháu đăng ký cả 2bộ nhé. Chẳng biết đĩa gì vì mẹ cháu "lúa" lắm nhưng cứ để ủng hộ bé Bình là mẹ cháu giơ cả 2 tay. Định mua kem Sudo - vừa để con dùng, vừa ủng hộ mà chậm chân hết rồi. :2:

Quynhsa
05/08/2005, 09:31 PM
Mình cũng thây nên cho gia cụ the 10K/dia di cho de thanh toan va biết tiên cho be Binh la bao nhiêu.

Yêu Nghi
05/08/2005, 10:18 PM
Cám ơn các mẹ đã ủng hộ mẹ Nghi, kiếm thêm cho bé Bình.
Yêu Nghi ơi cảm ơn em lắm lắm . Tiềm năng có ở chỗ em nhiều quá . Này sáng nay chị đọc đuoc 1 đoạn em viết (rồi xoá đi) . Chị định bảo em làm cho chị 1 name tag cho chị để gửi ủng hộ bé Binh . Hu hu nhưng em delete mất ...
Không có gì đâu chị, vì không có của nên cố góp công thôi, được các mẹ ủng hộ vậy là mừng lắm rồi. :4: Mà chị đọc cái gì em viết vậy, mà sao em xóa rùi mà chị vẫn coi được?=> chị là Mod hả? :7: ,hì hì, lại cái vụ này, mới bị la mà cứ dzậy ! :4: , chị ơi, các mẹ ngoài ấy, có ai muốn làm nametag thì cứ gởi hình cho em qua mail thuy_beo_u@yahoo.com, em làm rồi gởi ra ngoài ấy luôn. 1 cái là 10k,vốn chỉ có 2k, còn 8k cho bé Bình.
Mẹ Nghi ơi, có loại đĩa tốt hơn không vì các bé hay xem đi xem lại mà.
Vậy theo ý kiến của các mẹ, em sẽ mua đĩa tốt loại cỡ 5k/cd nhé. Và giá của mỗi đĩa sẽ là 11k vì có thêm 1k/ vỏ hộp cd chứ, chị nhỉ.và thêm 2k vận chuyển cho những mẹ ở HN. Vậy là bé Bình sẽ có khoảng 5k/cd. Các mẹ có ok không ạ?
Mình cũng thây nên cho gia cụ the 10K/dia di cho de thanh toan va biết tiên cho be Binh la bao nhiêu.
Mẹ Nghi ơi, bộ Magic Enghlish của em có giống bộ của WTT này ko em? Em cũng không biết nữa, vì bộ này ngày xưa em bán lâu rùi, thấy hay nên giữ lại cho Nghi. Có ảnh hưởng gì đến cửa hàng không vậy chị? Em xin lỗi vì đã không để ý,xin lỗi chị !
Hiện nay đã có 12 mẹ đăng kí (171cd x5k=855k) . Em nói thiệt lòng nhé, em cũng đang khó khăn nên không có tiền nhiều như vậy ứng trước cho các mẹ đâu :9: , hiện em đang còn giữ 50k của em+50k của meximuoi+100k của pooh còi ủng hộ cho bé Bình=200k, em sẽ lấy tiền này mua đĩa làm trước, còn mấy mẹ có lòng thì xin gởi trước tiền cho mẹ nào đó cho em được không ạ, hay có mẹ nào rành đĩa thì mua luôn rồi gởi cửa hàng wtt cho em lấy, em làm cũng được ạ. Với lại em cũng sẽ cố gắng làm nhanh nhất cho các mẹ, nhưng có mỗi em làm, mà máy em cũng làm được 1 lần 1cd thôi, nên có chậm chút mấy mẹ vui lòng chờ nha. Em nói vậy thui chứ chắc cũng nhanh mấy mẹ ạ ! :4:

MeTuU
05/08/2005, 10:19 PM
Mẹ Nghi cho mình đăng ký 1 bộ nhé.

Yêu Nghi
05/08/2005, 11:02 PM
Ngó lại thì thấy mình sai một chút :
Hiện giờ có 23 mẹ đặt hàng rùi ạ ! :4: :4: :4:
Thuỳ ơi, cho tui mua mỗi thứ 1 bộ đi với giá 5K/ disc nhé. Tổng cộng 15 disc là 75K đúng ko? Tui đưa luôn 100K nha, có gì tuần sau em trai sẽ ghé ngang cửa hàng WTT SG lấy nha. Cám ơn bà nhiều.
Thời giá thay đổi rùi bà ơi, hehe, nhưng tui vẫn cứ làm cho bà, không lấy thì tui bóp cổ !! :16:
2- Các Mẹ sẽ ủng hộ nhiều đó, vậy một mình em làm có bận quá không. Nếu em cần thì chị có thể giúp em một tay. (Tức là em cứ nhận đăng ký của các Mẹ rồi cho chị hay cần burn ra bao nhiêu bộ, chị làm xong sẽ ghi nhãn bộ nào của Mẹ nào rồi gửi ở CH WTT để các Mẹ đến lấy và gửi tiền ở đó luôn.)
Cám ơn chị Hugo nha, chừng nào em lên lấy hình Nghi chụp với anh Hugo em sẽ đưa đĩa cho chị luôn, để chị làm đĩa gốc mà phụ em với nha. Cụ thể thì em sẽ gọi chị sau. :8: :8:
Với lại cái vụ mà tiền đĩa trắng đó, có mẹ nào là "Cô ca cô la nhà tài trợ chính !" :4: thì cho ứng trước mua đĩa đi ạ, xong rùi mấy mẹ lấy lại sau, vậy thì tiện hơn nhiều. Em :9: :9: cái vụ này quá !!!

thu an
06/08/2005, 09:06 AM
Em ở Hà Nội, me Yêu nghi cho em đặt một bộ Magic English nhé.

Me Hugo
06/08/2005, 10:35 AM
Thuỳ ơi, em cho giá cụ thể đi em, thanh toán cho dễ nhé...

Vậy theo ý kiến của các mẹ, em sẽ mua đĩa tốt loại cỡ 5k/cd nhé. Và giá của mỗi đĩa sẽ là 11k vì có thêm 1k/ vỏ hộp cd chứ, chị nhỉ.và thêm 2k vận chuyển cho những mẹ ở HN.Vậy là bé Bình sẽ có khoảng 5k/cd

Để tiện theo dõi, Me Hugo xin phép liệt kê như sau nhé :
Bộ Magic English Disney (11 dĩa) :
giá miền Nam là : 11 x 11K = 121K -> Bé Bình sẽ nhận được 11 x 5K = 55K
giá miền Bắc là : 11 x 13K = 143K -> Bé Bình sẽ nhận được 11 x 7K = 77K

Bộ nhạc phim Disney (4 đĩa)
giá miền Nam là : 4 x 11K = 44K -> Bé Bình sẽ nhận được 4 x 5K = 20K
giá miền Bắc là : 4 x 13K = 52K -> Bé Bình sẽ nhận được 4 x 7K = 28K

Có đúng không nhỉ ? :5:

Nguyen Huong Giang
06/08/2005, 12:10 PM
Mẹ Nghi ơi, bộ Magic Enghlish của em có giống bộ của WTT này ko em?
http://www.webtretho.com/wttshop/content.php?scID=45&p=2&uid=1123226853210.245.67.92

Mẹ Nghi ơi, bộ đĩa của Mẹ Nghi có giống bộ đĩa Magic English Disney mà mẹ Ếch cốm đưa link ko ? Mình thấy WTT bán bộ đĩa này với giá 13K/đĩa (bằng giá mà bọn mình tự ghi). Nếu bọn mình mua đĩa của WTT mà WTT có thể trích một phần tương đương (khoảng 5k/đĩa) cho bé Bình thì tốt quá.

Mình biết là nếu trích số tiền như vậy thì chắc chắn WTT lõm :10: (vì đĩa WTT là đĩa tốt, được burn bằng máy chuyên dụng, lại có vỏ, in màu... mà hình như WTT còn phải trả tiền bản quyền nữa :10: ) nhưng như vậy thì chúng mình vừa mua được đĩa đẹp mà vẫn giúp được cho bé Bình.

Nếu được như vậy thì cám ơn WTT lắm lắm :6:

Mẹ Nghi đừng hiểu nhầm ý tốt của mình nhé, mình chỉ muốn các mẹ mua được đĩa đẹp mà chúng mình vẫn có thể giúp được bé Bình thôi. Nhiệt tình của mẹ Nghi mình trân trọng lắm.

Mình muốn ủng hộ bé Bình 100K. Nhưng nếu bộ đĩa của mẹ Nghi ko giống với bộ đĩa của WTT và các mẹ vẫn muốn đặt hàng mẹ Nghi ghi đĩa thì mình sẽ mua 20-30 CD trắng loại tốt gửi mẹ Kem Mút mang vào để mẹ Nghi ghi đĩa cho các mẹ.

Mình cũng đặt hàng 1 bộ Magic English Disney luôn.

Cám ơn tấm lòng của WTT và các mẹ. :8:

Yêu Nghi
06/08/2005, 12:43 PM
Mẹ Nghi ơi, bộ đĩa của Mẹ Nghi có giống bộ đĩa Magic English Disney mà mẹ Ếch cốm đưa link ko ? Mình thấy WTT bán bộ đĩa này với giá 13K/đĩa (bằng giá mà bọn mình tự ghi). Nếu bọn mình mua đĩa của WTT mà WTT có thể trích một phần tương đương (khoảng 5k/đĩa) cho bé Bình thì tốt quá.

Mình biết là nếu trích số tiền như vậy thì chắc chắn WTT lõm :10: (vì đĩa WTT là đĩa tốt, được burn bằng máy chuyên dụng, lại có vỏ, in màu... mà hình như WTT còn phải trả tiền bản quyền nữa :10: ) nhưng như vậy thì chúng mình vừa mua được đĩa đẹp mà vẫn giúp được cho bé Bình.

Nếu được như vậy thì cám ơn WTT lắm lắm :6:

Mẹ Nghi đừng hiểu nhầm ý tốt của mình nhé, mình chỉ muốn các mẹ mua được đĩa đẹp mà chúng mình vẫn có thể giúp được bé Bình thôi. Nhiệt tình của mẹ Nghi mình trân trọng lắm.

Mình muốn ủng hộ bé Bình 100K. Nhưng nếu bộ đĩa của mẹ Nghi ko giống với bộ đĩa của WTT và các mẹ vẫn muốn đặt hàng mẹ Nghi ghi đĩa thì mình sẽ mua 20-30 CD trắng loại tốt gửi mẹ Kem Mút mang vào để mẹ Nghi ghi đĩa cho các mẹ.

Mình cũng đặt hàng 1 bộ Magic English Disney luôn.

Cám ơn tấm lòng của WTT và các mẹ. :8:
Mẹ Nghi đang làm với giá là 11k, nếu các mẹ muốn đĩa đẹp hơn thì mẹ Nghi sẽ in như của WTT, thêm 2k/cd là ok. Nếu in rẻ hơn thì mẹ Nghi sẽ báo nha, để có thêm tiền cho bé Bình. Đã có mẹ ứng tiền ra mua cd cho mẹ Nghi rồi, nên mẹ nào có thương tặng cd thì qui ra thành tiền cho bé Bình luôn nha, để mẹ Nghi khỏi cộng trừ. :4:. Đĩa Imation mà chị quỳnh sa nói thì không còn bán ở VN nữa. Các đĩa khác thì mắc khoảng 11k/cd, nhưng chất lượng không chênh lệch với cái này là bao. Nên quyết định vậy nha. Mấy mẹ khác có muốn in màu không thì báo em nha.Có màu thì thêm 2k/cd, còn đĩa không thì 11k/ cd.Mà mấy mẹ muốn dán decal trên cd hay là tờ giấy ở ngoài bìa như của wtt? Em sẽ làm hình decal cho các mẹ duyệt nha. Mà lấy ngay hình của wtt thì có được không ạ, em thấy cái đó làm cũng đẹp lắm ! :8: Ai không nhắn lại thì em cứ làm theo gía cũ là 11k thôi nhé.

mẹ Ớtcay
06/08/2005, 01:03 PM
Hoan hô ý kiến của mẹ Nghi. Cho mình đăng ký bộ đĩa Magic English ,gửi ra 5 Hàng Mành giúp nhé.
Các mẹ o ngại chuyện vận chuyển đâu, cứ đặt hàng Thuỳ béo ú đi vì mang hộ đĩa thì 2000 cái mẹ KM cũng vận chuyển được, no vấn đề.
To Me KEM MUT: Mẹ Kem Mut ơi ! thế thì khoảng sau 16/8 là có đĩa phải không? Thế thì có phải gửi tiền trước cho mẹ Kem Mut không? Có gì thì " loa" cho mình biết với nhé. Cám ơn nhé

ME KEM MUT
07/08/2005, 03:09 PM
Mẹ Yêu Nghi đã mua hết đĩa rồi mới biết đĩa đó hơi hơi trùng trùng với đĩa của WTT, đã mua mất 27 bộ rồi. Đĩa BenQ, Thuỳ mua cũng rẻ lắm, mà cũng tốt nữa, Bố Kem Mút là dân IT bảo thế, chẳng biết có đúng không? :5: :5: :5:

Vì vấn đề như vậy nên Mẹ Kem Mút mạn phép hỏi ý kiến Mẹ Yêu Nghi rùi và thông báo cho các mẹ rằng thì là mà đến mẹ Ớt Cay là 27 mẹ đăng ký đĩa với Yêu Nghi nên Yêu Nghi sẽ cố gắng burn và mẹ Kem Mút sẽ giúp chuyện vận chuyển ra cho các mẹ HN... các mẹ đăng ký tiếp sau đó thì xin mời đến mua ở cửa hàng WTT HCM- 3 Trần Quốc Thảo hoặc WTT HN- 5 Hàng Mành giùm nhé.... WTT vẫn ủng hộ từ thiện được 5K một đĩa và chịu phần lỗ để ủng hộ bé Bình.

Thế này thì con cái chúng ta thành người anh hết thui... vì các mẹ nhân hậu quá mà.. :27: .

4 ngọn nến lung linh
08/08/2005, 10:56 AM
Mẹ Yêu Nghi ơi,
Rất rất xin lỗi mẹ vì đã đăng ký hai bộ nhưng tình cờ cuối tuần đến nhà bà chị chơi lại thấy có bộ đĩa này, vậy nên mẹ Yêu Nghi cho mẹ cháu cancel vụ này nhé.
Làm phiền mẹ quá!

Me MinhHa
08/08/2005, 11:17 AM
Mẹ MH cũng đăng ký một bộ nhé! Bao giờ có Loan KM nhớ để dành cho chị. Thks.

binzin
08/08/2005, 11:59 AM
Cho mẹ cháu đăng ký một bộ Magic English nữa nhé. Mẹ cháu ở HN, mua nhiều đĩa cho Binzin lắm rồi nhưng đây bộ này thì chưa.

Yêu Nghi
08/08/2005, 12:06 PM
Mẹ Yêu Nghi ơi,
Rất rất xin lỗi mẹ vì đã đăng ký hai bộ nhưng tình cờ cuối tuần đến nhà bà chị chơi lại thấy có bộ đĩa này, vậy nên mẹ Yêu Nghi cho mẹ cháu cancel vụ này nhé.
Làm phiền mẹ quá!
:20: :20: , Mẹ Nghi đã lỡ mua đĩa trắng hết rùi, nên mấy mẹ ráng đừng cancel nữa nghen. Mẹ Nghi sẽ chuyển bộ này qua cho mẹ Minh Hà nhé ! :4:
Mẹ Nghi thấy đĩa magic nhiều quá, sợ mấy bé chưa biết đọc không phân biệt được nên đã làm decal để dán lên đĩa luôn cho mấy bé dễ tìm. Mẹ Nghi đưa lên đây 1 hình cho các mẹ coi thử. Những mẹ nào muốn có đĩa đẹp thì thêm 2k/ đĩa nha. Như vậy 1cd/13k, bé Bình sẽ được 6k/cd ( vì tiền decal+in=1k)
Admin& Mod : Em xin lỗi thiệt thiệt nhiều nha, lỡ làm trùng đĩa với wtt. Chỉ lỡ lần này thui hà, admin và mod đừng giận nhé.
Còn những mẹ nào muốn làm đĩa riêng tặng bạn bè,...hay có đĩa hay muốn chia sẻ với các mẹ khác( đĩa mà cửa hàng wtt không có nha :5: ) thì cứ nhắn với mẹ Nghi, mẹ Nghi sẽ làm decal riêng cho, vẫn giá như cũ và mỗi đĩa như vậy sẽ có 6k/cd cho quĩ từ thiện của Lenka ha.

Yêu Nghi
08/08/2005, 02:43 PM
Cho mẹ cháu đăng ký một bộ Magic English nữa nhé. Mẹ cháu ở HN, mua nhiều đĩa cho Binzin lắm rồi nhưng đây bộ này thì chưa.
Mẹ Binzin ui, bạn ghé cửa hàng của WTT luôn nghe, có ở đó đó

ME KEM MUT
08/08/2005, 03:09 PM
Các mẹ yêu quý ơi,

Sau mẹ otcay, mẹ nào có nhu cầu địa Magic English, xin mời qua cửa hàng WTT lấy hàng nhé... mẹ Yêu Nghi sẽ chuyển đĩa qua đó để các mẹ tiện lấy hàng và nếu hết hàng của Yêu Nghi thì có ngay hàng của WTT... vẫn ủng hộ từ thiện như thường vì WTT đã chịu lỗ để giúp đỡ bé Bình mà...

THuỳ ơi, một mình em burn hết gần 300 cái đĩa có mệt o? Có cần giúp đỡ gì o em?

Chou Chou 2005
08/08/2005, 03:36 PM
Hì hì, đọc một hồi chẳng biết mẹ Chou thuộc diện nào nữa nhỉ, diện đĩa của Yêu Nghi hay của WTT ? Diện nào cũng được, nhưng làm ơn cho mình mua đĩa đẹp có decal lộng lẫy ấy. Vậy bây giờ đĩa đã có chưa ? Giờ mình ra Rainbow lấy được chưa ? Cứ ra đấy đọc tên Chouchou là biết mình thuộc danh sách nào, và phải nộp bao nhiêu tiền, đúng không ?

Rainbow SG ơi, cho mình hỏi luôn, đĩa Chú chó trắng có chưa để mình đi lấy 1 lần cho tiện ?

trangcm
08/08/2005, 04:30 PM
Mẹ Nghi xinh đẹp ui , bao giờ ở đầu HN nhận được đĩa để mẹ Lạc Lạc còn ra 5 HM nhận với.

Me Hugo
08/08/2005, 04:39 PM
Các Mẹ thân mến, vậy sau đây là danh sách gút lại lần chót các Mẹ lấy đĩa từ Mẹ Yêu Nghi. Các Mẹ lưu ý giùm nha. Nếu Mẹ nào cần decal (thêm 2K/đĩa) thì vui lòng xác nhận lại cho Mẹ Yêu Nghi hết Thứ Tu 10/8 nha, vì Mẹ Yêu Nghi còn phải đi in nữa. Cám ơn các Mẹ nhiều.

1. mẹ Nghe Bum - Magic English (trừ đĩa 1) - HN
2. trangramcuame - Magic English + Nhạc phim Disney
3. nhungvth - Magic English + Nhạc phim Disney
4. thuy&ngoc62003 - Magic English + Nhạc phim Disney
5. Mẹ MinhHa - Magic English - HN
6. Mẹ Kitty - Magic English + Nhạc phim Disney
7. Mẹ Kem mut - Magic English - HN
8. Binladen Han - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
9. La Thanh Tinh - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
10.Khi con xinh xan - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
11.Pham Hai Anh - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
12.Baokhoi - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
13.Mẹ TuU - Magic English + Nhạc phim Disney
14.Diên Khánh - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
15.Mẹ UnChi - Magic English - HN
16.Chou Chou 2005 - Magic English + Nhạc phim Disney
17.Me Hugo - Magic English
18.Pizza - Magic English - HN
19.Cloud - Magic English - HN
20.Me yeu Youdi - Magic English - HN
21.Mẹ Nấm Rơm - Magic English + Nhạc phim Disney
22.Sếu và Bờm - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
23.Trang mc - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
24.me Sumo - Magic English
25.mẹ Nhím con - Magic English + Nhạc phim Disney
(không biết ở đâu, quên ghi rùi !)
26.Thu an - Magic English - HN
27.Me Ớt cay - Magic English + Nhạc phim Disney

Các Mẹ ngoài Hà Nội có thể nhận đĩa từ ngày 17/8 tại CH WTT số 5 Hàng Mành, vì mẹ Kem mút sẽ giúp vận chuyển đĩa ra ngoài đó ngày 16/8.

(Vì lý do kỹ thuật Mẹ Yêu Nghi không vào DD được nên Me_Hugo post giùm, có gì théc méc, các Mẹ cứ PM cho Mẹ Yêu Nghi nhé.)

Me Kity
08/08/2005, 04:59 PM
mẹ Nghi ơi!
Mình vẫn order 2 bộ như lúc đầu nhé, cũng là ủng hộ bé Bình và cổ vũ tinh thần của mẹ Nghi mà! Sau vụ này có khi mẹ Nghi giảm vài kg đấy :10:. Mình order loại 13k/CD mẹ Nghi nhé (loại đĩa tốt và decal dễ thương :4: ).
Mẹ Nghi và mẹ Hugo yêu ơi, confirm lại No.6 trong list của các mẹ là mẹ Kity (ko phải Kitty đâu). Bắt đền mẹ nào đăng ký mất cái nick mình thích để bây giờ toàn bị gọi nhầm :20: (đùa tí thôi :10: ). Lúc nào hàng ra đến HN thì PM cho mình hoặc loa loa lên đây mẹ Nghi nhé. Để mình nhờ người nhà đến lấy :11:

Nguyen Huong Giang
08/08/2005, 05:01 PM
Đã có mẹ ứng tiền ra mua cd cho mẹ Nghi rồi, nên mẹ nào có thương tặng cd thì qui ra thành tiền cho bé Bình luôn nha, để mẹ Nghi khỏi cộng trừ. :4:.

OK, mẹ Nghi mua đủ CD rồi thì mình sẽ chuyển tiền cho chị NPL

trangcm
08/08/2005, 05:08 PM
Hu hu, đính chính giúp tớ với mẹ Hugo & mẹ Nghi ui, tớ là trangcm chứ không phải trang mc đâu, không có khi ra 5HM lại không được lấy đĩa thì chít :-(

Hà Kin
08/08/2005, 05:08 PM
Tớ có đề can. Mà có khi chẳng cần xác nhận lại nhỉ. Cứ cho đề can hết đi, k thì lại phải chốt ds lần nữa các mẹ nhỉ

Me Hugo
08/08/2005, 05:39 PM
Hu hu, đính chính giúp tớ với mẹ Hugo & mẹ Nghi ui, tớ là trangcm chứ không phải trang mc đâu, không có khi ra 5HM lại không được lấy đĩa thì chít :-(

Sơ ri Mẹ trangcm nha, Mẹ Hugo sẽ sửa lại liền và để đúng tên cho Mẹ trangcm nhận hàng ở Hà nội.

Yêu Nghi
08/08/2005, 06:25 PM
Tớ có đề can. Mà có khi chẳng cần xác nhận lại nhỉ. Cứ cho đề can hết đi, k thì lại phải chốt ds lần nữa các mẹ nhỉ
Vậy mẹ Nghi cứ làm luôn ạ, hì hì, chứ làm xong rùi mà không in thì :20: :20: , với lại như vậy mỗi mẹ góp thêm cho bé Bình được đến 375k lận mà. Các mẹ nha. :8: :8:

mesumo
08/08/2005, 09:04 PM
Vậy mẹ Nghi cứ làm luôn ạ, hì hì, chứ làm xong rùi mà không in thì :20: :20: , với lại như vậy mỗi mẹ góp thêm cho bé Bình được đến 375k lận mà. Các mẹ nha. :8: :8:
bữa trước chị có PM cho em mà, em không nhận được hay không muốn trả lời chị vậy???

Yêu Nghi
08/08/2005, 09:23 PM
Các Mẹ thân mến, vậy sau đây là danh sách gút lại lần chót các Mẹ lấy đĩa từ Mẹ Yêu Nghi. Các Mẹ lưu ý giùm nha. Nếu Mẹ nào cần decal (thêm 2K/đĩa) thì vui lòng xác nhận lại cho Mẹ Yêu Nghi hết Thứ Tu 10/8 nha, vì Mẹ Yêu Nghi còn phải đi in nữa. Cám ơn các Mẹ nhiều.

1. mẹ Nghe Bum - Magic English (trừ đĩa 1) - HN
2. trangramcuame - Magic English + Nhạc phim Disney
3. nhungvth - Magic English + Nhạc phim Disney
4. thuy&ngoc62003 - Magic English + Nhạc phim Disney
5. Mẹ MinhHa - Magic English - HN
6. Mẹ Kitty - Magic English + Nhạc phim Disney
7. Mẹ Kem mut - Magic English - HN
8. Binladen Han - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
9. La Thanh Tinh - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
10.Khi con xinh xan - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
11.Pham Hai Anh - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
12.Baokhoi - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
13.Mẹ TuU - Magic English + Nhạc phim Disney
14.Diên Khánh - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
15.Mẹ UnChi - Magic English - HN
16.Chou Chou 2005 - Magic English + Nhạc phim Disney
17.Me Hugo - Magic English
18.Pizza - Magic English - HN
19.Cloud - Magic English - HN
20.Me yeu Youdi - Magic English - HN
21.Mẹ Nấm Rơm - Magic English + Nhạc phim Disney
22.Sếu và Bờm - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
23.Trang mc - Magic English + Nhạc phim Disney - HN
24.me Sumo - Magic English
25.mẹ Nhím con - Magic English + Nhạc phim Disney
(không biết ở đâu, quên ghi rùi !)
26.Thu an - Magic English - HN
27.Me Ớt cay - Magic English + Nhạc phim Disney

Các Mẹ ngoài Hà Nội có thể nhận đĩa từ ngày 17/8 tại CH WTT số 5 Hàng Mành, vì mẹ Kem mút sẽ giúp vận chuyển đĩa ra ngoài đó ngày 16/8.

(Vì lý do kỹ thuật Mẹ Yêu Nghi không vào DD được nên Me_Hugo post giùm, có gì théc méc, các Mẹ cứ PM cho Mẹ Yêu Nghi nhé.)
Đó đó, chị nè ! :4:

thuy&ngoc62003
09/08/2005, 07:26 AM
Me Yêu Nghi oi em (4. thuy&ngoc62003) o HN chi nhe tai vi em không thay chi viết chu HN o cuối em sợ chi nhầm.

Cam on chi nhiêu nhe.

Lâm Khánh
09/08/2005, 08:18 AM
Em cũng đăng ký đĩa có đề can, ah các bác cho em hỏi "Nhạc phim Disney" là bộ đĩa khác với Magic English Disney à? Các bác giải thích giùm em nhé để em còn quyết định...them nữa :4: Thanks các bác nhìu :11:

Yêu Nghi
09/08/2005, 08:27 AM
Em cũng đăng ký đĩa có đề can, ah các bác cho em hỏi "Nhạc phim Disney" là bộ đĩa khác với Magic English Disney à? Các bác giải thích giùm em nhé để em còn quyết định...them nữa :4: Thanks các bác nhìu :11:
Bộ này cũng của hãng Walt Diney. Sưu tập lại các bàn hát, nhạc phim của các phim hoạt hình, rất rất hay. Mẹ Nghi thấy dì Nhí của Nghi mê nhưng chưa nghe thử, hôm qua làm decal, nghe thử thì mẹ Nghi cũng mê luôn. Mà chắc là cả người lớn cũng thích ạ, mẹ Nghi thích nhất là bài Circle of lifie trong phim Vua Sư Tử. Nghe mà hình dung được cảnh trong phim luôn í, hehe :4: :4:. Với lại thấy đĩa gốc mắc quá, mình làm rẻ nên... tham :9:
Cái này CH WTT không có nên mẹ Nghi làm vô tư, chả áy náy gì cả :5:.
Mod ơi, admin ơi, em nói thiệt, không phải bài quảng cáo đâu ạ ! :4:

MomMi
09/08/2005, 08:31 AM
cho mình đăng ký một bộ Magic English nhé mẹ Nghi (loại 13k/1cd) ấy, mình sẽ ra số 5 Hàng Mành để lấy. Thế này thì mình không ở trong diện của mẹ Nghi burn đĩa à?

Yêu Nghi
09/08/2005, 08:33 AM
cho mình đăng ký một bộ Magic English nhé mẹ Nghi, mình sẽ ra số 5 Hàng Mành để lấy.
Chị ui, chị ra 5 Hàng Mành lấy luôn đi ạ, có rồi đấy ạ !

Lâm Khánh
09/08/2005, 08:38 AM
Vậy thì mẹ Yêu Nghi ơi "+ Nhạc phim WaltDisney" luôn nhé. Thankssssssssss

Admin
09/08/2005, 08:46 AM
Việc gì Yêu Nghi cứ làm cho Admin và Mod nhảy mũi hoài vậy. Bạn đã bỏ nhiều thời gian và công sức để giúp đỡ người khác thì Admin và Mod phải ủng hộ hết mình chứ :6:

Những chuyện copy đĩa như vậy với những đầu đĩa WTT đã có bạn có thể liên lạc trực tiếp với cửa hàng Rainbow và Colorful để đỡ mất công phải cặm cụi làm một mình mà lại có thể giảm thiểu được chi phí vận chuyển. Vậy nhé Yêu Nghi!

Thân chào,

cloud
09/08/2005, 10:35 AM
Thế thì mẹ Nghi cho mình đăng ký thêm bộ đĩa nhạc phim nữa nhé, nhớ update thông tin của tớ không tớ lại chỉ lấy được một bộ. Cảm ơn nhiều

Hay rồi, cu nhà mình rất thích nghe nhạc

Quynhsa
09/08/2005, 10:55 AM
Yêu Nghi ơi, mình có nhắn tin cho bạn nhưng không thấy hồi âm, cho mình đăng ký 1 bộ đĩa nhạc có decan gửi ra Hn nhé. Nhờ Loan Kem mút gửi tới nhà chị gái chị được không?

ME KEM MUT
09/08/2005, 11:51 AM
OK, tất cả chỗ đĩa Yêu Nghi gửi sẽ được tập kết ở một địa điểm nào đó, ví dụ như cửa hàng WTT HN chẳng hạn nếu được chủ cửa hàng cho phép... còn mẹ nào muốn mẹ KM mang đến tận nhà thì cho địa chỉ... mẹ cháu cộng mỗi đĩa lên 2K thành 15K/đĩa làm xe ôm đưa đến tận nhà... lấy tiền công xe ôm góp vào quỹ Bé Bình... được không các mẹ?

Các mẹ WTT có đầu óc kinh doanh quá nhỉ? :3: :3: :3:

gianglam
09/08/2005, 12:14 PM
Yêu Nghi ơi! Mình muốn đăng ký 1 bộ Magic English + 1 Nhạc film Disney có decal có được ko? Có muộn ko hả Yêu Nghi?
Nếu được, mình đăng ký lấy ở 5HM nhé!

Yêu Nghi
09/08/2005, 01:11 PM
Mẹ Nghi chỉ làm decal nhạc thui nha mấy mẹ, còn list bài hát thì mẹ Nghi sẽ gõ lại và gởi cho mấy mẹ tự in ra nghen, vì nếu chụp lại y chang, in màu thì tốn xiềng lắm.
Từ giờ mẹ Nghi chỉ nhận copy nhạc thui nhe mấy mẹ. Mẹ nào muôn làm cd magic thì ghé CH lấy liền, khỏi chờ lâu. :4: :4: Việc gì Yêu Nghi cứ làm cho Admin và Mod nhảy mũi hoài vậy. Bạn đã bỏ nhiều thời gian và công sức để giúp đỡ người khác thì Admin và Mod phải ủng hộ hết mình chứ em chọc ghẹo admin và mod mà, ( lại ách xì, hì hì )

Poohchan
09/08/2005, 01:29 PM
Các me oi , lam tu thiên la 1 việc tót , nhung copy dia kieu nay la 1 kieu an cap ban quyen ( dieu nay hoi te nhi ) , ma an cap 1 cach ron rang tren WTT lieu co nen o ? Co gi o phai cac me bo qua dung chui minh nghe ! Minh thi thay ky ky sao do !!!!

hai anh
09/08/2005, 01:56 PM
Mẹ Yêu Nghi ơi, cho mình đăng ký đĩa nhạc phim nhé.
thanks

MomMi
09/08/2005, 02:30 PM
Sáng nay mình ra số 5 Hàng Mành mua rồi, nhưng ở cửa hàng thấy bào một bộ có 12 đĩa chứ không phải 11 đĩa, mà đĩa 1 thì lại hết mất rồi. Thế là mình đành mua tạm 5 đĩa. Đến trưa về mở cho con xem thử thì nó toàn quay đi chỗ khác còn mẹ thì ngồi xem. Híc

gianglam
09/08/2005, 04:34 PM
Mẹ Nghi chỉ làm decal nhạc thui nha mấy mẹ, còn list bài hát thì mẹ Nghi sẽ gõ lại và gởi cho mấy mẹ tự in ra nghen, vì nếu chụp lại y chang, in màu thì tốn xiềng lắm.
Từ giờ mẹ Nghi chỉ nhận copy nhạc thui nhe mấy mẹ. Mẹ nào muôn làm cd magic thì ghé CH lấy liền, khỏi chờ lâu. :4: :4: em chọc ghẹo admin và mod mà, ( lại ách xì, hì hì )
Mẹ Nghi cho em đăng ký 1 bộ nhạc Disney có decal nhé. Nhận ở 5HM chị ơi!

Yêu Nghi
10/08/2005, 11:14 PM
Được me_Hugo tận tình giúp đỡ, hì hì, nên chắc là khoảng 17-8 này mấy mẹ sẽ có đĩa đầy đủ hết. Nếu kịp thì mẹ Nghi sẽ in list nhạc ( và cả lời bài hát) cho mấy mẹ luôn, để còn nghêu ngao hát theo cho vui. Hì hì, chừng nào xong đưa lên cho mấy mẹ coi ngay nha. :8: :8:

Yêu Nghi
11/08/2005, 12:59 AM
Đây là list của 4 cd nhạc. Còn lời thì em sẽ đưa lên từ từ nha.Chứ in ra nhiều quá, em in không nổi ạ. :5:

