(MS75/ĐG) 02.01.2008 - Đấu giá áo len Liz Claiborner - góp tiền mua giày cho các em nhỏ tại nhà trẻ

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
(Copy lại từ trang web nơi trước đây CSTT hoạt động online).

Chia sẻ tình thương
02/01/2008, 08:42 PM

*Thông tin về sản phẩm: Áo len đây Liz Claiborne màu trắng!Bạn có thể diện kiểu áo len này trong tiết trời se lạnh, đây là kiểu cài cúc khoác bên ngoài áo thun được điểm xuyết bằng những bông hoa màu sắc rực rỡ trông rất nữ tính và trẻ trung. Made in China nhưng được mẹ B&J đặt mua tại Mỹ, vẫn còn nguyên mác với giá 89$.

*Thắc mắc:
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên hoamai nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 1,000 vnd để các bạn đấu giá cho vui
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ 7, 5/1/2008 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá)

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT sẽ thống nhất cách chuyển hàng, thanh toán tiền đến cho người thắng cuộc đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên toàn quốc.

Cám ơn mẹ B&J đã ủng hộ sản phẩm này:LoveStruc:[/SIZE]
02/01/2008, 09:00 PM
Dễ thương quá. Mình mở hàng nhé 50.000 VND
02/01/2008, 09:07 PM
tiếp nha 100K:Rose:
02/01/2008, 09:34 PM
Cho tui hỏi áo này cỡ bao nhiêu, trên 50k có mặc được k. Nếu được , cho tui thêm 20k trên giá mẹ senxanh nhé
02/01/2008, 09:53 PM
150k nhé!
02/01/2008, 09:57 PM
Cho tui hỏi áo này cỡ bao nhiêu, trên 50k có mặc được k. Nếu được , cho tui thêm 20k trên giá mẹ senxanh nhé

Xin lỗi mình quên không post, size của áo cỡ M bạn ạh, co dãn tốt lắm:D
02/01/2008, 10:00 PM
200k.
02/01/2008, 10:08 PM
300k nhé
02/01/2008, 10:32 PM
Theo chân mẹ ChiChi 350K
02/01/2008, 10:45 PM
Cho mình hỏi những bông hoa trên thân áo là thêu nổi lên hay là in hoa, hay là như thế nào?
02/01/2008, 10:48 PM
Sì pam tí, bác maybay ơi, hộp thư bác đầy rùi. Em gửi thư ko được. Bác làm ơn xóa đi cái nào
02/01/2008, 10:50 PM
Cho mình hỏi những bông hoa trên thân áo là thêu nổi lên hay là in hoa, hay là như thế nào?

Hình như là thêu nổi đấy mẹ nó. Mình từng nhìn thấy một cái tương tự thế này. Trông yêu lắm.
02/01/2008, 11:19 PM
Sì pam tí, bác maybay ơi, hộp thư bác đầy rùi. Em gửi thư ko được. Bác làm ơn xóa đi cái nào

Chị không xóa được em ơi. Phải nhờ bác Amind thôi.
02/01/2008, 11:41 PM
Sao giá leo thang nhanh quá vậy? Bon chen với Mẹ maybay chút nào: 370k nhé,

À, mà hết hạn ngày nào vậy?
03/01/2008, 04:09 AM
Mình thì không tham gia lần này nhưng có một ý kiến nho nhỏ. CSTT nên post luôn các measurement của áo/quần lên cho các mẹ biết để có thể ước lượng được size một cách cụ thể hơn, vì size S/M/L rất khác nhau tùy theo từng hãng. Ví dụ như áo này thì cho biết số đo ngang ngực áo, đo từ mí nách áo này sang đến nách áo bên kia, và số đo dài áo, đo từ mí cổ xuống vạt sau. Quần thì đo dài quần. Mình mua áo quần online nhiều quá rồi nên có chút kinh nghiệm "đau thương" đó mà :RaisedEye

Chúc các mẹ đấu giá vui vẻ. :5: :5: :8:
03/01/2008, 08:32 AM
Sao giá leo thang nhanh quá vậy? Bon chen với Mẹ maybay chút nào: 370k nhé,

À, mà hết hạn ngày nào vậy?

Chị An ơi chiều thứ 7 hết hạn.
03/01/2008, 09:06 AM
CSTT ơi, thế vẫn chưa trả lời cho mình về hoa trên áo à? Mẹ Chichi cũng chỉ trả lời là "hình như" thôi, đâu dám khẳng định đâu.
Và ý kiến của mẹ poodle19 cũng rất chí lý nữa! Chờ thêm thông tin từ CSTT nhé!
03/01/2008, 09:19 AM

Bạn ơi, hoa trên áo là thêu nổi bạn ạ không phải là in đâu:rolleyes:
03/01/2008, 09:40 AM
380K nào :Smiling:
03/01/2008, 10:16 AM
400k vậy, hụ hụ...
03/01/2008, 10:19 PM
450k, mong là mặc vừa
04/01/2008, 11:36 AM
480k.
04/01/2008, 03:29 PM
Các mẹ ơi áo mua ở mỹ size M thường rất lớn đấy nhé. Mình lấy số đo của victoriassecret.com nhé. size M tương đương 8-10 tức là vòng ngực tối đa là 36.5inch bằng 92cm, eo 28,5 inch bằng 72cm, mông 39inch bằng 99cm nhé.
04/01/2008, 04:04 PM
Các mẹ ơi áo mua ở mỹ size M thường rất lớn đấy nhé. Mình lấy số đo của victoriassecret.com nhé. size M tương đương 8-10 tức là vòng ngực tối đa là 36.5inch bằng 92cm, eo 28,5 inch bằng 72cm, mông 39inch bằng 99cm nhé.
Mẹ Vịt rành rẽ về các loại size Mỹ quá nhỉ

Size cũng còn tùy vào các hãng khác nhau nữa các mẹ ạ. Ví dụ như tớ mặc size 34 MNG có khi rộng, nhưng cũng có khi vừa size 36 của H&M. Nhất là thể loại áo cardigan này thì còn tùy dáng áo, có người thích kiểu mặc rộng, có người thích ôm sát.