Yêu Nghi
11/08/2005, 08:46 AM
Mẹ Nghi đưa lên một số lời bài hát mẹ Nghi kiếm được nha.
bài 1 ( cd Princess Favorites)
I Won't Say (I'm in Love)
Vocal: Meg (Susan Egan)
Music: Alan Menken
Lyrics: David Zippel

Muses:
You keep on denying
Who you are and how you're feeling
Baby, we're not buying
Hon, we saw ya hit the ceiling
Face it like a grown-up
When ya gonna own up
That ya got, got, got it bad

Meg:
No chance, now way
I won't say it, no, no

Muses:
Give up, give in
Check the grin you're in love

Meg:
This scene won't play,
I won't say I'm in love

Muses:
You're doin flips read our lips
You're in love

Meg:
You're way off base
I won't say it
Get off my case
I won't say it

Muses:
Girl, don't be proud
It's O.K. you're in love

Meg:
Oh
At least out loud,
I won't say I'm in love
Muses:
You keep on denying
Who you are and how you're feeling
Baby, we're not buying
Hon, we saw ya hit the ceiling
Face it like a grown-up
When ya gonna own up
That ya got, got, got it bad

Meg:
No chance, now way
I won't say it, no, no

Muses:
Give up, give in
Check the grin you're in love

Meg:
This scene won't play,
I won't say I'm in love

Muses:
You're doin flips read our lips
You're in love

Meg:
You're way off base
I won't say it
Get off my case
I won't say it

Muses:
Girl, don't be proud
It's O.K. you're in love

Meg:
Oh
At least out loud,
I won't say I'm in love

Me Khoai
11/08/2005, 10:32 AM
Me Nghi cho minh đăng ký một bộ đĩa nhạc có decan. Minh sẽ nhận ở số 5HM.
Tks me Nghi nhiều

Yêu Nghi
11/08/2005, 01:00 PM
Mẹ Nghi định attach file list nhạc lên đây cho các mẹ muốn in màu cho đẹp thì in. Vì chi phí cứ tăng dần do cộng thêm tiền đĩa loại tốt, rồi hộp, rồi decal, nên không dám lại thêm tiền in list. Tự nhiên ngày cuối này được tin của honghanh ở SG nhắn là "có cần in gì không, kể cả in màu,mẹ honghanh in cho free để giúp bé Bình", thì mẹ Nghi đã in hết rùi. Hết 410 luôn, tiếc đứt ruột! Nhưng như vậy thì mẹ honghanh sẽ in list nhạc giùm cho cá mẹ nha, coi như ủng hộ mà,nhưng mà mẹ nào có cho thêm bé Bình thì tất cả mọi người đều hoan hô nhiệt liệt nha. :4: :4: vì mẹ honghanh cũng muốn góp công cho bé Bình mà. :5: :5:
Mẹ Nghi đưa lời của các bài lên từ từ đây nha. Bài trong The lion king
I Just Can't Wait to Be King

[Simba:] I'm gonna be a mighty king
So enemies beware!

[Zazu:] Well I've never seen a king of beasts
With quite so little hair

[Simba:] I'm gonna be the mane event
Like no king was before
I'm brushing up on looking down
I'm working on my roar

[Zazu:] Thus far, a rather uninspiring thing

[Simba:] Oh, I just can't wait to be king!

[Simba:] No one saying do this
[Nala:] No one saying be there
[Simba:] No one saying stop that
[Nala:] No one saying see here
[Zazu:] Now see here!
[Simba:] Free to run around all day
Free to do it all my way

[Zazu:] I think it's time that you and I
Arranged a heart to heart

[Simba] Kings don't need advice
From little hornbills for a start

[Zazu:] If this is where the monarchy is headed
Count me out
Out of service, out of Africa
I wouldn't hang about
This child is getting wildly out of wing

[Simba:] Oh, I just can't wait to be king

Everybody look left
Everybody look right
Everywhere you look I'm
Standing in the spotlight

[Animals:] Let every creature go for broke and sing
Let's hear it in the herd and on the wing
It's gonna be King Simba's finest fling

[Simba:] Oh, I just can't wait to be king!
Oh, I just can't wait to be king!
Oh, I just can't wait to be king!

Mẹ Anh Minh
23/08/2005, 12:16 PM
OK, tất cả chỗ đĩa Yêu Nghi gửi sẽ được tập kết ở một địa điểm nào đó, ví dụ như cửa hàng WTT HN chẳng hạn nếu được chủ cửa hàng cho phép... còn mẹ nào muốn mẹ KM mang đến tận nhà thì cho địa chỉ... mẹ cháu cộng mỗi đĩa lên 2K thành 15K/đĩa làm xe ôm đưa đến tận nhà... lấy tiền công xe ôm góp vào quỹ Bé Bình... được không các mẹ?

Các mẹ WTT có đầu óc kinh doanh quá nhỉ? :3: :3: :3:

Được mẹ KM ơi, đã có đĩa Magic English chưa nhỉ? Bao giờ có làm ơn chuyển giúp mình 1 bộ tới Loan, 31 Hai Bà Trưng với nhé. Thankssssssssss!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.