Áo đẹp quá cơ, thèm thèm :Rose: :Rose: :Rose:
04/01/2008, 04:11 PM
Mình 500K
04/01/2008, 04:56 PM
Mẹ Vịt rành rẽ về các loại size Mỹ quá nhỉ

Size cũng còn tùy vào các hãng khác nhau nữa các mẹ ạ. Ví dụ như tớ mặc size 34 MNG có khi rộng, nhưng cũng có khi vừa size 36 của H&M. Nhất là thể loại áo cardigan này thì còn tùy dáng áo, có người thích kiểu mặc rộng, có người thích ôm sát.

Áo đẹp quá cơ, thèm thèm :Rose: :Rose: :Rose:

Mẹ nó ạ, mình chỉ đưa thông tin một cách rất khách quan thôi chứ mình chẳng có ý gì ở đây bạn ạ nhất lại là làm từ thiện bạn ạ mà sao mình thấy bạn có vẻ không hài lòng. Đây cũng là kinh nghiệm của mình khi mua quần áo của Mỹ thôi. Xin lỗi Mod một tẹo vì nó nằm ngoài chủ ý của mình.
a canary oi, 34,36 là size của châu âu nhé.
04/01/2008, 06:10 PM
CSTT à, có thấy các mẹ đang tranh luận không? Tốt nhất là CSTT công bố chính xác mấy số đo mà hôm trước mẹ poodle19 có nói ý, vì đúng là size của các hãng khác nhau là khác nhau. Như thế mọi người dễ hình dung hơn, tránh cảnh hý hửng đấu giá được mang về lại không mặc được, làm mất cả ý nghĩa đấu giá để ủng hộ từ thiện đi, vì mỗi khi nhìn thấy áo lại tức vì không mặc được chẳng hạn??? Mà công bố số đo rõ ràng có khi lại nhiều người vào đấu giá hơn đấy.
Ví dụ cụ thể, mng mình mặc S, nhưng esprit mình mặc S không vừa, morgan cũng vậy. Ví dụ thế thôi, hy vọng các mẹ đừng ném đá mình, bảo mình tinh tướng!!!:Laughing: :Laughing:
04/01/2008, 08:36 PM
CSTT à, có thấy các mẹ đang tranh luận không? Tốt nhất là CSTT công bố chính xác mấy số đo mà hôm trước mẹ poodle19 có nói ý, vì đúng là size của các hãng khác nhau là khác nhau. Như thế mọi người dễ hình dung hơn, tránh cảnh hý hửng đấu giá được mang về lại không mặc được, làm mất cả ý nghĩa đấu giá để ủng hộ từ thiện đi, vì mỗi khi nhìn thấy áo lại tức vì không mặc được chẳng hạn??? Mà công bố số đo rõ ràng có khi lại nhiều người vào đấu giá hơn đấy.
Ví dụ cụ thể, mng mình mặc S, nhưng esprit mình mặc S không vừa, morgan cũng vậy. Ví dụ thế thôi, hy vọng các mẹ đừng ném đá mình, bảo mình tinh tướng!!!:Laughing: :Laughing:

Các mẹ ơi bình tĩnh nhé, size là M nhưng khá là to vì là kiểu áo để khoác bên ngoài chứ không phải là ôm sát đâu nên khá rộng, mình có ướm thử thấy cũng khá to vì mình nặng 56kg (nên mẹ nào gầy thì chắc chắn là không mặc vừa đâu)

Cám ơn các mẹ đã góp ý nhé, lần sau mình rút kinh nghiệm luôn từ đầu!
05/01/2008, 01:18 PM
510k nhé
05/01/2008, 06:47 PM
Các mẹ ơi bình tĩnh nhé, size là M nhưng khá là to vì là kiểu áo để khoác bên ngoài chứ không phải là ôm sát đâu nên khá rộng, mình có ướm thử thấy cũng khá to vì mình nặng 56kg (nên mẹ nào gầy thì chắc chắn là không mặc vừa đâu)

Cám ơn các mẹ đã góp ý nhé, lần sau mình rút kinh nghiệm luôn từ đầu!

Tiếc nhỉ mình có 46 kg. Nếu mà mặc chắc thành cái chăn quá :Laughing:
05/01/2008, 10:46 PM
510k nhé

Keng keng keng... chúc mừng mẹ Tũn Em đã trúng đấu giá mua chiếc áo len màu trắng xinh đẹp với giá 510k.:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
Cám ơn mẹ Tũn Em nhiều lắm :LoveStruc: bạn chuyển khoản cho chị Loan giúp mình sớm và PM cho mình địa chỉ giao hàng nhé!:LoveStruc:
07/01/2008, 03:01 PM
Ngày 07.01 nhận được từ TK..0731 số tiền 510K của mẹ Tun Em trong việc trúng đấu giá áo len của mẹ BJ ủng hộ mua giày cho các bé ở nhà trẻ HN
Cảm ơn mẹ Tun Em :Rose: Cảm ơn mẹ BJ :Rose:
Số tiền đã được chuyển đến

http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?p=1352603#post1352603

:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: